1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nghĩ gì về những cô gái hay đi sàn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi thankforall, 19/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thankforall

thankforall Thành viên mới

Bạn nghĩ gì về những cô gái hay đi sàn?

Bất kể ở Hà Nội hay Hạ Long hay nơi nào trên đất nước ta,sàn nhảy ngày càng xuất hiện nhiều kéo theo một bộ phận những người yêu thích cách giải trí này ngày một tăng lên.
    Vậy thì các bạn trai,các bạn sẽ nghĩ gì về các cô gái thích đi sàn,hay đi sàn và thường xuyên đi sàn?
    Và cả các bạn gái nữa,bạn nghĩ gì về các cô gái thích đi sàn,bạn đã từng (thường xuyên)đi sàn hay không và bạn nghĩ gì về nơi giải trí này?
    Mong nhận được trả lời của các bạn trong Box để nhìn nhận vấn đề này một cách khách quan hơn!
  2. NeverLove_Again

NeverLove_Again Thành viên mới

Chả vấn đề gì cả, đơn thuần là giải trí.
    @Vợ : Nam Sơn tiếp đê
  3. Sunflower_HL

Sunflower_HL Thành viên mới

Tôi thấy chả có vấn đề gì nếu bạn đến đó đơn thuần chỉ để giải trí. Cuộc sống đôi khi quá tải, vào đó nghe nhạc, lắc lư tí cũng thấy thoải mái hơn. Nhưng cũng chỉ thỉnh thoảng thôi. Đi nhiều quá tốn...xiền lắm.
    Cụ thể hôm tết HLC nhà mình cũng có cuộc nhảy nhót ấy nhỉ. Em là em kết nhất quả lắc bụng của mamì mấy lại quả bá vai nhảy tưng tưng của HLC nhà mìn.
    @chồng: Dạo này tu nhá Đừng có mờ dụ dỗ. Sắp thánh chính quả rùi!
  4. CaoSonDong

CaoSonDong Thành viên rất tích cực

Thỉnh thoảng đi để xả stress thì hoàn toàn chấp nhận được nhưng nếu thường xuyên liên tục thì có lẽ là nghiện "sàn" và dễ dẫn đến nghiện nhiều thứ.
  5. r68688

r68688 Thành viên mới

Cứ tưởng sàn chứng khoán chứ hoá ra sàn nhảy. Cái nào quá cũng ko tốt anh Đông nhỉ. Đề nghị bạn CaoSonDong gì đấy ko nên nhái lại chữ ký người khác nhé
  6. daibangchua_xinhxinh

daibangchua_xinhxinh Thành viên mới

Bình thường thôi mà.Miễn là đừng có nghiện lắc .Vui chơi giải trí , nhảy nhót <---Xả street rất hữu hiệu đấy thôi !
  7. gem101

gem101 Thành viên quen thuộc

Thường xuyên đi sàn mà không hư mới lạ.
    Con gái con đứa di nhảy nhót,bá vai bá cổ nhau,chen chúc nhau tha hồ cho các anh chân tay tý toáy.Thêm tý rượu vào chắc xỏ mũi lôi đi đâu cũng được,tuyệt nhất là những hôm trúng quả được em nào chán người yêu he..he..cứ gọi là gà béo tha hồ thịt!
    Nói chung con giai đi sàn thì không sao,có khi còn kiếm chác được khối thứ,chứ con gái đi sàn thì trước sau gì cũng hư.Giờ có sàn nào thiếu khói tài mà đâu!Mình đi với các gái khác còn được,vợ mà bén bảng đến cái cửa sàn nhảy tát cho vỡ mặt lôi cổ về ngay!
  8. Iam_afraid_of_mice

Iam_afraid_of_mice Thành viên mới

Bác này nói đúng ý em,con trai lên sàn tiêu bớt tiền tham nhũng của bố mẹ,con gái lên sàn chả có đứa nào tử tế.Không là con Ve trong cái Ca thì cũng là đua đòi,hư hỏng.
    Người tử tế học hành đàng hoàng chả ai thèm bước chân vào mấy cái chỗ tị nạn đấy,SV bọn em tiền ăn cả tháng chả đủ mua chai rượu trong ấy.Có tiền thích giải trí thì chơi thể thao,đi spa,xem ca nhạc..v..v... hơ gấp tỷ lần cái thứ xô bồ hỗn loạn ấy!
  9. Mori

Mori Thành viên quen thuộc

Ở VNam như vậy theo em là ko bình thường lắm.Cũng có cái tốt nhưng chưa hợp và phần đông là các sàn có nhìu ng` ko lành mạnh lắm.
  10. vodkahn

vodkahn Thành viên mới

Cắn tí mồi xong rồi lắc thì cũng phê ra trò đấy chứ!