1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢN TIN Offline: Lại Cafe hàng tuần, chủ đề muôn thuở nhưng ko bao giờ chán.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi anhlinhgia81, 11/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngualuoi

ngualuoi Thành viên mới

Ảnh off đây, nhưng mà chỉ có mỗi một cái lên mạng được thôi, các đồng chí PM cho tớ địa chỉ mail để tớ gửi nhá. À, đoạn phim xem rõ lắm, cả tiếng nữa có đồng chí nào gọi nắng lên "cho ta phơi quần, quần ta chóng khô" nữa

Được lysgarden sửa chữa / chuyển vào 23:16 ngày 21/03/2005
  2. ngualuoi

ngualuoi Thành viên mới

Ở đây say biển, say trời đất, mật ngọt say và Girl cũng say
  3. Vet

Vet Thành viên mới Đang bị khóa

Say
    À, buồn cười nhất là lúc em xuống tầng 2 của moon thấy bác But chì ngồi rũ rượu, đá vào bác , bác ấy ngẩng mặt lên mình em, nghĩ đến mà sợ quá, bác ơi, lần sau ko có uống dc nhiều thì nhờ các chị mod yêu uống đỡ cho nhé
  4. anhlinhgia81

anhlinhgia81 Thành viên mới

Thấy mọi người zui thế tui rất mừng. Đặc biệt hơn cả là bác _Noreget_ hic... chẳng biết nói gì hơn ngoài câu chúc mừng. Em thấy hôm qua bác say thế là còn nhẹ đấy. Em mà được như bác thì em xin bò từ đấy về nhà cũng ok!
    @Anh ngualuoi: anh ơi, gửi anh cho em nhé anhlinhgia81@yahoo.com, thank nhìu. mà cho em hỏi, trong ảnh anh pót lên là tay thằng nào thế???
  5. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Hô hô, cả đời xrồng ko rượu chè cờ bạc, anh linhgia81 nói oan quá , nói thế em nó xấu hổ ko zám vác mặt ra đường , kế hoạch 5 năm thất bại thì bắt đền pác nha.
    Ma moi nguoi ko nho anh ne mu Witch chup voi ai ah, pac ngualuoi dc cai nhanh tay
    Mà ko fải 40 người đâu, tầm cỡ 30 người kịch kim
    Được hoa_xuong_rong_81 sửa chữa / chuyển vào 17:58 ngày 21/03/2005
  6. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Hê lô mọi người, hoành tráng thật ... lần trước đi thì k được hát, lần 2 k đi được và cũng k hát...lần qua thì...đi cũng hát được (chả là đang bị viêm họng, thều thào lắm)...huống hồ lại k đi được, bạn mình ở Thái Lan về nên đi cà phê với hắn ...
    3 Mốt WITCH, CUN, LYS, bác NOT, lại cả BC thì đúng là ổ ... C2H5OH rồi ...zô zô HHX mà đi chắc k vào được cũng cố mà nhồi vài chén...cho fê lòi con ngươi ra mới được
    Lỗi hẹn lần này, hẹn tiếp lần sau
    @NOT: bác có gì mà vui thế - bí mật ..bật mí đê, để còn nâng cốc chớ
    @Bạn yêu mến: bạn đến muộn nên người ta fone hỏi tớ đó , chúc mọi điều tốt lành nha...gửi ảnh cho tớ nhắm với nhá
  7. Vet

Vet Thành viên mới Đang bị khóa

Cáo lỗi với anhlinh và anh trainhaque là hôm qua em ko diệt dc anh bongma , vẫn để anh ấy tỉnh táo ra đi,em sẽ đợi cho chuyến off lần sau vậy
  8. lysgarden

