1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BÀN THÊM MÔT CHÚT VỀ MA MỚI VÀ MA CŨ...!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi Mrbean_dtk83, 06/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

BÀN THÊM MÔT CHÚT VỀ MA MỚI VÀ MA CŨ...!

A lô,1,2,3,4....alô ...clock..clock...sao thế này!!! ...bác ơi xem giúp em cái mic nó làm sao ấy....khi` khi`......lần đầu tiên xuất hiện chỗ "đông người "có khác rruunnn wá đi mất....
    E hmm...Chào các bác ,các cô,các chú, các .......loại các...khi` khi`...xin tự giới thiệu em là ma mới 100% sở dĩ đến bây giờ em mới post bài lên là vì em đã dành rất nhiều thời gian để đọc bài của các "tiền nhân " với mong muốn học hỏi thêm được nhiều điều bổ ích...( chưa bao giờ iêm nuối thật như bi giừ...khi` khi`...)
    Ma mới có gì lợi và hại nhỉ!?:
    + May mắn : Ma mới sẽ được vào một " gia đình " toàn là người tốt sẽ được cưng chiều ,đươc ưu tiên trong mọi lĩnh vực ....
    + Xấu số : rớt phải " gia đình " toàn bà chằng và các anh gầu gấu thì " tan một đời hoa nát một đời pháo " rùi cuồn mô....!!!!.....gì chứ cái món CẤU hay VÉO của các chị là nỗi ám ảnh của đời IÊM....!
    Nhưng ..................nhưng sự thật đã chứng minh rằng các Anh ,các Chị trong TTVN thì tuyệt hết xẩy , có tấm lòng thương yêu " con trẻ " ...v v.....và....v v.....
    Vì lí do này iêm thấy việc mình JOIN zdô đây là một quyết định sáng suốt ...rất mong các Anh các Chậy giúp đỡ thêm...
    IÊM một ma mới - một thành viên nhỏ bé nguyện góp chút sức mọn cùng TTVN vững bước đi lên.......

[blue]
    humorist_dtk
  2. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

Ha ha
    xin chào một tên ma mới tội nghiệp, ta là một ma mới đấy, nhưng ít ra cũng cũ hơn chú em 1 chút hehe, cố lên nhé

Anh

3. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Mới trước cũ sau ...
    Em và tôi hai người xa lạ , Gặp nhau rồi từ lạ hoá ...xa hơn !
  4. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

HIC HIC.....HU HU...HỪ HỪ....KHẸC KHẸC...GREEN BAMBO tiết kiệm lời nói quá bà con ơi....Bây giơ mà gặp được GB thì tui sẽ ... tui sẽ.....hừ hừ.......

Ăn nhiều kẹo kéo , nên tui bị béo
    Humorist_dtk83
  5. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

ma cũ mà gặp ma mới là alê hấp, nắt nạt ngay đó mà, qui luật rùi còn, ha, thế nhưng chắc độ mấy bữa nữa là lại ti toe là ta đây ma cũ haa
    Ai có thể biết trước ngày mai, ai cho tôi niềm tin và hi vọng đó là bạn, là bạn phải không?