1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nghĩ gì về những cô gái hay đi sàn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi thankforall, 19/04/2007.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. Sunflower_HL

Sunflower_HL Thành viên mới

Không phức tạp thế đâu. Đấu giá luôn cho bọn đồng nát. Gớm cái gì chứ cũng được mấy trăm uống bia. Ai dỗi hơi tha đống sắt vụn về trụ sở.
  2. camellia7966

camellia7966 Thành viên quen thuộc

ặ thỏ cĂc anh hay 'i sàn thơ vô tỏằTi nhỏằ? ?
  3. giotnuoc1908

giotnuoc1908 Thành viên mới

Chỏng vô tỏằTi câng chỏng có tỏằTi, ai câng thỏ thôi, giỏằ mà có rỏằĐng rỏằ?nh tiỏằn em câng vào sàn 'ỏưp phĂ cho mĂu .
    Đôi khi vào 'ỏằf thay 'ỏằ.i không khư, hặ hay không câng mỏằTt phỏĐn do mơnh và 1 phỏĐn do 'ỏằi xô 'ỏây mà
  4. Global

Global Thành viên mới

Ngoan quá cũng ko tốt, hư quá cũng ko nện Ngoan và hư đúng lúc đúng chỗ và có mức độ là đươc.
    được global sửa vào 16:06 ngày 18/05/2007
  5. Cumeohv

Cumeohv Thành viên quen thuộc

hị hị bạn dương hồi này lèm bèm nhiều thế nhỉ ,nóng quá hả bơi đi cho mát ,dưới nước cũng thú vị ra phết
  6. giotnuoc1908

giotnuoc1908 Thành viên mới

Cái bạn này hiểu ý tớ ghê nha, tớ cũng nghĩ thế, ngoan vừa phải và hư cũng tương đối. Thía cho dễ sống
  7. camellia7966

camellia7966 Thành viên quen thuộc

Thật ra con gái mà hay lên sàn thì cũng hơi có vấn đề thật, vì mỗi lần lên sàn thế không chỉ uống nước lọc và nhảy suông. Chi phí ở đó cực kỳ đắt đỏ, giá một chai nước khoáng lạnh có đá (mình mà mua ở siêu thị chỉ 3500VND) là 50.000 VND. Đấy là ở một bar bình dân kiểu Apple ở phố Đông Tác thôi đấy. Giá một chai rượu ngoại (chả biết có thật hay không) bình bình cũng sấp xỉ 1 triệu... Lè lưỡi! Vì thế phần lớn con gái lên sàn không có các đại gia bao thì cũng khó lòng mà đến thường xuyên được. Vì thế cũng thông cảm cho các bác hay nghĩ con gái lên đó để hành nghề này nọ... Hơn nữa trên đấy cạm bẫy đầy rẫy ở các nhà vệ sinh, bên quầy, trên sàn... Khối các cô chán đời lên bar giải sầu, lúc gần tàn cuộc chỉ còn là cái mảnh giẻ lau nhàu nhĩ bên ly rượu đổ vỡ, tội lắm những ai là con gái ơi!
    Hi hi nhưng mà tớ thì vui không chê, nên thỉnh thoảng vẫn thác loạn một tí cho nó bớt khổ! Các bác có bĩu môi thì tớ cũng xin chịu, hưởng thu nhưng biết cách mà!
  8. hanhphucdoahong

hanhphucdoahong Thành viên mới

Công nhận là con gái đi sàn dễ sa ngã!
    Một vài lần có mặt trên cái chỗ xập xình ấy,một vài lần chứng kiến cảnh các chị gái say mèm ngã vật trong Tollet,nôn thốc nôn tháo gục mật vào bệ vệ sinh hoặc quay như điên trên cột rồi về bàn tiếp thêm hơi tài mà!
    Nhóm bạn có lần cùng đi chơi với nhau,trong đó có cậu bạn chưa có người yêu.Phát hiện ra trong góc ngoài có một cô bạn ngồi một mình cạnh mấy chai bia,quần đen sơ-mi trắng ôm eo cực kỳ công chức,dễ thương hết biết luôn.
    Cậu bạn nhấp nhổm định sang làm quen mấy lần,thấy bạn cô ấy quay về bàn ngồi nên thôi,nhưng mắt vẫn dán 502 vào.Một lúc sau...có lẽ ngấm bia,cô bạn cực-kì-lịch-sự ấy bước một phát lên sàn và..leo lên cái cột inox trơn mỡ ấy.....biểu diễn một loạt các động tác..thôi rồi....dốc ngược đầu,2 chân ngoặp cột....quay 3 vòng từ trên đỉnh xuống ...mấy em múa cột còn thua xa...
    Khổ thân cậu bạn tớ,mặt nghệt ra thẫn thờ.....chuyện....tý nữa cu cậu làm quen phải em gái nhảy chuyên nghiệp giả nai câu khách......lưng áo thằng bé ướt đẫm mồ hôiD]