1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn thân hỡi giờ này bạn đang ở đâu. " tôi cần bạn"!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi demthuhanoi, 30/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motlannua

motlannua Thành viên mới

Bạn.......
    Tớ với bạn chơi với nhau lâu chưa nhỉ? Cũng được 6 7 năm rồi đấy nhỉ? Cũng có thể coi nhau là bạn thân đấy nhỉ? Nhưng hình như thời gian và khoàng cách làm con người ta thay đổi, bạn thay đổi và tớ cũng thay đổi. Và hình như m xa nhau hơn, không chỉ là khoảng cách mà còn xa hơn nữa là suy nghĩ..........
    Hôm qua! Lâu lắm rồi tớ và bạn mới nc với nhau.........
    Nói chung là nhàn nhạt, hỏi thăm jăm ba câu vớ vẩn.
    Nhưng qua những câu chuyện đó tớ thấy suy nghĩ của bọn mình ngày càng khác nhau...haizz!
    Bạn kể tớ nghe chuyện cuộc sống của bạn, bạn sắp lập gia đình........ Bạn sắp vào một ngân hàng nào đó để đi làm.... Uhm...tớ mừng cho bạn.... Rồi bạn lại kể tiếp........ Người bạn sắp lấy làm vợ là con gái của giám độc của ngân hàng mà bạn sắp vào làm..... Tớ cũng dần đân hiểu ra...... Hỏi bạn có yêu em đó không - Bạn bảo cũng có...... haiz!
    Bạn bảo cũng chả biết thế nào, cũng chả biết sao này có hạnh phúc không nữa...... Tớ cười nhạt! Bạn lại nói tiếp! Bây h con người ta sống ko thực dụng *** được! Uhm..... Tớ đồng ý...nhưng ko phải lúc nào cũng thế.............
    .............
    Bạn hỏi thăm tớ.....trước đây thì tớ *** bao h để ý cái giọng điệu bọn m nói chuyện với nhau, vì bọn m quá thân mà..... Nhưng h tớ nhận thấy trong cách nói chuyện của bạn.... Có cái gì đó.....tớ ko biết có phải không, hình như là một chút gì đó muốn đứng trên tơ để nói chuyện.... Nếu thật là như thế thì tớ xin lỗi: Bạn bỏ mẹ cái cách nói chuyện ấy đi nhé! Nếu bọn m còn là bạn......
    Hiện tại bây h đây! Tớ và bạn chả hơn nhau cái gì.... Thành đạt học tập, công việc là như nhau hết.............
    Thế nhé!
    Ps Tâm trạng đang ko tốt, có văng tục! Sorry!
  2. Firmy86

Firmy86 Thành viên rất tích cực

gửi đến bạn thân:
    Mày... giờ này m đang ở đâu??? m mà ló cái mặt m ra thì t sẽ xử... ghét m tại sao có chuyện buồn lại giấu tao... chuyện động đất như thế mà lại giấu để t khỏi phải lo nghĩ là sao.... ghét m lắm
  3. minhtu90

minhtu90 Thành viên mới

Những người bạn thật sự vẫn ở bên ta....
  4. Firmy86

mày à. Giờ t lại cảm thấy cần m vô cùng. chỉ với m, t mới có thể nói hết ra đc. muốn đc gặp m. đc nc với m quá mà k thể nào gặp đc là sao???
  5. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

Mày àh.... Thanks m nhiều lắm (nghe củ chuối nhỉ? ). 1 tháng nay ko gặp m rồi, t vẫn nghĩ m mệt mỏi nên cũng ko hỏi han j nhiều. Hôm nay gặp m, t vui lắm, t vui vì m vẫn tin tưởng t như xưa, chuyện j cũng bôlô bala cho t đc. Nhưng có lẽ..... T7 này t ko đi cùng m đc. T ko biết nói sao cho m hiểu. T cũng thân với Vợ m lắm no t mún để 2 đứa có ko jan riêng tư...... Và bởi lẽ...... t sợ t sẽ lại nghĩ lung tung và lại buồn m ạh. T xin lỗi..... M vẫn mãi là thèng bạn t iêu quý nhất, Kưng àh, kekee
    Bjờ t muốn buôn với m quá, vừa rùi lại ko dám nói, mai m fải đi sớm, t muốn có ai đó để chia sẻ m ạh, no chẳng biết nói với ai ngoài m..... Dậy đê Kưng, dậy đê, mau, bạn bè thế àh Ngủ ngon m nhé, t iêu cả 2 đứa m
  6. friends_forever64

friends_forever64 Thành viên mới

h trong lòng thật bất an!
    Thèm cái ôm của 1 đứa bạn thân
    Thèm nó ở bên cạnh để chia sẻ
    THèm nó đánh cho mình 1 cái.
    Thèm nó quá.
  7. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

