1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bạn sẽ làm gì nếu biết mình sắp chết

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi thienthannho, 13/02/2002.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. sad-eye_lady_new

sad-eye_lady_new Thành viên mới

Tôi cũng là một thành viên mới, nhưng cũng đã lang thang trên ttvn với những trang tâm sự có cái tên...cuốn hút hơn. Lần đầu tôi chỉ nghĩ tiêu đề này mở đầu cho một tiểu thuyết, tuy nhiên, đến hôm nay thì tôi đã dành hết 1h để đọc kỹ từng dòng tâm sự của thiêh thần nhỏ và các bạn ở đây. ...
    Đã quá muộn mằn khi mình biết về câu chuyện của bạn, người bạn đồng niên a, nhưng mình sẽ cầu chúc cho bạn và gom những tấm lòng đồng điệu của mọi người nơi đây cho bạn nơi xa xôi đó!..Bạn hãy yên nghỉ nha!
    Bạn thực sự là một người dũng cảm vô cùng, thiên thần nhỏ a! Mình nhiều khi cũng bị bi luy lắm, nhưng tuyệt nhiên, mình rất sợ cái chết....Vậy mà bạn đã đón nhận nó một cách bình tĩnh tuyệt vời....Nó khiến mình thấy vững tin vào csống hơn, bạn a!
    .....Giờ này bạn ở đâu thì mình cũng muốn nói với bạn rằng...một người bạn bằng tuổi, chưa từng gặp mặt, trò chuyện...đang gửi tới bạn những sẻ chia thành thật nhất...cho dù...đã quá..muộn mằn..

2. cow-n-chicken

cow-n-chicken Moderator

nếu tôi sắp chết, tôi sẽ làm những việc mà tôi chưa bao h nghĩ là dám làm ;)
    http://hssv.64vn.com
  3. boy_nghich

boy_nghich Thành viên quen thuộc

cha bo het cau hoi roi hay sao ma hoi toan nhung cau ky cuc qua vay ne`....nhung ma cung hay hay..neu ma toi sap chet thi toi se lam....lam gi nhi?toi se nghi la minh ko hieu co duoc lam ma choi de suot ngay di choi hong chu con gi nua sap chet roi chi nghi vo van chu con an duoc gi choi duoc gi dau
    tuan linh
  4. Tear

Tear Thành viên mới

Chị thienthannho ơi! Giờ thì chắc chị là người thanh thản nhất rồi vì chị đã chẳng còn phải suy nghĩ gì về mọi việc trên đời nữa. Vậy thì em cầu mong cho những người thân của chị ở lại được bình yên, thanh thản và vượt được qua nỗi đau này.

tear
  5. honmadethuong

honmadethuong Thành viên rất tích cực

thiên thần nhỏ ơi em thương chị nhiều lắm em....em....em không biết phải nói những gì bây giờ chỉ biết rằng em rất rất yêu quí chị 1 người chị không quen biết chị ơi hãy sống thật hạnh phúc nhé em cầu chúc cho chị luôn luôn may mắn tạm biệt chị của em
  6. Nguyen-Tri-Anh

Nguyen-Tri-Anh Thành viên quen thuộc

Chết là hết các bạn có chia buồn hay thương tiêc cũng thế mà thôi,việc cần thiết bây giờ là gì?Tìm chủ đề khác đi mất thời gian vào một cái chêt ảo nhiều quá.
    TriAnh
  7. hoahong_lanhlung

hoahong_lanhlung Thành viên mới

minh khong hieu lam!!!!!!!!!! cai chet ao la sao???????/
    minh thuc su rat tiec cho mot nguoi phai ra di som nhu thien than nh o.
    hi vong ban duoc lam mot thien than nho khi da ra di
  8. hanhbabygirl

hanhbabygirl Thành viên mới

Dung truoc cai sap mat di ma khong the cuu van thi qua la dau xot , nhung truoc luc ra di ma khong hoan thanh duoc y nguyen cua minh thi con gi dau buon hon .That dang tiec va cund that xot xa.truoc bai hoc nay cua Thienthannho , Toi mong cac ban hay nghi toi chinh minh , va hay lam tat ca nhung gi co the ngay lap tuc truoc khi an nan vi da qua muon.
  9. saolac

saolac Thành viên mới

Thien Than nho a! So^ng' gui? thac' ve^`..minh tin la ban dang thanh than va vui ve? o? mot coi~ tha^t nao do..neu goi tran gian nay chi? la tam bo* .Dau~ sao ban da~ roi` bo? cuoc choi truoc moi nguoi .
    Thuc ra cung dang so*khi phai? doi dien voi cai chet dang tu tu den voi minh ..nhung nhu the^' van con co' co* hoi de? thuc hien nhung dieu can lam truoc khi ra di mai~ mai~.. minh nhan thay dau kho? hon ca?la`nhung nguoi khong biet minh chet luc nao...co khi moi cuoi noi day ..roi tai nan den dot ngot..va`nhung dieu can lam ..ko duoc thuc hien nua~
    Boi? the ...cac ban oi! neu cac ban can lam gi ..hay~ thuc hien ngay hom nay di..dung de? den ngay mai...hay~ noi " xin loi~" va "tha thu cho toi" neu nhu ban pham loi~ hoac muon ngo? loi yeu thuong den ai ...tha thu cho ai..mot cau "cam on."...boi vi` IF tomorrow never comes ..you'll have no regrets about today. Hay~ thuc hien dieu mo* uoc cua minh ngay bay gio dung de? den ngay mai ....
    saolac
  10. boylanhlungvn

boylanhlungvn Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi biết bây giờ tôi đọc trang này của bạn thì đã muộn,tôi không mong mỏi gì hơn ngoài những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với người thân của bạn.Tôi mong rằng bạn sẽ được thanh thản khi từ giã thế giới này,hãy nở một nụ cười trước khi ra đi!!!
    Tuan