1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ban tham mưu- Nơi hỏi đáp, thông báo, đóng góp ý kiến. (Xem nội quy tại trang 1)

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi Mr_Hoang, 16/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tolainhanr

tolainhanr Thành viên mới Đang bị khóa

Thằng đăng clip chả ghi rõ rồi còn gì
    I''m joking, of course ...this is a VERY good chop of a Trident missile launch - looks very believable, though!
  2. txdai148

txdai148 Thành viên mới

CÁc bác bit cái thiết bị phát hiện bắn tỉa mà các nuớc đồng minh đang sử dụng ở AF là j ko ạ? có tài liệu gì về nó không chỉ dum e với
  3. teenTM9x

teenTM9x Guest

các bác cho em hỏi ! trước lượn lên đây em có đọc qua thấy có box nào đó nói về vũ khí địa chấn thì phải , hôm nay xem phim thấy mẽo nó vũ khí địa chấn thích quá ( tất nhiên đấy là trên phim ) bác nào tìm giúp em cái nhé
  4. txdai148

txdai148 Thành viên mới

Có phải cái đó ngày trước Mĩ nó cũng ddaz dùng o Việt Nam mình không bạn? không biết nghe ở đâu nó đặt mìn ở ngoài biển tạo sóng thần phá hoại đường trường sơn nhà mình thì phải. không đúng các bác đừng chửi em nghe
  5. SilentEagle

SilentEagle Thành viên tích cực

Mod ơi em đăng tin trong mục tin tức sau ra lại chỉ thấy tin cũ trên list thôi. Vào lại mục tin thì vẫn có tin của mình có điều trên list của box thì vẫn không thấy là sao hả Mod
  6. txdai148

txdai148 Thành viên mới

Các Mod cho em hỏi lâu ni vào diễn đàn e thấy có mấy bác bài viết đôi khi được vài dòng mà làm cái chữ kí dài tổ chảng đã thế còn quảng cáo vô đối nữa chứ! nhìn tức mắt lắm! nay đọc quy định diễn đàn thấy điều đó là bị cấm sao không thấy được nhắc nhở gì ạ
  7. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

Các bác có thắc mắc yêu cầu các kiểu nên nhấn than phiền vào bài viết (kể cả bài của chính mình nếu có thắc mắc) cho mõ dễ tìm. Nếu ko các bác làm ơn dẫn link cũng nhằm mục đích tương tự, tránh trường hợp các bác có thắc mắc tại đây hoặc qua PM mà mõ ko hiểu hoặc ko nhớ nổi nó bắt nguồn từ đâu.
    Tất cả cũng là để phục vụ các bác tốt hơn, mong các bác hỗ trợ :D
    Chào thân ái và quyết thắng!
  8. oanh89

oanh89 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

TTVNOL có áo mới <3 3,4 tháng nay rồi mới vào đây chơi , các bác cho em hỏi là sao cái avata của em lại tự chuyển thành cái này lafsao ? các bài đã được like ko còn. như kiểu ai đang dùng nick mình vậy . khó hiểu quá