1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn trai người Hàn

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi valentinenguyen, 29/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietnamkorea

vietnamkorea Thành viên mới

ỡ."ở<^ỡ~Ô .
  2. appypink

appypink Thành viên mới

3. Sarang_he

Sarang_he Thành viên mới

ở^ỡ ởĐZỡoẳởâ ỡ-ơỡzớ.~ờỡ,ơởz'ỡ" ỡT?ỡ.ẳ ớ.ỡs".
  4. tungtung9

tungtung9 Thành viên mới

Cac bac noi rat dung, con trai HQ lam sap bang con trai Vn duoc. (men Vn dung hay giu lay mui nhe, ), rat gia truong, va cuc ky nong tinh, da the thing thoang lai ham ham.
  5. m_cuong85

m_cuong85 Thành viên mới

các bà con gái việt nam ơi
    lấy chồng hàn khổ lắm bọn hàn *** sắt lắm ko như việt nam đâu đừng mơ mộng gì hàn quốc
  6. fjoiwnakjhdkw

fjoiwnakjhdkw Thành viên mới

Đọc được cái đoạn vàng vàng ở trên thấy tỉnh hết cả người Tớ đang "có vấn đề" với 1 cô gái Hàn Quốc, nhưng nói chung tớ vẫn ngại lắm vì dù sao cũng không phải VN nên sẽ có nhiều khác biệt. Có lẽ tớ sẽ move cái thread của tớ (http://www.ttvnol.com/tvty/722172/trang-1.ttvn) bên Tư vấn tình yêu sang đây thôi. Bên này có vẻ hợp hơn
    Mà tớ nói chuyện với cô gái Hàn Quốc đó, cũng thấy cô ấy nói con trai Hàn Quốc hơi gia trưởng, phụ nữ trong gia đình ít có tiếng nói, và việc cha mẹ đặt đâu con ngồi đấy rất phổ biến. Ví dụ như các cậu giai Hàn Quốc đi học nước ngoài, bố mẹ ở nhà chọn được 1 cô gái nào đó, thế là đến hè về là cưới, mà thậm chí 2 người chưa gặp nhau mấy (tất nhiên khỏi phải nói về tình yêu rồi), và cậu giai đó dù có người yêu khác rồi nhưng bố mẹ không ưng thì cũng chịu. Mà theo như cô ấy kể với tớ thì chuyện này rất phổ biến.
    Ah, mà các cô gái Hàn Quốc rất là lãng mạn nhé, hihi , ít ra là với cô bạn của tớ.
  7. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Ừ gái HQ lãng mạn phết đấy , mấy cô giáo trẻ của bọn tớ cũng thế. Hôm qua con bạn mình kể chuyện ông HQ nó dạy tiếng Việt kêu với nó là con trai Hàn Quốc là ngon nhất ở châu Á, nghe mà phát ói, lấy nhau về nó không quát thì cũng cấm mình nói. Con gái Việt Nam dân chủ quen rồi, chỉ có cô nào cam chịu được từ bé thì lấy được, không thì nên lấy chồng Việt hoặc Tây . Mấy ông Hàn hiện đại thì hiện đại nhưng kinh khủng lắm :(
  8. Nam_Anh_BJ

Nam_Anh_BJ Thành viên mới

Mình đang học ở Trung Quốc nhưng cũng đã tiếp xúc với các bạn HQ được gần 4 năm nay.Chơi cũng với khá nhiều con trai Hàn nhưng đa phần đều ở mức xã giao,ấn tượng về con trai HQ thực tình chỉ là vẻ bề ngoài chỉn chu,ăn mặc hợp mode,đương nhiên cũng được các bạn HQ giúp đỡ về mặt nào đó tuy nhiên mình thấy con trai HQ phần đông ko khoái giao tiếp với bạn gái nước ngoài.Ngoài ra thì con trai HQ thật sự khá là gia trưởng,mình đã từng nghe 1 gã HQ phát biểu như thế này trong 1 lần thảo luận về quyền phụ nữ ."con gái ko nên đi làm,chỉ nên ở nhà chăm sóc gia đình".Ở thời đại này 1 câu nói phát ra từ 1 thanh niên 20 tuổi quả thật là chán .Con trai Hàn trên phim lãng mạn là thế chứ ngoài đời thì quả thật là hơi chán.
  9. babycutie

babycutie Thành viên quen thuộc

Hôm rùi lọ mọ vào được mấy Web Fashion của Korea,công nhận công nghệ WEB của bọn Hàn đỉnh thật,rất bắt mắt,tự nhiên mún qua Hàn học quá hihi, hôm nào đăng ký cái lớp học tiếng Hàn mới được.Vào được Web mà chẳng bít click vào đâu hehe,toàn mày mò.
    Trai Hàn á?Handsome và Mode fết, giống trai Japan hihi,mình cũng mê nhưng ko bít tính tình ntn hehe
    Được babycutie sửa chữa / chuyển vào 10:03 ngày 09/05/2006
  10. nghichnham

nghichnham Thành viên mới

Đây là nhận xét của chính đồng chí bạn người Hàn: "Korean male character is kind of hot temper and high mainteinance"