1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bản tin Tăng_gô

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi GIA_CAT_LUONG, 04/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ricci

Ricci Thành viên quen thuộc

Ấy ấy, bác Gia có trách anh BLV thì nói nhỏ anh em với nhau thui, kẻo a ấy lại tủi thân. Hình như sáng nay trận Arg là Mạnh Cường làm bình luận, cũng có thể là lâu rùi a k có dịp theo dõi hết các cầu thủ của Arg. Và lại lần này là lần đầu tiên có các đài TH ở VN phát trực tiếp Copa. Dù gì thì cũng nên thanks họ chứ nhỉ. Hì...
    Ah, hay là nếu bác có xem qua đầu số thì BLV của VCTV nói cũng hay đấy. Hiện đang là những trận đầu của giải, hy vọng rằng những thiếu sót mà bác nêu sẽ được các anh ấy khắc phục nhanh thui. Hì,.... vậy bác nhé
  2. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Điệu Tango đã bắt đầu rồi.Tình hình có vẻ khả quan đôi chút vì Argen vẫn chơi hay "vãi lúa" nhưng đây chỉ là đội thường thường thôi.Hi vọng sau trận này các cầu thủ vẫn giữ được sự tự chủ của mình.Còn một điều mà xem vẫn ức là ngoài chú bình luận hơi"lởm"thì ông Bielsa cứ nhấp nha nhấp nhổm,gào thét luôn mồm==> thế thì khi mà bị dẫn trước bố nó cũng không bình tĩnh mà đá được.
    Tóm lại cho dù Argen có đoạt cúp thì Bielsa vẫn phải ra đi,Argen có thể chơi tốt hơn nhiều nhưng gì đã thể hiện .
    Dù sao cũng thắng trận anh em ta cùng chúc mừng cho Argentina
  3. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Điệu Tango đã bắt đầu rồi.Tình hình có vẻ khả quan đôi chút vì Argen vẫn chơi hay "vãi lúa" nhưng đây chỉ là đội thường thường thôi.Hi vọng sau trận này các cầu thủ vẫn giữ được sự tự chủ của mình.Còn một điều mà xem vẫn ức là ngoài chú bình luận hơi"lởm"thì ông Bielsa cứ nhấp nha nhấp nhổm,gào thét luôn mồm==> thế thì khi mà bị dẫn trước bố nó cũng không bình tĩnh mà đá được.
    Tóm lại cho dù Argen có đoạt cúp thì Bielsa vẫn phải ra đi,Argen có thể chơi tốt hơn nhiều nhưng gì đã thể hiện .
    Dù sao cũng thắng trận anh em ta cùng chúc mừng cho Argentina
  4. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Sắp đá trận thứ 2 rồi mà box buồn thiu
  5. GIA_CAT_LUONG

Sắp đá trận thứ 2 rồi mà box buồn thiu
  6. SomeLikeItHot

SomeLikeItHot Thành viên mới

Tình hình là thua rồi các bác ạ,hichic buồn quá,xin chia buồn cùng các bác!
  7. SomeLikeItHot

SomeLikeItHot Thành viên mới

Tình hình là thua rồi các bác ạ,hichic buồn quá,xin chia buồn cùng các bác!
  8. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Trời đất, các bác ơi, đang bực mình vì lão Bielsa vào trang chủ của tờ Ole Clarin gặp ngay cái tin ****naghi sắp chuyển sang CSKA . Em kỳ vọng tay này có thể thay thế được Batigol lắm, vậy mà sao thiếu chí tiến thủ thế không biết, mới có 21 tuổi, đi đâu mà vội nhỉ. Sang Nga đá có mà chột lụi hết cả à. Hik, cứ chiến mấy mùa nữa ở River cho chín làm gì chẳng có mấy clb Ý hay TBN săn về. Hik, chán thật
  9. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Trời đất, các bác ơi, đang bực mình vì lão Bielsa vào trang chủ của tờ Ole Clarin gặp ngay cái tin ****naghi sắp chuyển sang CSKA . Em kỳ vọng tay này có thể thay thế được Batigol lắm, vậy mà sao thiếu chí tiến thủ thế không biết, mới có 21 tuổi, đi đâu mà vội nhỉ. Sang Nga đá có mà chột lụi hết cả à. Hik, cứ chiến mấy mùa nữa ở River cho chín làm gì chẳng có mấy clb Ý hay TBN săn về. Hik, chán thật
  10. GIA_CAT_LUONG

Tin vịt ý mà pác! Từ cổ chí kim đến giờ iem chưa thấy thằng cầu thủ nào của Arg sang Nga kiếm cơm cả.
    ****naghi cũng thuộc loại thấp bé nhẹ cân. Quá lâu rồi chúng ta không có một tay săn bàn to cao hơn một chút, kiểu Kempes, Vadalno, Bati hay Crespo....Chứ kĩ thuật tốt, quấy nhiễu tốt hay cái gì tốt đi nữa mà đá trung phong, lại chỉ 1m75 đổ lại thì cũng vứt
    Có một giai đoạn trước đây, River có bộ tứ huyền diệu, chơi với nhau một thời gian ngắn, toàn những chú lùn 1m70 : Ortega, Saviola, Aimar, Angel