1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ban tham mưu- Nơi hỏi đáp, thông báo, đóng góp ý kiến. (Xem nội quy tại trang 1)

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi Mr_Hoang, 16/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bura8x

bura8x Thành viên quen thuộc

tại Voi dại dột văng bậy thôi. Chứ bình thường cãi nhau thì mod chỉ đi xoá bài, chứ không có làm gì hết. Lúc Voi văng bậy thì ai sướng cho, bị tù là phải rồi, ý kiến ý cò gì nữa.
    HP ngày xưa cũng tập làm mèo trèo cau không biết bao nhiêu lần vì tội văng bậy đấy thôi. Chẳng lẽ cứ treo AT hay porthos là không công bằng, còn treo HP là công bằng à?
  2. giacaymamtep

giacaymamtep Thành viên mới

Anh em thông cảm, Obama đang hướng tới bắt tay với TQ chứ không đối đầu nên các bạn Mỹ vàng cũng cay cú lắm.
    Xả vào Obama thì đi tù nên lên đây xả chơi! Ai ngờ gặp máy chém đi tuần!
    Kính viếng
  3. AndrewTran

AndrewTran Thành viên mới

Bác giả cầy ơi. Bản chất hiệp ước hữu nghị và hợp tác Trung-Mỹ và Do Thái - Fatah thì cũng như nhau thôi. Bọn nầy trời sinh không thể làm bạn vì 1 núi không thể 2 cọp thế thôi. Vấn đề thủ thuật có gì để mà ghét với không bác à.
  4. chipheovd

chipheovd Thành viên mới

Tớ không biết các bạn có theo dõi không nhưng Alpha3 khiêu khích porthos trước, lăng mạ là vô văn hóa... nên porthos mới sập bẫy. Nếu một mem thường nói porthos như thế tớ chắc chắn là porthos sẽ không chửi lại đằng này Alpha3 là một mem cam (từng là mod) nên porthos mới nổi điên lên
    porthos bị treo đến ngày 13/08/2009 là quá đáng nếu so với bao nhiêu lần vi phạm của giáo sư Phu cốp ski (trừ HVB còn lại các mod thường treo 1 tuần, nếu tớ không nhầm)

Phân tích những gì porthos viết thì porthos không hẳn là pro Mẽo đâu. Porthos chỉ pro cái mà porthos nghĩ là sự thật và chống lại các thông tin mà porthos nghĩ là ngu dân, nhồi sọ hay sai lạc.
    Ở khía cạnh nào đó porthos có cách viết giông giống maseo nhưng "giang hồ" hơn. Đó là cái mà tớ thích ở porthos.
    porthos có cả dũng và nhân chứ không phải hạng spamer bình dân đâu. Dù đúng hay sai thì vẫn cần những người phản biện tốt
    Tớ đề nghị các mod xem lại mức phạt trên
  5. xn3

xn3 Thành viên mới

Dũng thì thấy rồi, không thấy "nhân" đâu!
    Tớ đoán "nhân" của porthos mùi cũng dậy lắm chứ không đùa
    Nick clone à?
  6. giacaymamtep

giacaymamtep Thành viên mới

ALPHA3 viết không sai, nhất là những đoạn đánh dấu bôi vàng rằng voi nhổ liếm. Bản thân voi cũng hay chọc huyphuc và các pro Nga.
    Nghiệp chướng của voi là do voi tạo nên, voi phải gánh chịu. Đó là nhân quả, cũng như HP, bị treo sao không ai kêu ca hết? Trừ vụ cãi nhau mặt trăng mặt trời gì đó, anh em xin giảm án cũng chỉ là để tiếp tục cuốc tranh luận. Ngay khi bác Phúc cầm nick khác ra và có lời lẽ không hay với mod Mr Hoang cũng bị anh em, không phải huyphuc fan club cũng là Đồng mình trên bến dưới thuyền phản đối đấy thôi.
    Thêm nữa là việc khóa nick, nặng nhẹ tùy thuộc vào đánh giá sai phạm. Nguyên soái Huyphuc cũng chỉ là dùng từ ngữ liên quan đến các bệnh Y học và tăng gia nên được điều ra trạm xá hay ra ngoài ruộng đi cày 1-3 ngày là cùng. Còn voi, văng tục là một tội, thêm nữa, nếu không nhầm, voi còn xỉa ALPHA3 với tư cách mod mà không đóng góp gì cho diễn đàn, kèm thêm một cơ số đxxx. Không cần biết ALPHA3 với tư cách nào thì cách phát ngôn của voi cũng dính vào tội xúc phạm BQT.
    Mà bình thường, voi đi chọc người khác, giờ người ta mới chọc có câu 1 mà đã điên lên văng tục là thế nào?
  7. gepard9

gepard9 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi sao dùng Mozilla lại khó dùng các chức năng định dạng. Có cách nào khắc phục không? Cám ơn các bác
  8. mig1000

mig1000 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bổ sung thêm phát.
    Muốn ít bị leo cây phải có kinh nghiệm. Trong trường hợp này voi bị tình huống : "Hữu dũng vô mưu", còn HP thì giỏi tránh đạn hơn, mặc dù về độ nặng của từ có khi HP còn dùng ác chiến hơn nhưng bị treo ít hơn (đấy cũng là sự phong phú của tiếng Viêt).
    Thân mến!
    P/S : Tớ là tớ, thấy hay thì phán, đừng bạn nào nói tớ pro Nga hay Mỹ nhé, tớ Pro kỹ thuật.
    Được mig1000 sửa chữa / chuyển vào 12:15 ngày 03/03/2009
  9. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

HP vẫn còn đang ngồi tù chưa mãn hạn chứ giỏi cái gì! Các bác đừng nghĩ là mõ mù , vi phạm thì bị thịt, thế thôi. Xoá bài hay lock nick chỉ là các biện pháp xử lý, ai ngại bị lock thì mõ hay ... lock :D, ai ngại bị del thì mõ hay del, tất cả cũng chỉ để các bác đừng vi phạm nữa. Bác Porthos cũng là thành viên gạo cội, bác ấy chửi vung tĩ mẹt thế là đã xác định sẽ bị lock rồi, bác í leo cây theo đúng kế hoạch hà cớ gì các bác phải áy náy hộ? Như bác HP cũng vi phạm, bị xử lý thì hàng loạt bác đứng ra xin hộ, kết quả thế nào đến giờ vẫn chưa giải quyết hết đâu!
    Chào thân ái và quyết thắng!
  10. mariacallas

mariacallas Thành viên mới

Ối giờ em mới bít bác Porthos đi nghỉ mát Xibiry 5 tháng lận
    Chắc tại bác chán chơi muốn nghỉ ngơi tí tẹo thui , chứ khả năng dẫn dắt 1 cuộc tranh luận em nghĩ bác có thừa rồi đâu dễ sập hầm cái bụp như bác Phúc mang trong mình " tính cách Nga " nóng nẩy
    Dù lí do gì em cũng mong bác chóng trở lại với ăn em