1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bản tin của Ban Tài Chính - Mời các bạn tham gia

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi BanTaiChinh, 05/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Linus

Linus Thành viên quen thuộc

Linus nhận nhiệm vụ trưởng ban Tài Chính giao phó. Ngay sau khi chúng ta có tư cách pháp nhân sẽ triển khai công tác ngay. Thành viên nào có thể hỗ trợ việc xin hỗ trợ tài chính tại các công ty liên doanh thì cho Linus biết để có thể công tác. Có lẽ sẽ cần những thành viên có khả năng tốt về ngoại ngữ một chút Tiếng Anh - Pháp - Nga - Trung - Nhật - Đức. Thế nhé các bạn đang ký tham gia ban Tài Chính đi, Một tổ chức có thể hoạt động được không nếu thiếu Tài chính????
    Linus in 1980 family
  2. BanTaiChinh

BanTaiChinh Thành viên mới

Phân công công việc hiện nay cho các thành viên Ban tài chính như sau:
    1. Bantaichinh: phụ trách liên lạc với các tổ chức quốc tế và phi chính phủ
    2. Friendlydog: phụ trách liên lạc với các cơ quan, đoàn thể trong nước
    3. Linus: phụ trách liên lạc với các công ty liên doanh và văn phòng đại diện các công ty nước ngoài
    4. Alicela: phụ trách liên lạc với các doanh nghiệp tư nhân
    5. Hongtim và muaxuanvn: liên lạc với các cá nhân.
    Ngoài ra công việc kêu gọi tài trợ sẽ rất cần đến sự hỗ trợ nhiệt tình của các thành viên và cộng tác viên của Câu Lạc Bộ. Nếu các bạn thấy mình có thể tận dụng được quan hệ của mình để có thêm tài trợ cho hoạt động của CLB, xin các bạn vui lòng chủ động thực hiện luôn.
    Xin cảm ơn!
  3. swallowhn

swallowhn Thành viên mới

Các bạn ơi, ủng hộ Ban tài chính đi nào!!!
  4. BanTaiChinh

BanTaiChinh Thành viên mới

Các thành viên Ban tài chính thân mến!
    Trong cuộc họp Câu lạc bộ lần trước chúng ta đã thống nhất phân công công tác cho từng bạn. Chúng ta cũng đã lên kế hoạch là cuối tuần vừa rồi, các thành viên báo cáo lại kết quả hoạt động. Tuy nhiên, cho đến ngày hôm nay thì chưa có ai nộp báo cáo. Chắc là vì mấy ngày vừa qua bận rộn quá (Hic... cả mình cũng vậy).
    Vậy các bạn vui lòng gửi cho Ban qua địa chỉ Bantaichinh nhé, cố gắng gửi trước ngày thứ 5 - 20/6/2002. Mình sẽ tổng kết lại và gửi lên Ban điều hành xin ý kiến.
    Thân ái!