1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cundc

cundc Thành viên mới

He he lại bắt được lão Mod Lính già "khoe hàng" ở đây rồi. Ôi box Làm Quen với tiêu chí KHOE HÀNG.... kekekekee
    Chúc làm ăn phát đạt nhá!
    Để anh em còn được bữa cà phê. À.... cái vụ khao.... e hèm...
  2. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Sàng chù? nhẶt nà?y bàn nà?o 'i bơi khĂng?
    BĂ? bơi trong khàch sàn Kim LiĂn
    Con gài 2 mà?nh - con trai ,,,1 mà?nh
    XiĂ?n ai nẮy già?, 'ược ngf́m ...xung quanh vĂ tư
    Bàn nà?o 'i hèn 'i cho vui...yĂu tiĂn con gài trước...
    @Ya -su ơi 'i hĂng, chì nhơf vù Vincom với em mẶt lĂ?n, nhì?
  3. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Bà chị Hongha hơi bị được đấy. Lâu lắm mới gặp mà lờ thằng em đi. Mà bơi hả....cho em đi với, cơ mà ko có nhà tài trợ a`.............................
    @Yasu: Em gái tui tuyệt tích giang hồ rùi a`?
  4. YASU82

YASU82 Thành viên rất tích cực

@honghaxinh: chị ơi...hí hí...đi bơi á...hí hí...mặc áo bơi 2 mảnh ý ạ...eo ôi...ngại chết đi được Em ít khi đi bơi lăm chị ạ, chỉ đi lội thui, vì em k có biết bơi...hì...tình hình là rất tình hình...chắc là phải hẹn chị zụ khác á....
    @anhlinhgia: Em vẫn đây mà, mấy hôm nay bị ốm nên phải ở lỳ trong nhà, cũng k online. Lâu lém rùi không được dòm cái mẹt anh giai rùi nhỉ, mà cũng chưa ghé qua cửa hàng của anh giai được. Khi nào khỏi ốm hẳn, chắc chắn em sẽ đến.
    @ all: mấy hôm nữa làm bữa nhậu nhoẹt, bia bọt đê bà con ơi....lâu quá không được gặp ai cả...nhớ ghê...
  5. Ng_Ngoc

Ng_Ngoc Thành viên mới

hì. Sáng mai em đi bơi nì, có ai muốn đi cùng không nhỉ ? Em đi với 3, 4 đứa bạn nữa, cũng là con gái tuốt nuốt
  6. vitaminbeo

vitaminbeo Thành viên mới

Có nhìu ý tưởng vậy mà , sao không quy họp về một nơi nhỉ , Ngày nào mình cũng ì ọp ở bể tuổi trẻ ở (Võ Thị Sáu ) nè !
    Học bơi ,ho chia làm3 gia đoạn tức là gồm 3 cấp :
    -1 dạy cơ bản ,2 nâng cao nhỉnh hơn chút so zới cb , 3 thì bơi tốt và các bài tập tăng cường thể lực .
    -Còn tôi đang ở cấp I
    Pà con , đến cùng ở đây rùi còn có chi thì tiện thể chỉ giáo giùm tui lun , rất máu học hỏi .
  7. tuand

tuand Thành viên mới

A` cho mình hỏi giá học bơi ở bể Thanh Nhàn cái nhỉ. Hồi trước cũng hay bơi bể Thanh Nhàn nhưng mà bể đấy bây giờ vé thì đắt mà nước thì bẩn lắm. Nghe bác tả cái lớp học bơi thấy có vẻ được đấy. Em muốn hỏi giá học cái cấp 3 ý
  8. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Trước kia thì tớ hay bơi ở bể bơi Thuỷ Lợi, cách nhà có 100m, bơi ca sớm nhất là 5h, vừa bơi được lại không sợ bị đen da, nhất cử lưỡng tiện . Nhưng mà tớ bơi yếu, dài hơn 1m mà bơi đi bơi lại, tính đi tính lại thấy mình chỉ bơi được có 1m đúng ......... kiểu này gọi là đi dầm nước chứ không phải đi bơi.
    Bi giờ cái vụ bơi thành một thời đã xa rồi, mà tớ khoái đi Công viên nước hơn he...he........ nhảy cầu chỗ 4m hay 6m gì đấy cảm giác thíck dã man con ngan .......... các vụ nhảy cao sao nó lại hay đến thế
  9. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

He he... mọi người tìm đúng chỗ rồi đấy. Tổ chức đi bơi đê. Cơ mà pà kon nào chưa có kính bơi thì hãy hoà mạng Viettel ở 429 ĐỘI CẤN ngay để nhận được quà là một bộ kính bơi trị giá 50 000k.
    .........................
  10. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

cho anh số đt đi ku ....