1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bán samsung tap 8.9 và 1 em tap 10.1 cty bh gần 1 năm

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi gatrongchoaihp, 20/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhthan12

thanhthan12 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e thì không có ý kiến gì
    lần trước lúc arc còn có giá em có múc của anh vohantinh 1 con arc giá 7tr5,về nhà test ra 7 điểm chết,nhưng em xác định là đã mua rồi ko test kĩ mình chịu nên thôi
    1 tuần sau thì em bán lỗ 6.5
    thấy a kêu a vohantinh phàn nàn điểm chết em comment vui vẻ k ý kiến vì chuyện cũng qua rồi:)
  2. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Lỗi gì đâu bạn chính thằng này vài ngày sau còn nt cho mính nói máy mình dùng ngon mà ko hiểu sao no lại lên đây đâm mình đấy
  3. Nghia.photoshop

Nghia.photoshop Thành viên gắn bó với ttvnol.com

up
  4. vuvantinh2008

vuvantinh2008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

mua may thi kiem tra ki.hnay ong chu thot nay nt de doa minh day.no de doa den tan noi danh minh.hi!lo cai mat xau xa ra roi doa.thang nay no noi rat chuan.ban may bi loi man hinh thi ko bao hanh la chuan.nhung cai thai do la toi hom trc moi giao dich va sang hom sau goi dien doi lai thi no noi la:ko bao hanh man hinh 1cach lanh lung.noi chung ban cu mua may nao co uy tin la tot nhat.mua ban con may rui nua doa.

ps:ng ta noi cay ngay ko so chet dung co y nghia la:neu ta trong sach thi ko so bat cu thu j.day thi khac,chua chi da nt doa dam ng khac.hanh vi con do hung han qua.neu nhu vao con nguoi lich su va co van hoa thi ko bao h hanh dong nhu vay.chuuen co ve gay can:co j hay minh lai post len cho ae biet su tinh the nao nhe.xem con ng nay giai quyet theo ng co van hoa hay giai quyet theo luat rung cua nhung ke luu manh.
  5. bad_boy_hp91

bad_boy_hp91 Thành viên rất tích cực

Chúc anh em ngày mới vui vẻ. Cùng up nào
  6. gatrongchoaihp

Lịch sự có văn hoá sao mày ko đến chỗ tao mà giải quyết mà phải lên trên này chửi tao như vậy là văn hoá à. Mày còn dám đến hay ko hay lần trước bị tao chửi vào mặt cho vì cái tội nhét cái que gỗ vào cục rung cho nó chết rồi đòi đổi . Với cách làm của mày như thế thì thái độ như thế nào với mày đây .Mày đi cả cái thành phố này xem có chỗ nào kể cả bán máy mới hay máy cũ cả mÝ tính lẫn điện thoại xem có ai bh cho mày 1 điểm chết ko ? Chỉ có cty nếu mày mua mới và bị trên 7 điểm ngta mới thay màn cho mày. Còn con người mày như thế mắt mày soi kỹ thế thử quá lâu để biết nó có chết điểm hay ko .điểm chết nó xuất hiện khi rơi nhẹ hoạc tỳ đè vào màn hình trong quá trình sử dụng nó bị như thế làm sao chắc chắn là lỗi bên tao Hay do mày.Sau đó mày cũng bán cái máy ấy cho 1 bạn nào trên này rồi mà mày nói tao bán hàng lừa đảo thì mày còn lừa thêm người ta mấy lần nữa à ko biết bạn nào mua phải con này đã sửa dc rung chưa mình nói qua chỗ mình mở máy ra lấy cái que ra cho

Còn mày yên tâm đi tao vẫn bán cho rất nhiều người trên diễn đàn này từ nhiều năm rồi chất lượng thế nào thì nhiều người biết ko phải dìm tao .Mày thích gặp nhau nói chuyện giải quyết bên ngoài chứ ngồi nhà lên mạng chửi nhau nó cứ hèn thế nào ấy thích chửi lúc gặp chửi thẳng vào mặt cho nó chuẩn .
  7. overture2002

overture2002 Thành viên rất tích cực

Hơ! Gay cấn. Up tiếp
  8. vuvantinh2008

vuvantinh2008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ae mua hang can than keo bi lua nhe
  9. gatrongchoaihp

Up tiếp . Giảm giá nhiệt tình