1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn nói gì về những partner Dancing của mình

Chủ đề trong 'Dancing' bởi C1LY, 18/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. C1LY

C1LY Thành viên mới

Bạn nói gì về những partner Dancing của mình

Trong suốt chiều dài của cuộc đời của 1 dân Dancing, thật ko thể kể chính xác có bao nhiêu partner đã qua tay, có những người chúng ta gặp gỡ chỉ 1 lần, khiêu vũ chỉ 1 bản nhạc nhưng ấn tượng để lại thật đẹp và theo ta mãi, có những người chúng ta gặp hoài, khiêu vũ với ta cả tỷ lần nhưng ấn tượng chốt hạ chỉ là chúng ta đang ôm 1 khúc gỗ có mùi ... Bạn nhớ hết họ không, những người mà ít nhất 1 lần trong đời bạn đã cầm tay họ hoặc ôm họ cùng nhau say mê Dancing hoặc bịt mũi rủa thầm hoặc dẫm chân nhau chan chát....
    Dancing cùng 1 bài cũng là partner mà dancing 1/2 bài cũng là partner nốt...... Bạn yêu, ghét, thù, hận, dửng dưng, nhớ mong, chờ đợi, ước ao, cay cú ...về các partner của mình thì hãy vào đây.
    Bạn yêu quí, muốn nói lời biết ơn, ca tụng parner của mình...hãy vào đây.
    Bạn chán ghét, muốn phỉ báng, nói xấu partner của mình ...hãy vào đây.
  2. soriver2003

soriver2003 Thành viên quen thuộc

chào cả nhà!!!
    lâu khônng viết bài!!! hôm nay có nhã hứng spam tí!!! không hiểu mọi người có thích chỉ quen chân với 1 pn hay thích mỗi bài 1 pn hơn, tui thì chỉ quen 1!!! và đó cũng là cái dở, lúc thì mình đi đc thì pn bận yêu đương, lúc mình bận iu đương thì pn lại rủ!! thành ra cũng không đi đều như ngày xưa nưa! buồn!! ....giá mà pn là lover thì tốt biết bao!!!
  3. erato

erato Thành viên mới

"Khúc gỗ có mùi"???
    C1LY kêu gọi thì mở màn đi....
  4. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Mình chào tất cả các Cao thủ Dancing, các cao thủ đầu chảy mủ, ăn đu đủ, trông rất là củ ( chuối) .
    Hiện mình đang rất Bức Xúc, bức xúc cực luôn .......sắp sửa ĐÁ ỐNG BƠ rồi ... Khổ lắm .......
    Vấn đề là mình chưa có Partner , chọn Partner thì chọn như thế nào. Có đứa thì nhảy đc Latinh, đứa thì Standard ....... còn Xa xa gần gần gì đó nữa chứ .
    Vậy thì tìm 1 đứa nhảy đc cả 3 loại hay là chọn 3 mạng ..........
    ............... nhanh nhanh các đồng đạo trong chốn Vũ Lâm hãy ra tay Hành hiệp trượng nghĩa ..........

.......Ống bơ lấy ra rồi ........ hu hu hu .........

Bọn con gái lớn nhanh như cỏ dại
    Và ta đây chỉ có chiếc liềm cùn
    [/size=3]
  5. zea

zea Thành viên mới

Nào, partner-kun ới ời, chúng mình vào đây phỉ báng nhau nào!
  6. queen23

queen23 Thành viên mới

Partner...cao quá! Vừa nhảy vừa với
  7. viking11

viking11 Thành viên mới

ghê thế bác, em này ko fải trong box này đấy chứ .Đúng là có nhiều em người thì cứng lại cứ thích dắt nam
  8. nopain

nopain Thành viên mới

Hờ, tên này người cứ cứng đơ, nhảy thì sai cả nhạc mà cứ mắng mình là em mới là người nhảy sai.
    Cầu trời cho hắn đừng biết mình là ai.
  9. C1LY

