1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bạn và "người ấy" thường cãi nhau về vấn đề gì?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi konhu_loaicodai_85, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Bạn và "người ấy" thường cãi nhau về vấn đề gì?

Text Tình yêu đẹp thật đấy, nhưng ko phải lúc nào người ấy của bạn cũng đáng yêu đâu nhé. Bằng chứng là những lần cãi vã bạn sẽ thấy,sẽ phát hiện ra nhiều đức tính đáng phải ghi nhớ của đấng người yêu.Bạn sẽ phải ngạc nhiên vì tại sao bấy lâu nay mình ko thấy cái đáng ghét ấy. Nhưng vấn đề gì làm bạn với người ấy cãi nhau vậy,hãy chia sẻ với nhau nhưng kinh nghiệm tác chiến nhé, để cùng bảo vệ nhau ấy mà.
  2. nico_xuongnui

nico_xuongnui Thành viên mới

đúng đó,,,,khi yêu nhau thấy cái gì cũng đáng yêu,,nhưng cải nhau giận nhau,,,toàn thấy những điễm tốt đó biến thành đáng ghét hết,,,,chưa hết đâu nha ....lúc đó còn lộ ra nhiều điểm xấu nữa chứ ,,tật xấu nữa,,,nhiều khi nghĩ lại.....trời ơi sao mình lại có thể yêu 1 nguời có wá nhiều tật xấu như vậy. Nhưng khi bình tĩnh lại thì nghĩ con nguời mà ai ko có tật xấu , có ai toàn vẹn đâu nè. Và cũng nhờ những lần cải vã như thế nên chúng mình mới hiểu nhau hơn đó. còn chuyện ai làm hoà truớc hả ? uhm nếu thấy anh ấy nóng wá thì mình nhịn,,,và làm hoà truớc,,,còn nếu mình nóng wá thì anh ấy nhịn và làm hoà,,vậy đó ,,nên nhiều khi nghĩ lại những lần cải nhau đó thấy vui vui,,nhiềi khi nghĩ lại thấy giống con nít wá trời hehehehe
  3. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Mình thì toàn cãi nhau vì lý do vớ vẩn thôi.Như hẹn chat mà anh ý vào muộn nè,đang chat thì nah ý bảo buồn ngủ rùi nè.......
    ..
  4. TongHoAnh

TongHoAnh Thành viên mới

Bọn mình hay cãi nhau chuyện của lớp, của Đoàn. Gọi là cãi nhau nhưng xong rồi thì vui vẻ như thường. Đừng vì chuyện nhỏ mà hỏng quan hệ lớn.
  5. albeliebe

albeliebe Thành viên mới

Albel với him thì ít cãi nhau lắm ,lúc nào cũng cười cả nhưng nói vậy chứ cũng có đôi ba lần gì đó cãi, toàn là him xuống nước không ah. Nhiều khi nghĩ thấy mình cũng quá đáng nhưng mỗi tội, hễ sai mới nhận và sửa thôi còn không thì cãi bướng đến khi him không nói nữa thì thui . Him thuộc típ bíết lắng nghe và luôn hiểu được nên không lần nào giận nhau lâu, may thật chứ một đứa bướng như Albel thì không sai thì đố mà chịu nhận mình sai
  6. konhu_loaicodai_85

TextTextText Mỗi lần đọc bài của TongHoAnh là mắt em lại nổ đom đóm. Hồ Anh ơi chỉnh lại phông chữ đi.
  7. adaydreamer381

adaydreamer381 Thành viên quen thuộc

Vì : "Sao anh toàn bắt em lấy nước cho anh uống thôi, sao anh ko tự đi lấy cho mình, và...cả cho em nữa.."
  8. walkie_talkie

walkie_talkie Thành viên mới

Tiền! chả biết, dù cả hai vẫn còn đi học, nhưng cứ nói về tiền bạc là có vấn đề. Không hiểu tớ có nên cân nhắc về tương lại không nữa
  9. konhu_loaicodai_85

TextVấn đề tiền bạc cũng ko có gì khó nói ca, mình thấy hai bạn có thể trao đổi cởi mở hơn , đôi khi thẳng thắn cũng là một đức tính đáng quý.
  10. wederbremen

wederbremen Thành viên mới

Em với người yêu em thì chưa bao giờ có chuyện gì cả. Không biết là nên buồn hay vui đây!