1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

He........he thế thì ai có kính bơi rồi không cần hoà mạng Vietel nữa nhỉ, lính già nhỉ
  2. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

He he........... Ko lấy kính bơi thì lấy phao nhé
    Gì chứ pà kon nhà mình qua chơi là tui mời uống trà sữa trân châu ngay. Đối diện có một cái mới khai trương mà.
  3. tuand

tuand Thành viên mới

Bác lính già dạo này sì pam ghê quá nhỉ, toàn gửi quảng cáo. Sắp tới em cũng tranh thủ quảng cáo vậy. May có bác lính già khai truong roi, lan sau ma co quảng cáo chắc cũng không bị lock nick.
    @all: Chủ nhật này đi bơi một buổi bà con nhỉ. Ai bơi thì bơi ai không bơi thì có thể ngồi trên bờ ăn uống hoặc là "ngắm cảnh" cho mát mẻ cũng được. Lần truớc thấy chị honghaxinh kêu gọi mà hình như là chua đi thì phải.
    Đến thứ tư là bảo vệ xong tốt nghiệp tha hồ chơi bời rồi.
  4. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Kính bơi chỉ có 15k thôi mà,ủa sao kính bơi lên giá à
  5. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Đã bảo quảng cáo chỉ là quảng cáo thôi mà, bác tin thì ráng mà chịu đi
  6. Big_Iceberg

Big_Iceberg Thành viên mới

Quan trọng là có một cái kính tốt, không bị nước vào mắt khi bơi là được rồi. Quan điểm của em là không sợ đắt, chỉ sợ sắt không ra miếng thôi.
    Kính bơi cũng là là một phần, bác nào có tài lo cho anh em xin được cái giấy mời gì đó để vào đỡ phải mất tiền vé, thế mới đáng nói chứ.
  7. vlc

vlc Thành viên mới

Tui không bít bơi nhưng lại khoái đi bơi, nếu cóa đi nhớ rủ tui mới nhá!!! Tui sẽ đem theo cái ống nhòm....
  8. khoaingo

khoaingo Thành viên mới

Xin chào các bác : hôm nay em xin giới thiệu qua quán cafe mới mở của tụi em : tuy đã hết tuần lễ khai trương (19-26/05) nhưng vẫn tiếp tục discount 10-15% cho tất cả các bác nào đọc topic này mà tới trong vòng 1 tháng đầu tiên (đến 19/06) : các bác cứ nhắc với JAVA là sẽ được giảm giá , ngoài ra thì đặt hội họp, sinh nhật, xem phim số đông cũng được giảm giá, bạn bè cũng được giảm giá ..... offline thì khoảng 15-20 người thì đẹp, 25 người thì hơi khít : những vẫn ngon lành ! 30 người : có người phải xuống tầng 1 :) !!!
    còn đây là giới thiệu, quảng cáo về quán của em :
    Quán em mở là 1 quán Cafe Wifi nằm ngay bên cạnh hồ Ngọc Khánh : quán có tên là JAVA : số 36 Phạm Huy Thông(ngay cạnh quán Ngọc Khánh to đùng) : Quán gồm 2 tầng : diện tích tuy nhỏ hẹp nhưng lại tạo không gian ấm cúng, sang trọng mà giá cả lại rất bình dân đối với tất cả mọi đối tượng học sinh, sinh viên hay công viên chức (chỉ có Ken là 15k + 2,3 đồ uống là 12k còn đâu là dưới 10k hết). Ko chỉ có Wifi mà đồ uống của quán em cũng hoàn toàn mới lạ :
    SWEET-MATES
    14 hương vị đặc trưng cho 1 tuần với 7 cảm xúc của con người và cảm giác mát lạnh của băng hàn xứ lạnh đem đến cho bạn những cảm nhận tinh tế!
    BUBBLE UP TEA
    Hương vị trà cũ trong một phong cách pha mới - lạnh mà không băng giá sẽ làm hài lòng cơn khát của bạn giữ mùa hè!
    YAOURT FF
    Vị sữa chua quen thuộc nay có thêm các hương vị trái cây tươi mang đến cho bạn những cảm nhận mới!
    Và giá cả vẫn chỉ có từ 12k đổ xuống !
    JAVA còn tổ chức chiếu phim ONLINE phóng qua máy chiếu với màn hình 300" vào tất cả các buổi tối trong tuần : từ những phim kinh điển, phim hài, phim họat hình cho đến các phim hiện đại, tâm lý hàn quốc....
    JAVA còn cung cấp dịch vụ : Điện thoại Quốc tế giá rẻ (chỉ bằng 1/3 , 1/4 171, 178)và chất lượng tuyệt hảo lần đầu được triển khai tại Việt Nam ?" không cần thông qua máy tính, bạn chỉ việc bấm số và đàm thoại theo cách thông thường. Đã có 1 số nơi dùng trong HN triển khai nhưng chỉ dành cho mục đích cá nhân, tổ chức : JAVA là điểm đầu tiên triển khai dịch vụ này tới khách hàng !
    Internet : Mạng Wifi theo chuẩn b+g : hỗ trợ tới 54 M, hỗ trợ cả mạng LAN, dây nối cho những laptop ko có Wireless (sắp tới sẽ hỗ trợ cả card wireless cho khách hàng dùng free) : mạng phủ khắp 2 tầng, kể cả ngoài ven hồ : tuy tín hiệu báo ko cao nhưng vẫn lướt web vù vù.
    Ban ngày hiện nay JAVA đã có điều hòa trên tầng 2, điện do ăn ké của khu Làng Khoa Học Ngọc Khánh, Đài truyền hình rồi Quận Ba Đình : nên suốt từ đợt cắt điện JAVA chỉ bị mất có 1 buổi chiều, buổi tối các bác có thể ra ven hồ ngồi : vừa hóng mát vừa chat chit ........
    Xin mời các bác ghé chơi và cho nhận xét !!!
  9. phu_thuy_de_thuong

phu_thuy_de_thuong Thành viên mới

Đi bơi à, hay quá. Đi bơi thì gọi em với nha. Nhưng em ko bít bơi đâu, mới chỉ bít lội thui. Đang tìm gia su dạy bơi mà mãi chẳng tìm đc.
    Mobi: 0983392387
    0953392387
  10. free_free_free

free_free_free Thành viên mới

Sign contract immediately!
    Dạy bơi các chiều thứ 3-6-7-CN, từ 18h00-19h30.
    địa điểm bơi tuỳ học viên thiết kế.
    Chi phí: 30% đặt cọc ngay sau ký hợp đồng.
    70% còn lại thanh toán sau khi xem chất lượng bơi tốt hay không? Đảm bảo chưa biết bơi sau sẽ bơi được 10 mét rồi mới chìm...
    Good luck!
    Biết đâu.............!!