1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ban tham mưu- Nơi hỏi đáp, thông báo, đóng góp ý kiến. (Xem nội quy tại trang 1)

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi Mr_Hoang, 16/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoabinh2010

hoabinh2010 Guest

Bạn có hay không năng lực nói chuyện có văn hoá giáo dục? Việc chọn cho mình cách nói có văn hoá hay vô giáo dục thuộc về nhân cách của bạn chứ không thuộc về quyền quyết định của chúng tôi. Việc bảo vệ phương thức nói chuyện vô văn hoá của bạn hay cưỡng chế bạn phải nói chuyện một cách có giáo dục tư cách nhân cách thuộc về tư cách đạo đức của Mod và của nhóm hoặch định kế hoặch tuyên truyền. Bạn nên thảo luận với cấp trên của bạn hơn là chúng tôi.
  2. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Tôi thiết nghĩ bạn là người có học nên sẽ có suy nghĩ đàng hoàng, đằng này, bạn cũng giống những kẻ mà bạn căm ghét, bạn không dám nhìn nhận bạn cũng là một trong số đó.
    Thứ nhất: Nút than phiền bạn để làm gì mà lên đây post dạng bài này? ViệtNam ta có câu : "Nước đổ đầu Vịt", không biết bạn nghĩ sao về câu này?
    Thứ hai: Khi bạn muốn đả kích một thành viên nói riêng haymột vấn đề nói chung thì bạn nên xem xét kỹ mọi việc. Khoảng thời gian gần 3 tuần vừa qua, tôi đi công tác nên vào diễn đàn với thời gian hạn chế, không thể nào ngồi xem tất cả các topic được. Ai dùng nút than phiền thì tôi vào giải quyết và cám ơn họ thôi. Còn bạn làm được gì như những thành viên đó?
    Thứ ba: Tôi chưa hề khoe ta đây là Giáo viên nhé. Tôi chỉ nói tôi học trường SP. Cái khoản học SP và ra làm GV là 2 cái khác nhau, chỉ có những kẻ mất khả năng suy nghĩ mới nói thế nhé.
    Thứ tư: Trogn diễn đàn này vẫn còn nhiều Mod, nếu bạn dùng nút than phiền thì đã khác.
    bạn lớn rồi, sống mấy chục năm trên đời thì cũng suy nghĩ cho tốt một tí, cứ mè nheo , cưa sừng làm nghé như bạn thì chỉ để cho mọi người xem thường mình thôi. Bạn còn phải dạy con của bạn nữa, đừng để nó cũng bị khinh bỉ như bạn, AndrewTran à.
    Đôi lời..
  3. hoabinh2010

hoabinh2010 Guest

TTVN trong tim chỉ cần chưởi 1/2 câu là được đặc ân nhản hiệu A-3 cho đi ngay. Thôi chả thèm nói. Đúng như câu nước đổ đầu vịt.
    Đương nhiên con cái các Bác sẽ nhận được lòng biết ơn và kính trọng của con Bác HP.....haaaa.....Con cái tôi đương nhiên sẽ được các bác xem là kẻ thù F-3. Haaaa......Những người giỏi chưởi bới và bảo vệ nền văn hoá chưởi bới nên tự học cách tự trọng trước khi nói về lòng kính giữa người và người,.
  4. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Đúng là cái trình lươn lẹo và khả năng hiểu biết kém dẫn đến câu trả lời đi ngược 180 độ. Tội nghệip, không chấp loại ni.... người ta có lòng tốt chỉ dẫn cho mà lượn lẹo quay ngược nói nhặng xị, hèn gì...
    Cái trình thế nào thì post bài thế đó, chả cần hiểu ý người khác, trình thế hèn gì Việt Nam có câu " cha nào con đấy"
  5. CuToFanClub

CuToFanClub Thành viên mới

Hóa ra hòa binhxxx là con đẻ của Ăn cửu nâng tạ DU hả bác? .
    Tức là hoabinhxxx phải gọi Huê Cầy là bà á
    Cũng nghĩ đây là clone nhưng là của bạn Pò Thọt cơ, nay chính thức xin lỗi nick Pò Thọt nhá
  6. tolainhanr

tolainhanr Thành viên mới Đang bị khóa

Các bác ơi cho em hỏi tí : trong chiến tranh vùng vịnh lần 1 thì Pa-chi-ốt của bạn Mẽo hạ được bao nhiêu % số scud mà bạn Rắc bắn sang các bạn Ít + Rệp ạ ?
    Được tolainhanr sửa chữa / chuyển vào 20:51 ngày 22/07/2010
  7. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

Bạn muốn ho?i số liệu cu?a phe na?o đưa ra? Phe pro Mefo hay phe pro Ngố? Phe liệt nafo hay phe la?m ngươ?i khác liệt nafo?
  8. tolainhanr

tolainhanr Thành viên mới Đang bị khóa

Tất cả cĂc phe bĂc ạ, cho nĂ khĂch quan
    CĂ thằng nĂ bảo Scud bi 70% gĂ 'Ă. Vụ nĂy em 'ọc lĂu r"i nhưng mĂ vẫn nh> lĂ cĂ nhiều tranh cĂi xung quanh s' li?u, lười gug quĂ thi xong bật mĂy tĂnh lĂn toĂn chơi 'i?n tử
    Được tolainhanr sửa chữa / chuyển vào 10:29 ngày 23/07/2010
  9. txdai148

txdai148 Thành viên mới

Các bro cho em hỏi cái máy bay bay lên từ dưới nước là loại j đươc không ạ?
    http://www.youtube.com/watch?v=j_ablA1b1_M
  10. SSX109

SSX109 Guest

Loại Photoshop chứ loại gì?