1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ban nghi the nao la mot nguoi ban tot?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi watawa0123, 29/05/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. watawa0123

watawa0123 Thành viên quen thuộc

Tôi biết rằng thực chất trong cuộc sống của chúng ta , xung quanh chúng ta luôn luôn có rất nhiều người bạn tốt , nhưng tôi vẫn có những thắc mắc chưa lý giải nổi khi mà một số người mà tôi cho là tốt thì chính họ lại đang lợi dụng và phản bội tôi.Tại sao vậy ? Bạn đã bao giờ lâm vào hoàn cảnh này chưa?Hãy cho tôi một lời khuyên để tôi có thể biết mình sẽ làm gì với những người bạn đó dây? Nghỉ chơi và không bao giờ nói chuyện với họ nữa có phải là một biện pháp tốt hay chỉ là một cách trốn tránh sự thật? Trong thâm tâm , tôi vẫn mong đó chỉ là một giấc mơ mà hôm sau tôi tỉnh lại thì họ vẫn là những người bạn thân của tôi.Hãy cho tôi biết bạn đang nghĩ gì về việc đó ?
  2. choc

choc Thành viên tích cực

Bạn thân mến!
    CLB Tháng Năm luôn luôn mong có thể giúp đỡ các bạn trong khuôn khổ và phạm vi hoạt động của CLB. watawa0123 thấy có thể giúp được gì cho hoạt động của CLB Tháng Năm thì đừng ngần ngại liên lạc với chúng mình nhé!
    Còn câu hỏi của bạn thì.. hì hì! Thực ra tụi mình cũng có thể trả lời bạn được đấy, nhưng như thế các cố vấn trong box Tâm sự có mà thất nghiệp. Hì! Đừng giận tụi mình nhé! Mong nhận được sự hưởng ứng và ủng hộ nhiệt tình của bạn!

Together we better the life!

Choc
    Được sửa chữa bởi - choc vào 30/05/2002 10:14
  3. pomme

pomme Guest

Mình nghĩ rằng trong TÌNH BẠN điều quan trọng là sự cảm thông chia xẻ những khó khăn , vui buồn cùng nhau !! và trong đó có cả sự Tha thứ !!

chúc bạn có một TÌNH BẠN đẹp !!
    You get what you give !
    pomme_pink
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa