1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN HPC : Các bạn có nhu cầu quảng cáo , rao vặt mời vào đây. Nghiêm cấm mở topic spam.New !!! C

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi flam_april, 01/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hungloga

hungloga Thành viên mới

Cảm ơn chú em nhiều !
  2. flam_april

flam_april Thành viên mới

"Nhân sự kiện VinaPhone tăng thêm 500 trạm thu phát sóng mới, mở rộng vùng phủ sóng GPRS tới các tỉnh, thành phố và khai trương "Diễn đàn VinaPhone", với mục đích mang tới cho khách hàng nhiều dịch vụ, tiện ích tiện dụng nhất, Chính thức từ ngày 18/04/2007 VinaPortal cho phép các thành viên khi truy cập sẽ được gửi một ngày 10 tin nhắn miễn phí tới tất cả các mạng di động trong nước thay vì trước đây chỉ được gửi tin nhắn miễn phí tới thuê bao mạng VinaPhone."
    Kể từ nay, kênh thông tin liên lạc của HPC sẽ được mở rộng hơn trước nhờ có dịch vụ này. Những ai sử dụng mạng Vinaphone sẽ được nhắn tin miễn phí cho tất cả mọi người mỗi khi có việc gấp (mà không tốn tiền )
  3. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Chúc mừng các bác dùng Vina. Tin buồn từ Viettel tháng 3 em dùng mất 220k trong đó có 1 cuộc em gọi mất 103 phút ???????????????(ko biết số ấy là của ai nữa cơ ) vì thế cho nên em đổi số khác của Mobi các bác vui lòng add số mới của em vào ạ 0904630080. Mong các bác đừng nửa đêm nháy máy hay là khủng bố tin nhắn từ cái tin vui của Vina. Cảm ơn các bác.
  4. flam_april

Thế ra là em Tuấnno1 quyết định đổi số đấy mà lại đổi sang Mobiphone, hehe, bây giờ Vinaphone như chị được nhắn tin miễn phí cho em thoải mái rồi, thi thoảng thức đêm đuổi chuột thì nhắn tin cho em Tuấn cho vui nhỉ
  5. goatuk

goatuk Thành viên mới

Ở bên này trong mạng được gọi free,ngoài ra nếu gọi sang mạng khác thì đăng kí dich vụ 1minute/200 VNĐ
  6. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Đáng nhẽ em cũng chưa định đổi đâu cơ dưng mà bọn nó đê tiện với em trước bảo em gọi 1cuộc 103 phút cho nên em quyết định đổi sang Mobi và ........ ko giả tiền chúng nó nữa cho nó khóa 2 chiều
  7. flam_april

Chuyện khó tin : thật tình cờ và thật bất ngờ, Flam đã nhận ra Hương bi trên đường. Không hiểu vì đã ngắm nhìn Hương bi qua ảnh rất nhiều lần hay vì có linh cảm đặc biệt nào đó, khi chợt nhìn thấy, Flam đã nhận ra ngay và kêu lên : " có phải em là Hương bi không ?". Hương bi rất ngạc nhiên khi có một người lạ hoắc kêu tên mình ngay trên đường và mừng rỡ vô cùng khi nhận lại món quà tưởng đã thất lạc. Nhìn ánh mắt rạng rỡ và xúc động của Hương mà lòng mình cũng thấy xúc động. Vui biết bao vì biết mình vừa mang lại niềm vui cho người khác. Đúng vừa tròn một tháng kể từ ngày đăng bài tìm chủ nhân của món quà, những tưởng sẽ không thể gặp được Hương bi để chuyển lại món quà cho cô ấy, vậy mà.... quả đúng là trái đất tròn..như một câu chuyện thần kỳ rất khó tin .....
  8. annency2005

annency2005 Thành viên mới

Thật là khó tin quá!?Em cũng không thể tưởng tượng được được là chị lại gặp được chị Hươngbi kia. Kiểu như định mệnh gặp nhau ấy nhỉ? Thật tuyệt vời. Trái đất quả là nhỏ bé!
  9. annency2005

annency2005 Thành viên mới

Thật là tuyệt vời, chúc mừng bạn Hương bi. Trái đất quả là bé nhỏ
  10. flam_april

Ừ, kể ra cũng khó tin, nhưng đó lại là sự thật. Thông tin thú vị về Hương bi là cô gái ấy không phải là hướng dẫn viên du lịch như phỏng đoán, hóa ra bạn ấy lại làm việc ở Bộ Tài Chính.