1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán samsung tap 8.9 và 1 em tap 10.1 cty bh gần 1 năm

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi gatrongchoaihp, 20/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Máy mới và rất mới ai đến xem thiện chí mua sẽ có bớt
  2. gatrongchoaihp

Tap tap
  3. overture2002

overture2002 Thành viên rất tích cực

bớt đc bao nhiêu bác
  4. gatrongchoaihp

Có bớt khi làm việc trực tiếp nhé
  5. Sting.Energy

Sting.Energy Thành viên mới

Lên đầu nào :)
  6. gatrongchoaihp

Up tiếp
  7. vuvantinh2008

vuvantinh2008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ah!cai thang ma minh doi con s2 lay sen day ma.con sen cua thang nay bi loi man hinh thi no bao ko bao hanh man hinh.moi doi toi hoi trc den sang hom sau no da bao vay roi.ae mua hang cua thang nay can can than.test that ki nha!keo hoi tiec nhu minh thi da wa muon mang.ma tot het la tranh thang nay de.
  8. alibabahp

alibabahp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sao ko gõ nổi tiếng việt thế này.Ức quá gõ ko dấu mod lock g .:-w
  9. gatrongchoaihp

À thì ra mấy cái vụ ầm ỹ trên này là của thằng này đây à . Mày có cần tao copy may cái tin nhắn mày nhắn cho tao lên cho mọi người xem ko?
    Còn sự viêc thì quá đơn giản ai ko biết nghe thằng này nói lại hiểu nhầm .
    Nó đăng trên diễn đàn nói muốn đổi S2 lấy sen của mình . M nhắn nó đến đổi . Xem máy móc kỹ càng ok đổi S2 lấy sen . Đến sáng hôm sau nó gdien bảo máy bị màn hình có một điểm chết muốn đổi máy . Mình bán ra cho nó kiểm tra rất kỹ là màn hình bt ko có điểm gì khiếm khuyết nên nói là xem lại đi có rơi va hay tỳ đè gì ko chứ màn hình và cảm ứng thì ko 1 của hàng bán dt nào trên tp Rnày bảo hành đâu . Nó cúp máy ròi 1 lúc gọi lại bảo là lỗi phần mềm hay sập nguồn muốn trả lại . Mình bảo nó đến của hàng đem máy cho mình kiểm tra . Nó đem đến cho mình kiểm tra mình kiểm tra 1 lúc lâu ko thấy hiện tượng gì nó lại quay ra bảo máy mất rung ko phải lỗi phần mềm . Mình thấy lạ là hôm qua bán có rung sao hôm nay lại mất , mình mở lắp lưng ra kiểm tra thấy nó nhét 1 cái que gỗ vào phần mô tơ rung làm cho cái rung ko thể quay đc nên mất . Mình lấy banh đẩy mẩu que vào thì rung bt . Mình chửi cho 1 trận nó lủi thủi về mất . Mấy ngày sau nó bán lừa cho bạn nào trên đây con máy này với tình trạng ko rung vì cái que chưa chui ra dc nên lúc chạy chỗ này chỗ khác gây ra hiện tượng có rung và mất rất chập chờn . Bạn này gọi cho mình thì dc nghe mình kể lại thì bức xúc lắm ko biết sau giải quyết ra sao .
    Đấy là toàn bộ nội dung sự việc còn ngày mai mình sẽ gặp thằng này để nc . À sau đó nó còn nt cho mình bảo là con S2 nó bán cho mình cũng bị lỗi đấy cẩn thận mà bán tin nhắn vẫn còn đây giọng anh anh em em ngọt sớt . Ai ngờ sau này lại lên đây đâm mình
  10. overture2002

overture2002 Thành viên rất tích cực

định mua 1 em nhưng chưa biết ai đúng ai sai nên...chờ giải quyết rõ ràng rồi qua xem máy. Bỏ ra đống tiền, nhỡ may lỗi thì....khốn khổ. Dành chờ đồng thời up hộ bro