1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. man_bat_tu

man_bat_tu Thành viên mới

chết chết em ơi.nói nhỏ thôi, đây là nơi của tất cả các vụ off của box F_177, chứ có phải của hội alone mình đâu. chỉ vì member của hội mình nhiệt tình thế nên ở đâu cũng thấy đông thôi,hì, thay mặt em chuottrang sorry mọi người, có lẽ vì em chưa biết thôi. vài bữa nữa anh sẽ bảo mod thay lại cái title cho hội mình, em tiếp tục vào đó nhiệt tình nhé...
    Cheers.
    man_bat_tu
  2. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

hơ.....Hoá ra nhầm à?????
    Mà cho em hỏi cái khí không phải box F_177 là gi vậy ạ... em nhà quê mới lên ... chả biết gì
    Được chuottrang1984 sửa chữa / chuyển vào 13:08 ngày 17/03/2005
  3. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Híc... em chuột trắng ko biết thật à?
    F177 là số hiệu của box Lam Quen nhà mình trên TTVN này đấy.
  4. bongma

bongma Thành viên quen thuộc

Thật dáng tiếc vì co lẽ vu Off nay minh không co mặt!
    Thật vui đấy...
    Anh em vui ve nha..
    Chào thân ai và quyết thắng
    Tiếc là không cụng ly được với Vet,Phù thủy,Cún, Yasu qua...
    thật tiếc..
  5. smallgoat

smallgoat Thành viên mới

Em không đi được rồi chị rồng rềnh ơi! Chán thế. Để lần sau vậy. Với lại người cần đi cũng chả đi thì đi lam gì nhờ.... Lần sau đi chắc cắp theo chai rượu mới được
  6. anhlinhgia81

Mọi người ơi, lính già tui hôm nay rảnh rỗi kéo mí người Alone đi cafe vào lúc 6 rưỡi, điên quá phải ko? Nhưng mà nếu có ai cũng điên như bọn mình thì ... 0904337899.
    Cundc ơi, nếu có đọc được bài này sớm thì để anh báo cho em một tin là cậu trainhaque2k cung đi đấy, he he... cafe thôi.
  7. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Tiếc thế, tối nay mình lại bận mới chán chứ.
    Thôi để CN đi cả thể vậy.
  8. Vet

Vet Thành viên mới Đang bị khóa

Tình hình là tình hình, đã là độc thân thì chả có lí do gì bận rộn tối Thứ 7 cả, thế mà, toàn thấy off Chủ nhật, hehhe, có mỗi ngày Cn cả nhà ngồi ăn với nhau đầy đủ, cúp cơm cũng thấy áy náy, lần sau tổ chức, mọi ngưòi ơi, ngày thường đê, t7 cũng dc, để cho những kẻ giả danh độc thân bị tòi đuôi, ko thì có khối kẻ là nhiều thân mạo nhận để vô đây ý chứ
  9. anhlinhgia81

Hic...[​IMG] đây là thành quả công tác tư tưởng của ông man never die từ buổi off lần trước đây.
    Em Vet thân mến, hì hì nếu em đọc kỹ cái topic của anh thì sẽ thấy ko dưới 2 lần anh nhấn mạnh đây là nơi hẹn hò tụ tập ọp ẹp lớn cũng như nhỏ của F177 trong đó bao gồm luôn cả hội độc thân. Thế nên anh đã chuyển ngày off từ T7 => CN và đã được sự đồng tình của mọi người.[​IMG]
    Cho anh hỏi riêng em một câu nhé, thế sau này khi tóm cổ được một ku nào đấy thì em định ko tham gia với tụi anh nữa à[​IMG]
    TB: Mí anh em bên Tháp Rùa cứ hỏi thăm em mãi, nhất là ku "Hưng nhọ", CN gặp lại nhé[​IMG]
  10. You_must_love_me

You_must_love_me Thành viên quen thuộc

ôi trời, bận quá hôm nay mới vào để xem tình hình mọi nguời kế hoạch như thế nào được! Lính già ơi, kế hoạch của em quá được! Có vụ ăn uống, nhậu nhẹt vào khí thế hơn hẳn. Nhưng....không có vụ hát hò à? :-( Hơi bùn! Ah, nếu mà thay đổi chương trình, có thêm màn hò hét thì message cho tôi, tôi đặt cho chỗ ở ngay Bà Triệu, vừa rẻ lại chất lượng âm thanh tốt. Nhưng chỗ đó cũng chỉ ngồi được kịch kim 30 người. Ngồi 20 người là vừa nhất! Quan trọng là...RẺ!:-)
    Alo, hôm "lẩu gà chọi" đó, mọi người có muốn quay phim không? Bạn tôi cho mượn máy quay, nếu thích thì tôi xung phong phục vụ! :-) Ờ, mà quay xong thì post kiểu gì được nhể? Thôi, cứ theo cách truyền thống, chụp ảnh nhé!?