1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nghĩ gì về con gái thích rock ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi linkinpark12, 05/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. angel_love_devil

angel_love_devil Thành viên mới

Chị nào lại tự xưng là fan cuồng nhiệt của rock,dở hơi ah??
  2. nu_metal_LP

nu_metal_LP Thành viên mới

con gái thích rock ư thật tuyệt vời
    vậy các pác cho em hỏi tại sao các pác lại thích LP???
    còn em đơn giản đó là em thích phong cách biểu diễn va` lời lẽ của bài hát
    one think i don''t know why???
  3. doimat_hinhviendan

doimat_hinhviendan Thành viên mới

mấy chiện lằng nhằng ko nói , nhưng nghe nhạc rock mà chẳng biết nhóm nhạc mình thích chơi dòng nhạc nào , thì hâm mộ cũng chỉ là trò trẻ con , người ta hâm mộ mình cũng theo sao ? hay cho cái từ fe-male cuồng nhiệt ,
  4. Feenux

Feenux Thành viên mới

Tớ nghe nhạc chẳng theo bố con thằng nào cả, trước đây tớ không thích nghe Metallica (Ngoài mặt thôi) vì thấy thằng nào cũng rống lên là thích Metallica, bọn nó hâm mộ đến độ mặc áo Meta đi xem The Wall. Giờ thì may quá trời, bọn nó bớt bớt rồi nên tớ tha hồ nghe những tiếng Drums chát chúa của Meta-->Tớ chẳng biết Meta chơi thể loại gì luôn, he he.
    Tớ nghe LP, cũng chẳng biết ai nghe cái đó luôn, ở nhà ai cũng chê bai linh tinh, tớ thì cứ thế gào rú. Còn LPFC là những người tớ mới gặp thôi. Tớ thích LP vì tớ có cảm giác những bài hát của họ là cuộc sống của tớ, kể về cuộc sống của tớ. Nhưng rốt cục là tớ cũng chẳng biết nói LP chơi theo "dòng" nào.Sặc.!!!!!
    Hờ, còn thần tượng của tớ lại là anh Kurt cơ! cũng chẳng biết Nirvana chơi gì luôn. Chỉ thích nghe songs thôi!
  5. schumi

schumi Thành viên mới

Vẫn chuă kết thúc chủ đề này àh?, Mai xẻo luôn thành con gái, cho mọi nguoi thấy rõ con gái thích rock thì sao nhé!
  6. Feenux

Feenux Thành viên mới

Hờ, có cái này cũng vui mà lão Shu. ^_^. Ngày nào cũng dạo qua dạo lại Box mấy lượt mà chẳng có gì mới nên có cái này cũng vui.
  7. larry_darell

larry_darell Thành viên rất tích cực

Cái này cực kỳ đúng! Tôi biết một vài đứa cứ mở mồm ra là "em thích Rock lắm, ăn Rock, ngủ Rock" nhưng thực chất nhu cầu duy nhất mỗi khi bật nhạc lên nghe là để cho người khác bít mình đang nghe Rock cho nó cá tính. Cá tính mẹ gì, xin lỗi, lại còn thích ôm đàn mặc dù chả gảy nổi nốt nào ra nốt nào mới hài, cái này tôi gọi là Rock đú! Vớ vẩn.
    Đồng ý với bác này. Không phủ nhận là các cao thủ trong làng thường là những người kiến thức cực kỳ uyên thâm cả về thể loại, thành viên, thông tin về Rock bands, nhạc cụ, thậm chí là chơi nhạc cực phê. Nhưng chẳng nhất thiết là ai cũng phải cắm đầu tìm hiểu mấy thứ đó để cho ra dáng là fan thứ thiệt. Đôi khi nghe nhạc vì thực sự yêu bản thân những bản nhạc đó là đã quá đủ! Mà cái này thì lấy gì mà đo!
    Tuy nhiên tôi nghiệm thấy là đến một lúc nào đó, thường người ta sẽ tự muốn khám phá thêm những thứ khác liên quan đến những cái mà mình đang nghe. Chẳng hạn như tôi nghe Queen vài ba năm mới biết đó là Rock và 6,7 năm mới biết là Freddie đã mất! Đã sao nào! Hề hề, cho nên tôi chỉ nói là tôi thích nghe, chứ chưa bao giờ dám nhận là dân nghiền. Kẻo bị gọi là đú thì khổ!
  8. Feenux

Feenux Thành viên mới

^_^. Cool! Nói tới Cold Play, tớ không ý kiến, tớ nghe mỗi Clocks của Cold Play thui. Tớ thích nghe Audio Slave hơn, nhạc của họ được. Nhưng không theo...
    Vấn đề nghe nhạc cũng khó bàn lắm. ^_^. Fee va chạm nhiều, nhiều khi thấy chướng tai gai mắt, nhưng cũng chẳng nói làm chi.
    Thật là khó nhìn nhận. Nhưng tớ nghĩ nhiều khi cũng nghĩ theo hướng tích cực 1 chút...^_^
  9. schumi

schumi Thành viên mới

Coldplay thuộc hàng Alternative, hay có thể nói là Britpop. Theo như 1 tạp trí Bravo tớ đọc cách đây hơn 1 năm thì tỉ lệ gái nghe coldplay còn nhiều hơn cả trai!
    Tớ thì mê mệt coldplay ko khác gì LP cho lắm, nên có lẽ phải chekc lai giới tình mình một cái! Có ai tham gia check cùng iem không???
  10. Feenux

Feenux Thành viên mới

Oài, Fee nghe LP nhiều nhất, đến Metallic, nhưng lại thích nghe anh Kurt nhất. ^_^. Không giống lão Shu già lắm. he he. Không theo lão Shu.