1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bản tin Tăng_gô

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi GIA_CAT_LUONG, 04/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. love_for_you

love_for_you Thành viên mới

Sau 2 trận đấu ở vòng loại WC 2010 chúng ta đã trở lại vị trí số 1 thế giới
    Hy vọng đội tuyển sẽ tiếp tục đạt phong độ cao như bây giờ!
  2. Ayala

Ayala Thành viên tích cực

Aguero đã có bàn thắng thứ 6 tại Primeria Liga. Kể từ đầu mùa giải Kun đã có 11 bàn trên tất cả mặt trận chính thức.
  3. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Basile đã công bố danh sách các cầu thủ "Châu Âu" cho trận tiếp Bolivia ngày 17/11 tới:
    ARQUEROS: Roberto Abbondanzieri (Getafe, España).
    DEFENSORES: Javier Zanetti (Inter, Italia), Martín Demichelis (Bayern Munich, Alemania), Gabriel Milito (Barcelona, España), Gabriel Heinze (Real Madrid, España), Nicolás Burdisso (Inter, Italia) y Fabricio Coloccini (Deportivo La Coruña).
    MEDIOCAMPISTAS: Maximiliano Rodríguez (Atlético de Madrid, España), Javier Mascherano (Liverpool, Inglaterra), Esteban Cambiasso (Inter, Italia), Fernando Gago (Real Madrid, España), Juan Román Riquelme (Villarreal, España) y Federico Insúa (América, de México).
    DELANTEROS: Hernán Crespo (Inter, Italia), Carlos Tevez (Manchester United, Inglaterra), Lionel Messi (Barcelona, España) y Sergio Agüero (Atlético de Madrid, España).
    Thất vọng khi Garay, Samuel và Lavezzzi không được trao cơ hội
  4. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Messi giật giải "Cầu thủ trẻ hay nhất châu Âu 2007" nhờ những đóng góp lớn của anh cho đội bóng xứ Catalan Barcelona. Giải thưởng Cầu thủ trẻ hay nhất châu Âu (Bravo Award) được các chuyên gia bóng đá bầu chọn hàng năm để tôn vinh những tài năng trẻ dưới 21 tuổi có thành tích thi đấu xuất sắc
  5. love_for_you

love_for_you Thành viên mới

Requelme đã trở lại Boca, đây mới chính là môi trường để anh thể hiện khả năng của mình.
  6. mazibata

mazibata Thành viên mới

Cuối năm rồi, Off đê Off đê các bác ơi. Cuối năm ròi. Giáng Sinh ròi Tết nhất đến nơi ròi Vứt hết tài liệu sách vở đê các bác ơi. Em thèm off lắm rồi , chưa lần nào được đi cả. Mấy tuần nay Box mình vắng quá, lại còn bị nhồi nhét lung tung nữa.
  7. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...ha ha cậu nhớ nhé ! Không đi là phạt nặng lắm đấy , không tin cậu cứ hỏi bác Giangbatigol mà xem ... các bác cũng chuẩn bi kế hoạch đi nhỉ ?
  8. mazibata

mazibata Thành viên mới

...ha ha cậu nhớ nhé ! Không đi là phạt nặng lắm đấy , không tin cậu cứ hỏi bác Giangbatigol mà xem ... các bác cũng chuẩn bi kế hoạch đi nhỉ ?
    [/quote]
    Em sẽ đi mà nhưng em còn nhỏ chỉ xin làm chiếu dưới, chim mồi, đếu đóm cho các bác. Em tính 30 này đi là đẹp đấy ạ. Em vẫn nhớ tên 2 mem nữ hồi trước hay lượn vào box mình, có bác nào tình nguyện mời 2 bác ấy đi cùng cho xôm
  9. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Em sẽ đi mà nhưng em còn nhỏ chỉ xin làm chiếu dưới, chim mồi, đếu đóm cho các bác. Em tính 30 này đi là đẹp đấy ạ. Em vẫn nhớ tên 2 mem nữ hồi trước hay lượn vào box mình, có bác nào tình nguyện mời 2 bác ấy đi cùng cho xôm
    [/quote]
    Nhớ tên thì ông mời đê....Muốn off thì nhanh cho cái lịch cái đi nhá(việc này mấy ông Mod làm đi chứ).Sắp cuối năm ai cũng bận,ông nào đi được ngày nào thì nói đi....Tôi đi được 2-4-6-7,còn nếu thích thì cả tuần....
    ANh em vào đăng ký đê,uống rượu thôi nhé,bia bọt to bụng,urination...nhiều
    Welcomeeeeeeeeeee
  10. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...mie, tin buồn , Leo bị chấn thương rồi ...