1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Thì ra xương rồng nhầm giờ làm tuand nhầm theo,nghe vunạo cũng hấp dẫn mà mọi người cứ từ từ vì còn nhiều buổi off cơ mà , khéo sau này lại ko biết tổ chức ở đâu ý.
  2. tuand

tuand Thành viên mới

$anh_linh_gia: không hiểu em nhìn nhầm ở đâu nữa, hình như là có ai đấy nói là đi vào lúc 4 ruoi thì phải. Thế là đã thống nhất được giờ giấc và địa điểm rồi hả.
    Còn YASU thì anh yên tâm, hôm đấy nhất định là em sẽ đến đón rồi.
    Mà mọi người hôm đi off 8-3 lần trước không thấy vào đây mấy nhỉ, hình như mọi người đang xúc tiến cho một buổi đi chơi xa thì phải. Hội hôm đấy hình như bây giờ chia thành hai thì phải
  3. lysgarden

lysgarden Thành viên mới

@anhlinhgia: Sự nhiệt tình của bác làm cho box Làm Quen ngày một đông vui hơn. Chúng tôi đang nhờ Admin set mod, mong bác cùng chung sức quản lý box sao cho nó ngày càng nhộn nhịp, càng có nhiều tâm hồn đồng điệu tìm đến được với nhau.
    À, bác nhận YASU làm em gái lúc nào thế?
    Thấy người ta hát hay đòi nhận vơ hử?
    @Hội độc thân: Chúc những buổi offline thành công, nhiều niềm vui và nhiều những nụ cười. Tớ sẽ vận động cundc và witch141v cùng đi off. Gì chứ rượu với lẩu là món tủ của nhà F177 mình mà.
  4. YASU82

YASU82 Thành viên rất tích cực

chẹp chẹp, vậy là lại sắp có thêm 1 vụ of ef nữa, thấy lòng mình cứ rộn ràng là...hihi. Nhất là nghe đến cái zụ rượu là long mình thấy lâng lâng...thèm thèm mới chết em chứ! Chắc chắn lần này zui lắm, các pác cố cố gắng thu xếp để tham gia cho nhà mình thêm xôm nghe...
    to chị honghaxinh: lần này chị không được trốn đâu đấy...nhớ là trước khi đi không được ăn hành tây nha...hehe...
    to Lysgarden thân mến: biết tin anhlinhgia81 có cả 1 đội bạn đang độc thân nên YASU đã hihi...(cơ hội 1 tý), nhận anh giai để...hihi...may ra ông ý giới thiệu được anh chàng nào đáng đồng tiền bát gạo..hihi...eo ôi ngượng quá......để chấm hết tình trạng cơ đơn độc thân. . Àh lần này LYS đi off nhé, để YASU được diện kiến bạn...
    to chị Hoa_xuong_rong81 và Tuand: mấy anh chị em mình vẫn nhiệt tình chiến đấu đến cùng chứ nhỉ???
    to Cundc, Witch, vethoa: rượu... rượu...cụng ly nha...hêhê
    to chị you_must_love_me: em nhớ chị lắm lắm, mong gặp chị...chị đừng để cho anh nào ám chị nữa nha...hihi
    Các pác ơi, 1 vụ hoành tráng đang chờ...đừng bỏ lỡ cơ hội này...nhào zô...nhào zô...
  5. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Đông zui nhộn nhịp như thế cố gắng tham gia đi.Mà có vẻ như nhũng người alone lần trước đi đâu cả nhỉ ? Hết đọc thân rùi ạ .Vậy thì lần này fải đi để chúc mừng chứ.
    @Yasu , tuand cố lên nào.
    Mà cả nhà có biết ông pác XR đi đâu rui ko . Pác đi chơi zui zẻ nơi nào thì nhớ chủ nhật này đến nhé @ngualuoi .Chúc pác cuối năm nay hoàn thành được kế haọc đề ra giống chị You_must_love_me
    @Vet , buổi of f này XR muốn găp vẹt nhất .Nhớ đi cho vui nha .
  6. man_bat_tu

