1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn quá nhàm chán với không gian nhà mình sao không thử làm những cách này ?

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi trinhanna, 28/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinhanna

trinhanna Thành viên mới

Bạn đang ganh tị với thằng bạn vì nó có ngôi nhà quá đẹp và độc đáo, và vẫn cố làm cho nhà mình như thế mà vẫn không được, vậy thì hãy xem ngay bài viết này nhé nó sẽ làm thay đổi suy nghĩ của bạn ngay với dự định làm cho ngôi nhà mình độc đáo hơn các tốt nhất là hãy chọn ngay dịch vụ sửa nhà trọn gói nhé.

Đặt ngay một bộ bàn ghế nhỏ ở góc vườn
    Nếu bạn cảm thấy khó chịu khi trò chuyện với bạn mình trong những căn phòng kín, hãy thử đặt ngay một bộ bàn ghế ở góc vườn. Lần sau vừa ngồi trò chuyện vừa uống trà bạn sẽ có thể giúp mình hoà vào thiên nhiên, đem lại cảm giác thoải mái hơn hãy thử mở một bài nhạc yêu thích và thả hồn mình vào trong đó thì bạn sẽ cảm nhận ngay được sự khác biệt vô cùng.

Bộ bàn ghế xinh xắn
    Tạo cho riêng mình một góc đọc sách ở ban công với các chiếc bàn ghế nhỏ nhắn dễ thương, cảm thấy thư giản khi ngồi vào đó Nhiều người thường bỏ không ban công, vậy sao không thử tận dụng không gian “bỏ hoang” này, một chiếc bàn cùng một chiếc ghế con, bạn có thể đọc sách, uống cà phê và đón ánh nắng bình minh. Đặt thêm vài chậu hoa tươi, bạn sẽ có ngay không gian khiến nhiều người ghen tị đấy.

Chọn đồ nội thất thông minh
    Chọn những bộ sofa vừa là ghế vừa làm giường ngủ chẳng hạn được nhiều lợi ích mà còn tiết kiệm diện tích hơn, đồng thời tô điểm cho căn phòng bạn bớt nhàm chán và đem lại sự tiện nghi cho gia đình.

Đừng nên bỏ qua những góc tường hẹp hay những lối đi nhỏ, với phương châm “Thổi hồn không gian – Mang hạnh phúc” hãy tham khảo ý tưởng của sửa nhà nâng tầng Sao Việt. Bạn sẽ tìm thấy cách tạo ra không gian mới cho ngôi nhà của mình