lysgarden Thành viên mới

Đúng là... BỊ PHỤC RƯỢU...
    Chả hiểu thế nào nữa, uống, đi lảo đảo... nhưng không say...
    @Mụ Witch hôm qua uống chẳng bằng mọi khi đâu mọi người ạ, thế mà hốt hoảng lên mất xe, làm Lys tớ tỉnh cả rượu, keke. Sợ mất xe lắm rồi, nghèo đói vì mất xe...
    @Mụ Cún, ta còn chẳng khác gì mụ, thức chong chong đến tận gần 5h sáng. Lạ thế, may mà có mấy quyển truyện tranh cứu rỗi...
    @Xương rồng: Bà được đấy, lần sau đi dâu sẽ ới phát nhập hội cho vui nhá. Tôi là tôi thích bà rồi đấy khà khà
    @Bongma, coi như "ân đền oán trả", tôi với ông không còn lăn tăn gì nhé. Cái chén uống với ông là chén uống cố, coi như lòng thành của tôi, có bác Nog chứng giám, à, làm chứng nhé. Ông đi mạnh giỏi, nhớ mua quà về cho các chị em F177
    @Anh Nog:...ten ten...Chuyện lạ của bằng kiều đã chuyển sang thế là anh ơi, rụng bông hoa gạo... Em mừng cho bác...
    @ bác ngua_luoi: Em nhớ rồi nhớ, em khắc cốt ghi tâm rồi nhớ, ai bảo bác khen em ...già. Lâu lâu mới được một người nói đúng ý, sướng!
    @ you_must_love_me: Chị ơi, cái ảnh nào đẹp thì up lên chị nhé. Em tin vào tay nghề của chị nhất rồi. Chị hát hay lắm, nhạc Trịnh...
    @YASU: Lập band đê, song ca với anhlinhgia quá đẹp đôi nhá. Đợi bác ngua_luoi và chị YMLM up ảnh lên mà xem, keke.
    @ đệ tử: Hôm qua đệ tử say thật đấy, các mụ, lần sau đừng để anh yêu của các mụ say nữa nhé...Sợ chưa? Chừa chưa?
    @anhlinhgia: Đểu lại còn ghen à?
    Post lại bên này cho đúng chủ đề
  9. linwitch

linwitch Thành viên mới

Rút kinh nghiệm cho vụ off lần này.
    Về sự nhiệt tình của thành viên box mình thì không có giấy bút nào có thể tả xiết được, và cũng chẳng có lời nói nào có thể diễn tả được sự hết mình của các thành viên box mình ngày hôm qua , chỉ có có những ai tham gia vào thì mới có thể hiểu hết được, cảm thấy hết được điều đó ( nhờ mọi người nhờ)
    Vâng về vụ tinh thần không có gì đáng bàn cãi, nhưng tớ, một người luôn luôn mong muốn có những vụ vui vẻ như thế lâu dài hơn ( oai 1 tẹo nhá ) xin có đóng góp thế này:
    Riêng về vụ hoành tráng ngày hôm qua tổng cộng tính sơ sơ ( cơ bản hôm qua cũng tây rồi nên không nhớ chính xác được con số) là hết đến gần 1Tr, nếu như vụ này 1 tháng làm 1 lần thì sẽ không có gì đáng bàn cãi, nhưng nếu để off hàng tuần thì con số đó quá nhiều.
    Chính vì vậy tớ kiến nghị là nếu chỉ là uống nước thì oki, hàng tuần đều oki, nhưng những vụ hoành tráng như vậy chỉ nên 1 tháng làm 1 lần. Và những lần như vậy thì chúng ta sẽ Campuchia, nam nữ như nhau, chứ không bắt anh em chi nhiều như lần này ( theo những gì tớ còn nhớ là hôm qua có bác đã đóng đến gần 200K, mà hàng tuần thế thì chắc khóc bằng tiếng Mán quá chưa kể trong số chúng ta còn nhiều các em SV, những cư dân luôn trong tình trạng nghèo đói và luôn cần viện trợ). Ngoài ra chúng ta sẽ cố gắng kiếm những món ngon, bổ, rẻ, hợp túi tiền, chứ như hôm qua là hơi đắt và có nhiều người chả được ăn miếng nào ( uống xong thì mồi bay mất hết rồi còn đâu ra mà ăn )
    Đấy là tớ nghĩ như vậy, nếu thành viên box mình mà có ý kiến gì thì cứ thoải mái góp ý và bình luận, với mục đích box mình sẽ luôn có những vụ off vui vẻ như hôm qua.
    P/S : hay hôm nào box mình thử nghĩ xem có vụ off nào tốn ít xèng nhất thì thông báo lên đây cho anh em xem thử, nếu được thì chúng ta thay đổi không khí cái nhở
  10. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

cho iem tham gia với iem bít mấy quán hay lém các bác có khoảng bi nhiu người để iem tính ....