C1LY Thành viên mới

Thưa các bạn, các partner mà chúng ta gặp gỡ, khiêu vũ cùng đều dựa trên sự tự do, thái độ "chim ưng", tinh thần tự nguyện kết hợp của cả 2 bên và hầu như không chịu bất cứ qui định của pháp luật về vấn đề này. Tuy nhiên, thực tế cho thấy trong Box Dancing của nhà ta đang có 1 đôi nhảy chịu sự chi phối rất mạnh của pháp luật và vi phạm pháp luật nghiêm trọng. Vâng đôi nhảy xin mạn phép nói tới chính là đôi Uotmi - Gấu, đôi này đang chịu sự chi phối của Quy chế về Quản lý Gấu nuôi (Ban hành kèm theo Quyết định số 47/2006/QĐ-BNN ngày 06/6/2006 của Bộ Trưởng Bộ NN và Phát triển NT). Xin giới thiệu qua nội dung 1 số đoạn quy chế này cùng các bạn.
    Quy chế​
    Điều 1: Phạm vi điều chỉnh và đối tượng áp dụng
    Quy chế này quy định về việc quản lý các cá thể Gấu đang được nuôi cách ly với môi trường tự nhiên (sau đây gọi là Gấu nuôi) đối với tổ chức, hộ gia đình, cá nhân trong nước, người Việt Nam định cư ở nước ngoài, tổ chức, cá nhân nước ngoài có hoạt động liên quan đến việc nuôi Gấu trên lãnh thổ Việt Nam (sau đây gọi là nuôi Gấu).
    ---> Ngay trong điều 1 đã thể hiện chắc chắn rằng đôi Gấu - uotmi nhà ta nằm trong đối tượng áp dụng......

Điều 2: Nguyên tắc quản lý
    Mục 1: ko liên quan nhiều
    Mục 2: chủ nuôi Gấu có trách nhiệm nuôi cá thể Gấu đến hết đời của chúng theo các điều kiện quy định tại Quy chế này và quy định hiện hành của Nhà nước.
    ---> Chẹp chẹp, cũng may mà cách nhau khoảng 1 giáp..
    Mục 3: Nhà nước không công nhận quyền sở hữu của chủ nuôi Gấu đối với những cá thể Gấu nuôi.
    ---> Cẩn thận nhé Uotmi, Gấu có thể tuột xích bất cứ lúc nào
    Mục 4: Ko quan trọng
    Điều 3: Những hành vi bị cấm
    Mục 1: Mua, bán, quảng cáo, xuất khẩu, nhập khẩu, tạm nhập - tái xuất khẩu Gấu và sản phẩm từ Gấu trái với quy định pháp luật.
    ---> Hì hì, uotmi hay có hình thức quảng cáo về Gấu và các sản phẩm của Gấu trên diễn đàn đề nghị Mod lưu ý.....
    Mục 2: Giết mổ, khai thác, vận chuyển, kinh doanh mật và các bộ phận cơ thể của Gấu..
    ---> Hạn chế đấm đá tát, hành hạ Gấu nhé Uotmi...
    Điều 4,5,6: Ko quan trọng

Điều 7: Trách nhiệm của chủ nuôi Gấu

Mục 1: Ko quan trọng
    Mục 2: Đảm bảo chuồng Gấu phải đủ rộng để cá thể Gấu có thể đi lại dễ dàng; các điều kiện an toàn cho người, Gấu và vật nuôi khác và vệ sinh môi trường. chịu trách nhiệm trước pháp luật nếu để cá thể Gấu nuôi gây thương tích, làm chết người, gây ô nhiễm môi trường.
    ---> Đề nghị tắm rửa sạch sẽ cho Gấu và các biện pháp an toàn như xích cổ, rọ mõm...khi mang Gấu đi khiêu vũ......
    Điều 8,9,10: Không liên quan
    KT. Bộ trưởng
    Thứ trưởng
    Hứa Đức Nhị (đã ký)
    Tạm thời trích như vậy để bà con ngâm cứu để xem partner của mình có chịu sự điều chỉnh của pháp luật hay không..
    Thân.
  10. uotmi1986

uotmi1986 Thành viên mới

cccc