man_bat_tu Thành viên mới

hi all
    thật là đông vui nhộn nhịp, anhlinhgia thành lập một nơi lý tưởng đấy, với chủ chương là tất cả vụ off của box F_177 mình vào đây trao đổi nhưng thấy đa phần là các member của hội độc thân mình, chứng tỏ anh em chị em trong hội alone rất nhiệt tình trong tất cả các vụ, thật là đáng tuyên dương.
    Vu này chắc cũng lại hoành tráng đong vui đây nhỉ? chắc lão man này cũng không thể bỏ lỡ được..hihi.
    vì đây là nơi cho tất cả các thành viên của box F_177 trao đổi thông tin về lịch off ẹp có lẽ man không dám mạo phép hô hào Loa loa như lần trước nữa, nhưng nhân đây cũng nhắn nhủ các thành viên của alone team về ý kiến cho vụ off xa xa một chút vào ngày 30-4 sắp tới của alone team.. để trách ảnh hưởng đến topic này về việc riêng tư của hội độc thân, các bạn member hội độc thân sang bên topic cũ cho ý kiến nhé.
    Cheers...
    man_bat_tu
  7. cundc

cundc Thành viên mới

Oài.... gọi nhau ơi ới thế này mà không đi kẹng mấy ly thì kể ra cũng là phụ mất một tấm lòng trong thiên hạ rồi.hehhee Cơ mà Cún chưa dám hứa CN này có đi được không. Thôi cứ biết là nhất định có ngày cụng ly đi đã nhé YASU nhé!See ya!
    Mụ Lys ơi! Chả biết lịch trông "gái đẻ"của ta có được set up để CN free không.
  8. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

@Tuand: ko có chuyện hội Alone tách làm hai đâu, mà có tách làm 3, 4, 5 thì cũng thế thôi vì chúng ta đang nằm trong F177. Có thể vì lý do này, lý do khác chúng ta tụ nhau về đây và hội Alone cũng là một phần trong đấy.
    @ các già làng trưởng bản: mấy bà chị và mấy ông anh đâu rồi, ko ngửi thấy mùi rượu của em à. Thật đáng trách đấy nhé
    @ Lys: Làm vậy tui cũng thấy zui mà có gì đâu.. À mà này, Yasu nhận tui làm anh giai đấy chứ hông phải tui thấy người xinh bắt quàng làm em đâu YAsu nhở
    @Yasu: Em ăn nói phải cẩn thận chứ, Bộ 3 "bè lũ mod" + Vẹt Hoa xét về mặt tửu lượng thì đều là hạng tiền bối của em đấy, thế mà cứ réo ầm tên người ta lên thế à... Mà này trả lời Tuand đi.
    @Hoa_Xuong_Rong, Man never die: Hoan nghênh sự nhiệt tình của các bạn.
    Theo nhận định của cá nhân tôi, đây sẽ là buổi off cực chất lượng vì tôi điểm mặt thấy đã đầy đủ những con người nhiệt tình nhất. Hi hi... Sốt ruột wá
  9. no_gain_without_pain

no_gain_without_pain Thành viên mới

tuand có phải là bác bí thở Đoàn Tuấn nhà mình ko nhở????
    đồ án đến đâu rùi mà bác máu me ọp ẹp rứa....
    về nhà thôi bác ơi....
    Oái, chết cha, nhắc đến bác mới nhớ... quên béng mất vụ nộp đoàn phí... bác đã đi nộp chưa dzậy???
  10. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Ui trời, chạy một vòng tìm xem dân nhà mình ở đâu hoá ra vô đây hết... Em nhiệt tình thế mà... chẳng biết gì cả
    Chủ Nhật này hả Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nha, nhớ là phải chụp hình cho em coi với
    @anhlinhgia: em nhận được rùi cám ơn anh nhìu lắm, lần tới này có.. anh lại .... cho em ... xin
    @@anh man Sao anh không.....đổi tên cái tôpic đó thành hội alone đi cho đỡ bất tiện... 8-3 là quá khứ rùi...