1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuand

tuand Thành viên mới

Chị You_must_love_me oi, nếu chị mượn được máy quay thì hơi bị hay đấy, post lên thì đơn giản thôi, mình sẽ up lên đâu đấy rồi gửi link mọi người down về, mà mình cũng chỉ gửi cho mọi người những đoạn nào hay nhất, hấp dẫn nhất thôi, còn đâu thì burn ra đĩa CD cho mọi người về ngâm cứu. Ai thích thì cóp về xem.
  2. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Chị ơi, cái vụ Karaoke em đã bảo là đến lúc rượu vào hẵng nói mà. Theo suy đoán của em thì 99% là sẽ có, chị cứ yên tâm, nhất là em gái em hát hay vậy mà ko biết tận dụng thì còn gọi giề là BTC nưa
    Còn cái Camera có lẽ ko cần thiết chị ạ. Nếu đây là 1 vụ đi chơi xa thì sẽ rất tuyệt nhưng off ẹp kiểu này chỉ cần mang máy ảnh đi là đủ. Với lại dạo này nghe đài báo mí vụ Yến Vy kinh lắm he he...
    Rất cám ơn sự nhiệt tình của chị
  3. foureye

foureye Thành viên mới

He he,đúng đấy, đi T7 là hay nhất
  4. tuand

tuand Thành viên mới

Đã thống nhất được ngày giờ rồi thì không nên bàn lại nữa không thì làm sao mà thông báo lại được cho mọi người.
    bốnmắt đừng có tán ra tán vào nữa. Thế tóm lại là foureye không đi được vào chủ nhật chứ gì.
  5. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Có vẻ tình trạng đi off âm thầm quá, ko thấy động tĩnh gì cả .Thế mọi người có hẹn nhau ở một địa điểm rùi cùng nhau lên quán đó ko ? Hay mạnh ai người ấy đi
  6. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Vừa đi đá bóng về, vào xem tình hình thế nào. Mọi người nhớ nhé, 6h 30 bắt đầu roài, đừng ai đến muộn nhé. Hẹn thẳng ở quán luôn. Cứ thấy có anh nào đẹp giai ngồi chờ thì đúng roài đấy...
  7. Vet

Vet Thành viên mới Đang bị khóa

Phải nói là rất nhìu anh, hí hí, trong mắt em, các anh Tháp rùa toàn dễ thương cả
  8. linwitch

linwitch Thành viên mới

Em ơi dễ thương nhưng thương không có dễ đâu ........... toàn bác ở số 1 Yết Kiêu mà chị em mình tìm mối khác thôi .......... đi em
  9. cundc

cundc Thành viên mới

kekeke Cô em tôi yêu quý các anh zai Tháp Rùa quá cơ.
    Cún thì Cún chưa được "ăn cây nào rào cây đấy" như cô em, mà Cún vẫn bị tình trạng là... hèm.... thấy anh nào cũng đẹp zai hết. Tây,ta , già, trẻ.... cứ khác giống là thấy đẹp trai....khà... Chết..... Chưa uống mà đã say sưa nói lăng nhắng rồi. Lát nữa chả may Cún có say (say thật hoặc say giả) mà nói linh tinh thì bà con bỏ qua cho nhá! Đa tạ!
    Nào, tới giờ về chuẩn bị lên đường đi off rồi.
  10. linwitch

linwitch Thành viên mới

Hôm nay nhậu nhẹt vui đúng không anh em? ........ hehe ......... hôm nay đụng chạm gì về zai BK thì mọi người đừng có mà lợi dụng vụ đó để chuốc rượu tớ nhá ........... nói chung cứ hỏi tớ là tớ không bao h khoái con zai BK roài, hì......... hì.......... không thích cùng trường mờ lị
    Diện kiến bạn Xương rồng roài, nể phục bạn vụ bạn "máu" hơn tớ
    Hôm nay kiếm được 1 em cùng sở thích nhạc Hoa roài, lần nào đi hát Karaoke là chị em mình tiếp tục song ca nhá em nhá
    Bác ngualuoi máu nhể, he......he......... chắc phải set title cho bác là Thành viên nhiệt tình nhất F177 bác nhể
    Thôi tạm thời buôn thể thôi, đầu óc vẫn quay sau vụ rượu, mai buôn tiếp với bà kon nhá