1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GNX4

GNX4 Thành viên mới

Có bia hơi không bác ?
    Nóng thế này chiều làm vài cốc với lạc luộc vina...
  2. caunem

caunem Thành viên mới

không uổng công lần đầu tiên đi loạn chui vào đây
    chỉ cần tưng đó thôi quán của bạn làm điều tôi nghĩ đến bây giờ là : nhất định phải đến !
    còn về đồ uống thì quán như vạy không lí gì như đám vào mõm thiên hạ
    tuy nhiên cái làm tớ sốt sình sịch lên là cái quả phone giá rẻ kia kìa ... không cần qua Net mà giá rẻ với tớ là rất thu hút ! Chắc gọi quốc tế 1h nằm trong khoảng 100-200k , rite ? (thấy bảo bằng 1/3,4 thông thường )
    tớ thì hay nấu cháo khoản này ... thi thoảng ẩm ương chơi quả từ HP đến khi nhìn tiền toàn khóc ra tiếng Mán . Có lẽ phải check thử phát xem chất lượng thế nào
    Mà HKL anh em chúng ta ... quán này làm địa điểm tụ họp cũng được ấy chứ nhỉ ? he he
    chúc quán làm ăn ổn định giảm lệ phí cho bọn tớ
  3. steyer_aug

steyer_aug Thành viên mới Đang bị khóa

Được đấy bác Nem nhể,hôm nào đi thử đê
  4. khoaingo

khoaingo Thành viên mới

To bác : GNX4 : riêng bác : em discount cho bác 20% Ken hay Hà nội :D : từ đây đến hết 30/06 luôn !
    Em xin giới thiệu kỹ thêm 1 tí về đồ uống : Sweet Mate : là đồ uống đầu tiên duy nhất tại HN, nêu bác uống các loại như Dâu hay Bạc Hà thì cảm tưởng như là thưởng thức 1 ly kem luôn.... Bubble Up tea : cái này mọi người có thể so sánh với Hồng trà sủi bọt trên Nguyễn Du
    YYF : Cũng duy nhất luôn !!! :) !!
    To caunem : Poster của em quảng cáo là : Calling International for cheaper than Calling Inside VN : cũng chính vì thế mà bọn em khóa đầu 84 vì liên quan đến thị trường VN :D !
    Bác có thể buôn sáng UK, DE, US .... 1h -> giá bt thì sẽ trên 100k : nhưng các bác đến đảm bảo giá buôn 1h ko đến 100k dâu :D !
    Còn chuyện discount thì wá đương nhiên rồi ;) !!!
    Welcome to JAVA !!!!
    JAVA : 36 Phạm Huy Thông : ven Hồ Ngọc Khánh
    04.9193593
  5. tuand

tuand Thành viên mới

Sao cái topic này lại thành quảng cáo thế này. Nếu thế thì đổi lại topic luôn nhỉ.
    Mọi người ơi chủ nhật tới đi bơi không. Hẹn mọi ngươi đi bơi một buổi nhỉ. Sao mai điểm hẹn nhé.
  6. gaubeoxinhdep

gaubeoxinhdep Thành viên rất tích cực

Tệ thật, vẫn chả biết bơi
  7. cundc

cundc Thành viên mới

@khoaingo: Cậu chọn đúng chỗ làm quảng cáo roài. Bọn Mod nhà này là khoái lê la quán xá lắm nhá. Tớ lo xong vài thứ, nhất định phải lết đến chỗ quán cậu xem thế nào.
    @Có ai làm xế chở tớ đi quán của khoaingo không? Muốn mặc váy ngắn quá mà ngại không đi được. (Tái bút: iu cầu bế tớ lên xe và xuống xe, nếu bậc lên quán cao quá thì bế tớ lên luôn Đương nhiên là tớ trả tiền nước cho xe ôm, luôn cả công bế bồng he he)
    @ Em Gấu: Từ năm lớp 6 đến giờ, hè nào chị cũng đi tập bơi mà vẫn chưa bơi được nhiều hơn.... 2 mét. Hic...
    @Tuấn dê: Cứ nói đến bơi làm tôi lại nhớ vụ Đại Lải đấy nhớ. Ghét thật!
  8. GNX1

GNX1 Thành viên mới

Mặc váy ngắn thì phải cõng mới thú, bế...còn gì là váy ngắn.
  9. chieumuabuon2

chieumuabuon2 Thành viên mới

Lời nguyện cầu!!

Ở vùng nọ có mốt nuôi vẹt. Một đàn bà ca cẩm với cha xứ:

– Thưa Cha, lũ vẹt cái nhà con chỉ biết nói mỗi câu: ”Hi, chúng em là dân chơi nè! Các anh có muốn vui vẻ không?”.

– Thật là thông tục! Ta sẽ giúp con việc này.

Thấy hết rồi

Có một cô gái nuôi được một con vẹt rất khôn, biết nói đủ chuyện. Một hôm cô gái thấy con vẹt bẩn quá bèn mang nó vào nhà tắm và tắm cho nó. tiện thể đã ướt đồ, cô gái cho con vẹt đứng rũ khô lông rồi tắm cho mình luôn. Con vẹt nghiêng ngó một hồi rồi cứ lải nhải “Thấy hết rồi nha ! Thấy hết rồi nha !”. Cô gái bực quá bèn xách con vẹt ra vặt hết lông trên đầu nó cho chừa cái tội nói bậy. Vài hôm sau, sếp của cô gái nọ lại nhà chơi. Con vẹt nghiêng ngó nhìn cái đầu hói của vị khách một lúc rồi rụt rè hỏi: “Bộ cũng thấy rồi hả ?”
    truyen cuoi dong vat

Chim biết nói
    Hai bố con ra chợ định mua một con chim.

Đến cửa hàng chim, người chủ đưa ra một con vẹt rất đẹp, đứa con nói:

– Con vẹt đẹp quá bố ơi.

Con vẹt nói:

– dĩ nhiên rồi.

– A, nó còn biết nói nữa, chúng ta mua nó nhé bố?

Rết, Sên và Châu chấu

Một ngày chủ nhật đẹp trời, châu chấu rủ ốc sên và rết đến nhà mình nhậu nhẹt. Ăn uống được nửa chừng thì hết mất bia, chúng bàn nhau xem đứa nào sẽ đi mua bia tiếp. Ốc sên bảo “tớ bò chậm lắm nên sợ các cậu sẽ phải đợi lâu”. Châu chấu thì nói “Tớ bay nhanh quá sợ bia sẽ bị xóc còn toàn bọt thôi”. Thế là bít tất hợp nhất để cho rết đi mua bia. Châu chấu và ốc sên ngồi nhà đợi, đợi mãi cả tiếng đồng hồ vẫn chưa thấy rết mang bia về. 2 đứa quyết định đi tìm. Ra đến cửa, chúng nhìn thấy rết vẫn đang hùi hụi ngồi…. mang giày…..
  10. HoaMocLan2233

HoaMocLan2233 Thành viên rất tích cực

Đến giờ mng còn duy trì off dc ko vậy ah