Mày àh. Chắc m nhận đc sms của t rồi nhỉ? Muốn buôn với m lắm no tao sợ lại ngựa quen đg cũ nên bảo m đừng nhắn lại.... Đã bảo m thế rồi mà vẫn trong trạng thái chờ đợi..... Lần naỳ t quyết định tự t sẽ vưọt qua mọi chuyện m àh. T dở ơi nhỉ? Thời jan qua thanks m nhiều lắm lắm, nếu ko có lần đi mua đồ cùng m tuần trc, có lẽ t die rồi.
    Chiều nay, t cũng đang định đi mua đồ, muốn call m lắm, t với m cùng gout mà, vui lắm no t sợ..... t sợ gặp m, t lại oliver fun ra hết, t sợ mọi cố gắng của t lại đi tong. Chúc mừng m, t cũng thấy vui lắm, t tin là DA đã làm đc 1 điều j đó khác hẳn với nhg ng trc đây. Mà DA cũng hot lắm nhé, sau này mọi ng bít, có khi t cũng nổi tiếng lây... :D Ko bít h m làm j nhỉ? Cafe rùi mua đồ cùng t koo? Mún lắm mà lại ko thể. Qua mọi chuyện, t đã trưởng thành nhiều rồi, t đã xác định đc với t, điều j là quan trọng nhất. Đóng cánh cửa này, 1 cánh cửa khác lại đc mở ra mà.....
    Hẹn gặp lại m, kon bạn dở ơi của t, 3/9 t sẽ xuất hiện hoàn toàn mới, F5 kỹ càng và..... có lẽ t sẽ đi cut tóc (đừng thách t, keke)
  8. Firmy86

M ơi... t k thể diễn tả đc những điều t muốn nói với m. T chẳng muốn nhắn tin để nói với m nữa, hic, nhắn xong m toàn chửi t điên như t thường chửi m ý. Hôm nay nhớ m quá, trời mưa thế này lại muốn đi mưa với m nè,,,,, nhớ m da diết.
  9. FirmySpam

FirmySpam Thành viên quen thuộc

K phải chỉ khi buồn t mới nhớ tới m đâu. Thật ra kể cả trong lúc t vui t cũng nhớ m vô cùng.... hồi trc mỗi đứa 1 nơi k gặp nhau đã đành, bây giờ sống ngay cùng trong thành phố thế mà cũng chả gặp nhau đc. cuộc sống lôi m ra khỏi t, nhưng như thế lại hay. để thỉnh thoảng t lại dc nhớ đến m, nhắn tin mấy câu ngốc xít để nghe m mắng lại.....
    biết bao lần cãi nhau thề k nhìn mặt nhau, nhưng cuối cùng thì chúng ta vẫn chơi với nhau đến giờ đã đc 16 năm 9 tháng 11 ngày rồi đấy.... hi`... nhớ k m.... chắc m cũng nhớ đc như thế
  10. betit89

betit89 Thành viên mới

Cứ nghĩ rằng tao & mày luôn kể cho nhau nghe tất cả mọi chuyện, hóa ra tao đã nhầm. Từ trước tới giờ chỉ tao là đứa kể hết thôi, tao lúc nào cũng nghĩ mày tin tưởng tao & kể hết mọi chuyện như tao. Nếu hôm nay không nói chuyện với Sơn chắc tao chẳng bao h nghĩ mày thế này... Bạn bè chơi với nhau bao nhiêu năm nay, mày còn ngại tao cái gì nữa? Mày sợ tao đánh giá mày thế này thế kia? Hôm nay là lần đầu tiên tao phải khóc vì mày đấy mày có biết không. Làm ơn đừng như thế nữa được không, tao kiệt sức rồi....