1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hdv

hdv Thành viên mới

Đính chính với Cún đó là phóng viên chuyên mục " Những chuyện lạ Việt Nam " - VTV3, hehe , sau vụ này bác Vitaminbeo nổi tiếng roài , cung hỉ cung hỉ
    Được hdv sửa chữa / chuyển vào 02:14 ngày 07/05/2005
  2. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

Cha` , cái vu, hàng họ đo'' . . .
  3. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Đã đến lúc chúng ta giải tán nốt số hàng tồn đọng, bao gồm dưa các loại. Chiều nay khi nắng tắt, HN mát mẻ một chút, pà kon ngồi tụ tập nhâm nhi cafe, nước dừa, mơ, chanh...... Bàn tán tất cả các chuyện trên đời.
    Thời gian là 6h, địa điểm Quất cafe ở đường hồ Trúc Bạch (cho mát), đoạn gần Nguyễn Biểu Bà kon nhớ tham gia cho zui.
    Thêm nữa là đừng ai hoi tui lính mới có đc tham gia ko nhé. Ma mới ma cũ miễn là thích bàn luận, thích uống cafe, và thích là thành viên box LQRNKC
  4. cundc

cundc Thành viên mới

Em ơi, không hiểu "hàng họ" của mọi người nhà ta thế nào rồi nhở? Tình hình là phải đến 1/6 mọi người mới gặp để hỏi thăm "hh" của nhau được hở? Phí quá, chị không tham gia được. hic....
  5. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

HI` , thế thì phải đầu cơ từ bi giờ gồi đến đúng giờ G mới tung hàng ra ép giá lũng loạn thị trường mí được . He he , các bro nghĩ sao ? Liên kết đầu cơ đê
  6. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

đọc cái thông tin này muộn wá .... hix hix ....
  7. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

"Ai" ơi thiết kế vụ gi? đi....dạo na?y oi bức, nóng nực quá...hay tô? chức ọp-lai BƠi LỘi đê
    Mi?nh bây giơ?...toa?n thích ăn một cái gi? đấy - thích uống một cái gi? đó...ma? "cái gi? cái đó" pha?i la? thứ măm được cơ...cha? la? dạo na?y tâm hô?n ăn uống trong giai đoạn lên cao...Có vụ ăn uống nhậu nhẹt đông đu? thi?...cho xin một chân "bậu xậu" nhá
  8. emgaibuon

emgaibuon Thành viên mới

[
    [/quote]
    "Ai" ơi thiết kế vụ gi? đi....dạo na?y oi bức, nóng nực quá...hay tô? chức ọp-lai BƠi LỘi đê
    Mi?nh bây giơ?...toa?n thích ăn một cái gi? đấy - thích uống một cái gi? đó...ma? "cái gi? cái đó" pha?i la? thứ măm được cơ...cha? la? dạo na?y tâm hô?n ăn uống trong giai đoạn lên cao...Có vụ ăn uống nhậu nhẹt đông đu? thi?...cho xin một chân "bậu xậu" nhá
    [/quote]
    cho em ké 1 chân nếu có buổi of như thế này nhá các bác.em khoái nhất mùa hè là được đi bơi đó
  9. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

He he.... .... Mời tất cả các bạn đến 429 Đội Cấn dù là chơi hay đến làm việc, các bạn sẽ được tiếp đón như khách quý.
    Cụ thể là các bác giai khi đến đây sẽ được nhân viên nữ cực xinh của em rót nước mời và tiếp chuyện. còn các bạn nữ thì sẽ được đích thân mod mời nước, mà nếu có vụ hợp đồng nào ký kết được thì lập tức sẽ có trà sữa trân châu ở bên kia đường uống miễn phí.
    Bà kon ơi, có giề thì kéo đến đây anh em ta mở quán bán dưa lê với nhau vậy
    GO!...........GO!........Welcome to 8x ( 8x là tên CH của em)
    @: Gửi riêng các bác nam nhé, em có một nhân viên nữ trực showroom cực xinh. Các bác mà đi qua bưu điện chỗ Hồ Gươm thấy cái biển quảng cáo viễn thông to đùng, người mẫu ảnh là nhân viên của em đấy.
    Welcome............welcome!!!!!!!!!!!!
  10. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

GIÁ CA? THẾ NA?O NHI?. HỢP...NÍ KHÔNG? NƯỚC NON SÔI CHỨ, CHỊ KHIẾP CÁI ĐOẠN NƯỚC SÔI NƯ?A CHƯ?NG LÉM...ĐI MAfI KHÔNG HẾT MỘT...B...Af....I
    MỚI LA?M ĂN THI? TỀ CHI?NH NHÉ, KE?O ANH EM U?NG HỘ, LẠI THIỆT...ĐU? ĐƯƠ?NG .... CHÍT