1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ban nhận dược gì từ quan hệ mạng?

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi nuthantinhyeu_venus, 11/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nuthantinhyeu_venus

nuthantinhyeu_venus Thành viên mới

Ban nhận dược gì từ quan hệ mạng?

Chao moi nguoi, minh la mot thanh vien moi cua Namdinh-tat nhien minh made in ND 100%, nhung neu chi gap moi nguoi qua nhung bai post nhu the nay thi khong biet la se "di dau ve dau", co rat nhieu cau chuyen ve nhugn moi quan he thong qua mang, co nguoi tim duoc nguoi yeu cua minh nho net, co nguoi ta bi ton thuong vi net, .... ban thi sao? Ban mong doi gi tu nhung quan he ao nay? Quan he qua net co xu huong thanh quan he thuc khong? cho biet y kien nhe!
  2. manutd1982

manutd1982 Thành viên mới

theo tui nghĩ thì mọi người có 1 vấn đề khác nhau . có nhiều người tìm được người yêu qua mạng nhưng tui thì ko tin điều đó cũng có thể vì tui chỉ đi chát với bạn tui thôi mà tui ko bao giờ chát với những người mà tui ko quen biết vì tui ko có thời gian rảnh để làm quen thời gian đó còn để uống trà
    còn những quan hệ này là những quan hệ ảo thật đấy nhưng đồng thời nó cũng là quan hệ thật vì có thể bạn là thành viên mới lên bạn chưa biết chứ vào ngày 21_2 vừa qua ttvn có tổ chức gặp mặt mọi người ở trên mạng và đó thật sự là ngày tuyệt vời với tui và với cả những người đã tham gia vào ngày hội ngộ hôm đó
  3. AlexVu

AlexVu Thành viên rất tích cực

Cái này tốn nhiều giấy mực của bao "hùng biện gia" trên TTVN rồi. Quá nhiều luồng ý kiến ---> quá nhiều quan niệm, nên không thể trưng cầu thế này được. Tốt nhất, em nên mang sang bên Thảo luận nhá. Ở đấy có đủ thứ để cãi nhau.
    Nếu anh bắn vào quá khứ bằng súng lục, tương lai sẽ nã vào đầu anh một phát đại bác
  4. manutd1982

manutd1982 Thành viên mới

hic hic chưa từng thấy ai độc ác như ông alex vũ này cơ chứ . anh có biết đây là 1 gà mới của nam đinh ko ,gà này mới vào diễn đàn a làm gì đã biết diễn đàn khác nhiều đâu mà anh chơi nặng tay thế cơ chứ
    nhưng em thấy ở trên box nam định này làm gì đã có chủ đề này đâu bác .bác cũng là con của nam định thì bác phải xây dựng chứ ai lại làm như thế bao giờ hiiiiiiiiiih
  5. AlexVu

AlexVu Thành viên rất tích cực

Tớ có phá nó đâu. Tớ chỉ muốn tạo chủ đề để mà cãi nhau cho nó sôi nổi đấy chứ. Ngày xưa tớ giống y chang cậu bi giờ, nhưng mà kết quả chẳng đi đến đâu. Chẳng có thêm ma nào chui vào cái xó này nữa, mà ma cũ thì ngày càng rơi rụng. Đấy, còn tôi và cậu chỗ này thôi. Thỉnh thoảng, gặp vài người khách.
    Nếu anh bắn vào quá khứ bằng súng lục, tương lai sẽ nã vào đầu anh một phát đại bác
  6. Namdinh80

Namdinh80 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tổng quan về forum. Click here
    http://www.ttvnol.com/ThaoLuan/326108.ttvn
    ...Có chăng chừa rượu với chừa trà.