1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn trai người Hàn

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi valentinenguyen, 29/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. valentinenguyen

valentinenguyen Thành viên mới

Bạn trai người Hàn

Có lẽ các bạn trong chúng ta khi đang du hoc tại nước Hàn không ít thì nhiều cũng mong co đều nghĩ tới sẽ co 1 người bạn khác giới, nhất la ở độ tuổi choai choai mới lớn như tụi mình. Ở đây mình xin không nói về các bạn nam , vì không cùng giới nên chẳng biết các bạn nghĩ sao về vấn đề này nhưng chắc chắn ko ít thì nhiều cũng đang search hoặc đã có rùi.....hehehehe.......mà thui ko đụng tới phái mày râu nữa mất công ngày mai lên Kyung Hee kiếm mình tính sổ thì còn đâu la dung nhan mĩ mèo của mình nữa.
    Nếu bạn quan tâm đến vấn đề này xin cho biết y kiến & chúng ta cùng thảo luân nhé.Các bạn nghĩ sao về con trai Hàn ?Thật ra tớ cũng chỉ là lính mới thui nên chưa có dịp tiếp xúc nhiều nhưng tớ phải công nhận học sinh cấp 3 cả nam lẫn nữ ở đây đều xấu, mà sao khi vô đại học hay ra trương đẹp thế.Minh chả wen được anh Hàn Xẻng nào cả vì ngôn ngữ còn wá 4 yếu kém trong khi cư dân Hàn lại wá lười học Tiếng Anh ,mà co siêng nói cũng khó nghe thật nên tớ rất làm biếng nói chuyện với người Hàn, nói chuyện còn làm biếng nữa huống chi kiếm bạn trai người Hàn, nhưng ko co nghĩa là không muốn.Ở trường tớ cũng có 1 anh người Hàn là Volunteer của tớ ( tớ ko nhớ rõ tiếng Hàn là gì nhưng hình như la "s미), ko đẹp trai lắm nhưng cũng tốt , thời gian đầu nhiệt tình giúp đỡ học tập đươc 3 tuần chạy mất dép vì tớ wá làm biếng gặp.Từ đó đến giờ chưa tiếp xuc với 1 anh Hàn nào cả , nhưng trong đầu lúc nào cũng hi vọng có 1 chàng hoàng tử <z^< làm bạn..................
    Thật sự tớ cũng ngại lắm vì con gái mà lại..........thế......nhưng tớ nghĩ chắc cũng có bạn nghĩ giống tớ cho xem & cũng ngại ko dám nói.Cũng may trên này hình như chưa bác nào biết tớ là ai , mà tớ thì biết các bạn cũng hay mò mẫm trên này.....hihihihi xin lỗi nếu em nói sai, em xin lỗi rồi đấy mai nhớ đừng lên KHU kiếm em nhé!
    Tớ lên phát thanh cho mọi người cùng thảo luận . Nếu bạn may mắn có rùi hay chưa có xin cho biết ý kiến chứ em thấy "bụt chùa nhà bên này không thiên" 베S,,z" ( em lại xin lỗ thêm 1 lần nữa , mong các bác Nam đừng giận em ).
    Cùng thảo luận các bạn nhé!
  2. cafe_sua_da

cafe_sua_da Thành viên mới

Hi` muốn lấy chồng Kr !!!
  3. valentinenguyen

Muốn lấy thì dễ thui nhưng lựa được người đàng hoàng, tử tế không dễ đâu .....hihì.........nhấtt là wa dịch vụ.........wa dịch vụ môi giới thương là ngườ không bình thường,nếu ko dị tật thì đầu óc cũng có vấn đề hoặc mấy con trâu già khoái gặm cỏ non.Hôm đi phỏng vấn du học xin visa mình đã thấy rất nhiều trường hơp rất đang thương.Nhiều bạn trạc tuổi mình thôi nhưng đã phải lấy chồng. Một cuôc hôn nhân ko tình yêu. Nhiếu cô dâu chưa biết mặt chú rể hay chi găpp nhau trong chơp nhoáng......không phải cứ lấy chồng Hàn là tốt đâu bạn , còn tuỳ là chồng gì. Còn phần mình vẫ chỉ là mong có anh nào trẻ tuổi đẹp trai làm bạn trai thui......hihì, chứ cung chưa dám nghĩ tới lấy chồng ,.....heehehh
  4. quvinh

quvinh Thành viên quen thuộc

nếu ở Seoul thì để anh giới thiệu cho, đảm bảo ngon lành, hơn 30, công chức nhà nước, đang độc thân, lịch sự, ăn nói nhẹ nhàng. Có gì PM cho anh đi
  5. baoskku

baoskku Thành viên mới

Có người biết đấy
    Hèn zì dạo này không thấy đâu. Thì ra đang đi kím chồng Hàn Xẻng
  6. swhsd4u

swhsd4u Thành viên mới

Con trai HQ không ga lăng bằng con trai VN. Trừ khi đó là người mà anh ta có quan tâm, thích thì mới giúp đỡ thôi chứ không thì đừng hòng.
    Nhưng được cái khi đã trở thành người iu rồi thì chiều hết mực, cái gì cũng làm cho và mua cho.
    Sợ 1 cái là kiểm soát người iu vô cùng sắt sao, không muốn nói quá đến mức như là vật sở hữu.
  7. valentinenguyen

ra duong thay may anh Han dep trai wa, co may co bo ko dep gi . Khong hieu sao , chac tai khu vuc minh song chi thay toan con trai dep , con con gai dep chay mat tieu , neu co dep thi thay di chung voi con gai hoac voi may anh gia thui !
  8. appypink

appypink Thành viên mới

9. valentinenguyen

lau lam khong len day vi minh lo ve Vietnam an tet , hom nay buon buon online len thu xem co ai ngo toi cai topic cua minh khong, hihiii minh rat vui du khong nhieu ban quan tam nhung minh xin cam on cac ban da cho y kien . hiihihi minh rat dong quan diem voi applepink , bon Han Xeng dung la co hay choi theo nhom . Minh ko biet cho cac ban the nao chu truong minh dang hoc bi gio , nhin chung minh thay tui no co ve coi trong dan chau Au mat xanh mui lo hon la nguoi Chau A , nguoi Vn minh co ban Han cung it lam ma ban than lai cang hiem hon. Con ve ban trai ..............hiihii, sau nhung thang nay hoc tap & trau doi kien thuc minh rut ra duoc rang dung trong mong gi may cau Han Xeng dep trai , chi duoc cai ma nhung thuc dung & thuong thi bo me dat dau con ngoi day ....chán vãi........apple ne ban bang tuoi voi minh do !Rat vui duoc bit ban & ban da wan tam den cai topic ma da kha lau cha ai them dom toi!
  10. appypink

appypink Thành viên mới

lâu lắm rồi ko vào đây, quên béng mất ^^;
    ** tớ năm nay 22t, mà tớ là Appypink, chứ ko phải Apple đâu :D
    tớ đoán đằng ấy cũng chỉ tuổi tớ thôi, chứ già hơn thì chẳng nhố nhăng thiế này đâu, nhỉ? :D
    bọn con trai HQ thực dụng và bố mẹ đặt đâu thì ngồi đấy á, chán thế!!
    Valentine Nguyễn du học ở HQ à, thích nhỉ, tớ cũng định học tiếng H sau khi tiếng Nhật của tớ êm êm
    kể thêm về HQ cho tớ nghe với, hay email cho nhau cho tiện nhỉ?