1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn trai e đang ở quê. Thứ hai này sinh nhật bạn ấy, e nên làm gì cho bạn ấy. Tư vấn giúp em!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi monamour82, 29/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. monamour82

monamour82 Thành viên mới

Bạn trai e đang ở quê. Thứ hai này sinh nhật bạn ấy, e nên làm gì cho bạn ấy. Tư vấn giúp em!!!!!!!!!

E và bạn trai đều sn 83, thứ hai tới là sn bạn ấy. E thì ở Hà nội, bạn ấy đang ở quê. Ba tuần nữa mới ra HNội cơ ạ
    Mọi người khuyên e nên làm gì cho bạn ấy bây giờ, độc đáo càng hay ạ.
    E cảm ơn nhiều!!!!!!!!!
  2. monamour82

Quên, chúng e mới yêu từ cách đây một tháng, biết nhau cách đây gần 1 năm, nhưng cũng chỉ là bạn bình thường, chẳng thân gì
    Giúp e nhé, e cần lắm ạ
  3. mthien

mthien Thành viên mới

thì gởi quà về quê í (dịch vụ gởi nhanh í, dù gì thì tặng quà đúng ngày vẫn hay hơn) + 1 tn chúc mừng sn ( phải là người nhắn cho anh í đầu tiên nhá,em thì thường canh đúng 0h mà nhắn), và chờ khi nào anh ấy lên hn thì chị dắt anh ấy đi coi film và ăn tối cho lãng mạn tí
  4. suongdadoi

suongdadoi Thành viên mới

Gọi người yêu là bạn ấy :-< chán chả buồn tư vấn
    thế thì đợi khi nào bạn ấy lên tỉnh trở lại tặng quà sau vậy. Tặng quà muộn cũng có cái hay của nó
  5. hoangvanhieu82

hoangvanhieu82 Thành viên mới

chỉ còn cách gọi điện nhắn tin chứ còn gì nữa.
    nhằm đúng lúc bạn em đang tổ chức thì gọi về, khi đó mọi người mới biết là người yêu của thằng đó gọi về chúc mừng SN,>>>>>người yêu nó quan tâm thế.
    bạn cho mấy câu này nhé " uống ít thôi anh nhé" quan tâm thế là đử rồi.
    còn khi nào xuống HN thì bạn tặng Hoa mắt cho bạn em
  6. alone_rock

alone_rock Thành viên tích cực

Làm 1 chiếc bánh hay nấu 1 bữa ăn cho riêng người ấy : ý nghĩa, anh ơi em là 1 người vợ đảm đang, sau này cái dạ dày của anh sẽ ko bị đói đâu vì đã có bàn tay em làm những món ngon cho anh ăn. Kèm theo 1 đoá hoa hồng, chúc mừng sinh nhật anh yêu nhé.
    Mua vải,ông ấy lên dẫn đi may 1 chiếc áo hoặc 1 bộ áo vét, tùy theo kinh tế. Còn nếu không nữa thì 1 sơ mi viettien hay may 10 gì đó. ( em đang có hàng sơ mi của Spirit xách tay từ Đức về còn mới 100%, giá 300k, chị mua không hí hí )
    ý nghĩa : em muốn ông xã em thành đạt, em sẽ luôn ở phía sau trợ giúp cho anh và chờ anh thành công.
    Anh chị cũng không ít tuổi nữa, chọn những món quà thực tế 1 chút. Đừng tặng kiểu quà kỉ niệm như gấu bông hay khung ảnh,... cái đấy dành cho teen thoô.
  7. monamour82

Em cảm ơn ý kiến của mọi người. E gọi bạn ấy là anh lâu rùi, chỉ có điều bằng tuổi e nên post lên đây xin tư vấn thì e gọi là bạn ấy thôi.
    Ý kiến của mọi người tuyệt vời rùi.
    Nếu ai còn cách nào khác bày cho e với, ví dụ gọi điện về thì nói như thế nào cho mùi mẫn, khoản này e kém lắm ạ.
    E nấu ăn cũng gà lắm, nếu tặng quà thì quà gì hay nhất trong khi mà chúng e mới yêu một tháng, trước kia chẳng có gì cả, còn bình thường hơn mức bình thương là khác, chẳng hiểu sao lại yêu, hihi, mà nhà bạn trai e giàu lắm còn nhà e thì bình thường, cả hai đều đang học cao học gần xong và đều chưa đi làm.
    Các anh trai vào đây góp ý cho e với nữa, đứng ở vị trí của bạn trai e thì các anh thấy điều gì ý nghĩa nhất ạ?
    E cảm ơn mọi người nhiều
  8. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Về quê!
  9. nguoi_ha_noi

nguoi_ha_noi Thành viên quen thuộc

0h00´ SMS:
    OX ơi. Sinh nhật OX, em tặng OX tất cả những gì trinh nguyên nhất thuôc về trai tim em. OX lên nhanh, nhận gấp. Sinh nhật vui vẻ.
  10. ngobeo

ngobeo Thành viên mới

1 cái áo sơ mi là đủ