1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nghĩ gì về con gái thích rock ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi linkinpark12, 05/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linkinpark12

linkinpark12 Thành viên mới

Bạn nghĩ gì về con gái thích rock ?

Tui thấy con gái thích rock rất có cá tính, còn hơn ối thằng con trai cứ ra vẻ ta đây. Con gái thời nay mà dịu dàng, yểu điệu, thùy mị ... thì thấy cứ thế nào ý. Con gái thích rock có vẻ gì đó rất đặc biệt. Còn gì nữa không nhỉ, bà con cho thêm ý kiến nhé.Text
  2. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

Mình cũng ko bít nữa, mình cũng cảm thấy con gái thích rock thì rõ là cá tính hơn, nhưng mà đâu phải bài rock nào cũng tạo nên cá tính đâu, như dòng rock ballat chẳng hạn, nghe du dương tạo nhìu suy nghĩ chứ ko sôi động. Phải nói là con gái thích LP cá tính mới đúng, hehehehe.
  3. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

Mình cũng ko bít nữa, mình cũng cảm thấy con gái thích rock thì rõ là cá tính hơn, nhưng mà đâu phải bài rock nào cũng tạo nên cá tính đâu, như dòng rock ballat chẳng hạn, nghe du dương tạo nhìu suy nghĩ chứ ko sôi động. Phải nói là con gái thích LP cá tính mới đúng, hehehehe.
  4. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Con gái thích rock khác con gái ko thích rock ở chỗ họ thích rock !!
  5. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Con gái thích rock khác con gái ko thích rock ở chỗ họ thích rock !!
  6. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Cũng chẳng biết được . Mình cũng chỉ thấy khác là họ nghe Rock thôi , cũng có người có cá tính , có người không , nhưng ối đứa không nghe Rock vẫn cá tính lắm .
    Có thể có những điều đặc biệt trong tính cách mà mình ... chưa có thời gian khám phá Có gì hay mình sẽ kể :D
  7. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Cũng chẳng biết được . Mình cũng chỉ thấy khác là họ nghe Rock thôi , cũng có người có cá tính , có người không , nhưng ối đứa không nghe Rock vẫn cá tính lắm .
    Có thể có những điều đặc biệt trong tính cách mà mình ... chưa có thời gian khám phá Có gì hay mình sẽ kể :D
  8. guillotine

guillotine Thành viên mới

oài
    việc nghe nhạc gì chẳng liên quan quái dzì đến cá tính hay không cả
    mà hơi yểu điệu một tí cũng có gì là xấu đâu,vẫn cá tính đầy mình,có phải cứ ăn nói bặm trợn hùng hổ như con trai mới là cá tính đâu,oài
    nhưng con gái ăn mặc kiểu Hip Hop thì công nhận là trông rất cool,còn tính tình thế nào thì...chưa chơi chưa biết !
  9. guillotine

guillotine Thành viên mới

oài
    việc nghe nhạc gì chẳng liên quan quái dzì đến cá tính hay không cả
    mà hơi yểu điệu một tí cũng có gì là xấu đâu,vẫn cá tính đầy mình,có phải cứ ăn nói bặm trợn hùng hổ như con trai mới là cá tính đâu,oài
    nhưng con gái ăn mặc kiểu Hip Hop thì công nhận là trông rất cool,còn tính tình thế nào thì...chưa chơi chưa biết !
  10. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

Con gái thích Rock cũng xó cá tính nhưng ma` tui chưa quen 1 đứa con gái nao` thích Rock cả hiếm quá.Con gái bạn tôi chỉ chết Ưng Hoàng F**K thôi