1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn quan hệ ******** lần đầu tiên khi bao nhiêu tuổi?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 1223, 06/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MINK_ngeo

MINK_ngeo Thành viên rất tích cực

Sợ các bác quá ,em 25 mới biết cầm tay con gái
    ngày sau đó mới chén được .hix .các bác giỏi quá
  2. lao_gia_ham_gai

lao_gia_ham_gai Thành viên quen thuộc

Ông này chậm mà chắc kinh khủng, quảng cáo hàng hơi ghê. Hôm trước cầm tay, hôm sau vẫn cầm tay, nhưng là 2 tay giữ 2 tay em kia, còn 3 chân hoạt động hết công suất, bái phục, bái phục
  3. boy2403_de

boy2403_de Thành viên mới

hôm trước hôm sau đã ăn đc, trình cao thì đừng hỏi
  4. 1223

1223 Thành viên quen thuộc

Ngày sau đó là ngày nào chứ có phải hôm sau đâu bác nhẩy
  5. hantuongphun

hantuongphun Thành viên mới

Lần đầu tiên quan hệ em lai được làm một lúc 2 bé bằng tuổi.
    hehe trẻ con không biết gì cả tò mò mà.
    năm đó nhớ là học lớp 6 .
    2 em nằm thẳng cẳng ra cho mình chơi nhưng mà mới chơi lần đầu chẳng biết mô tê gì.
    chỉ phá trinh được 1 em (vì em này em thấy thích hơn nên cứ cố nhét cu vào) cảm giác phá trinh tuyệt vời lắm.
    đến bây giò vẫn tiếc lần đầu tiên mà lại được 2 em cùng 1 lúc nhưng không hiểu thế nào là trinh tiết cho nên ăn được 1 em. con 1 em thì chưa nhét sâu tiếc quá.
  6. xanguoiyeu

xanguoiyeu Thành viên mới

mình biết thế nào là hạnh phúc, thế nào là sung sướng ở cái tuổi 18, cuối năm lớp 12.
    Và cũng từ đó là phải sống trong vật vã khi cô đơn, khổ quá, thà ko biết thì ko hại ng, biết rồi mệt quá, nhát là xa bạn gái 3 tháng rồi.
  7. xanguoiyeu

xanguoiyeu Thành viên mới

nhớ lại cái lần đầu tiên xờ bím con gái, đó là hồi học lớp 1, nhà mình ở bên kia đường, ba má thì về muộn ko đón kịp giwò được. Thế là gửi mình ở nhà 1 ng bạn mẹ. Nhà đó có 2 cô con gá hơn mình 1 và 3 tuổii, hix chính con em là đứ dụ dỗ mình.
    Nó rủ mình chiu vào sau cánh cửa buồng rồi đòi trao đổi tù binh. Nghĩ lại thấy buồn cười quá, nó cứ cầm của mình hết kéo ra nghịch rồi lại búng búng ngón tay vào, đau chết mẹ luôn. Mình thì chẳng biết làm gì cả, chẳng có gì nghịch, mà đâu có biết nghịch, thế là ....
    Sau 18 năm gặp lại, chị (mình gọi thế từ ngày trước) lớn và trông ngon quá. Mình lại nhớ ngày xưa, nhưng ngại quá. Xấu hổ quá.
    Bây giờ mà như thế thì chắc cho chị cắn nó mất, còn mình sẽ ko ngồi im mà nhìn đâu, mà nghịch ra trò, hic
    Ôi ngày xưa bao giờ cho đến ngày xưa.
    Chị ấy tên là Ngân tốt nghiệp học ĐH sư phạm (theo mẹ mình bảo thía), sinh năm 82.
    Chị ko biết có trong diến đàn này ko nhỉ.
    Được xanguoiyeu sửa chữa / chuyển vào 20:12 ngày 18/09/2007
  8. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

[/quote]
    nhớ lại cái lần đầu tiên xờ bím con gái, đó là hồi học lớp 1, nhà mình ở bên kia đường, ba má thì về muộn ko đón kịp giwò được. Thế là gửi mình ở nhà 1 ng bạn mẹ. Nhà đó có 2 cô con gá hơn mình 1 và 3 tuổii, hix chính con em là đứ dụ dỗ mình.
    Nó rủ mình chiu vào sau cánh cửa buồng rồi đòi trao đổi tù binh. Nghĩ lại thấy buồn cười quá, nó cứ cầm của mình hết kéo ra nghịch rồi lại búng búng ngón tay vào, đau chết mẹ luôn. Mình thì chẳng biết làm gì cả, chẳng có gì nghịch, mà đâu có biết nghịch, thế là ....
    Sau 18 năm gặp lại, chị (mình gọi thế từ ngày trước) lớn và trông ngon quá. Mình lại nhớ ngày xưa, nhưng ngại quá. Xấu hổ quá.
    Bây giờ mà như thế thì chắc cho chị cắn nó mất, còn mình sẽ ko ngồi im mà nhìn đâu, mà nghịch ra trò, hic
    Ôi ngày xưa bao giờ cho đến ngày xưa.
    Chị ấy tên là Ngân tốt nghiệp học ĐH sư phạm (theo mẹ mình bảo thía), sinh năm 82.
    Chị ko biết có trong diến đàn này ko nhỉ.
    Được xanguoiyeu sửa chữa / chuyển vào 20:12 ngày 18/09/2007
    [/quote]
    ôi chết mât đọc mà chết cười...hóa ra có những người bị fá là do sự ngây thơ thủa tình iu ô mai cơ á? tiếc là trẻ kon bi h nó thông minh+ bjt nhiều lắm rồi....
  9. kami8x

kami8x Thành viên mới

Hơn 19t Gần 20t rồi . Chưa từng qh với ai thì cho vào đâu
  10. Buratinos

Buratinos Thành viên mới

Ui dễ xương quá, không biết cho vào đâu thì đúng là chưa quan hệ bao giờ rùi. Bao giờ quan hệ thì sẽ biết cho vào đâu liền à