1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn về bí kíp của cụ Quacker

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi bestlife, 13/05/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bestlife

bestlife Thành viên mới

Em nghĩ chắc là đã từng có những topic như thế này rồi , nhưng lục lọi mãi tìm hẻm thấy :D . Nay em xin lập để những cao thủ vô bàn luận xíu để nhũng con gà như em mở mang tầm mắt ạ

Theo như kinh nghiệm của em thấy , bí kíp của cụ Quac không thể áp dụng được với những em gái tuổi teen hoặc tâm hồn còn teen và quá non . 1 người dùng nhuần nhuyễn bí kíp của cụ và 1 đứa gà nhưng ra sức tặng quà , nhắn tin , chiều chuộng thì dù người xài bí kíp có ngon trai hơn( về nhiều mặt) thì vẫn sẽ thua

Không biết mọi người nghĩ sao về vấn đề này ạ :D . Còn ai có ý kiến gì về bí kíp thì quăng vô bàn luôn nhé
  2. samachoanghon29

samachoanghon29 Thành viên quen thuộc

Muốn thực hiện theo bí kíp bác Quacker thì phải đẹp trai khoai to + khuôn mặt lạnh bác à :v. Còn không thì thôi đi. Cố gắng làm cho ví dày lên rồi đi tán gái :D
  3. gau_xanh

gau_xanh Thành viên mới

bí kíp quacker hay đấy chứ, có cả những minh họa tình huống và cách xử lý rất thông minh, rất cáo.
    Đứa gà mà cứ tặng quà nhắn tin cuối cùng lại như gà mắc thóc thôi, không giải quyết đc vấn đề j.
    Tất nhiên có trong tay bí kíp mà ko có tiền để đưa đi chơi rồi đánh đòn quyết định cũng vứt
  4. bestlife

bestlife Thành viên mới

Đẹp trai khoai to , đủ tiền dắt đi chơi nhưng cáo nó( không rõ có tiến thành cáo chưa) lại thích đuoc nhắn tin hỏi thăm mỗi ngày , tặng quà đều đều mới chết chứ :)) .Lại còn tỏ tình nữa
  5. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

chết non với các thím, gái này mới là non thím ạ. thử hỏi tầm như chị Bại thì sẽ như nào. chẹp
  6. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ...
    Dạo này em hunter91 làm ăn thế nào rồi?
  7. hunter91

Chán chị ạ. tình hình chung mà. E lại vừa mới thất nghiệp rồi. :)
    Chị dnay sao?
  8. huuvan23

huuvan23 Thành viên quen thuộc

Bí kíp Quaker nói thiệt nhìu cái em cũng ko dám áp dung, nhìu cái lại áp dụng khá dưa bở, nói chung là đang trên đg học võ, còn lắm chông gai :D
    hunter91 thích bài này.
  9. jacky_20119

jacky_20119 Thành viên quen thuộc

Cái này chắc do chủ thớt nhầm nhọt, bí kíp bác Quac là để cua gái, làm gái thích và yêu mình, những e như chủ thớt nói thì nó đâu có nhu cầu kiếm người để thích/yêu, mà là kiếm người chiều chuộng, tặng quà, làm ATM ( mặc dù trên danh nghĩa, lời nói, fb v.v.. thì vẫn được gắn cái mác người yêu oách vãi tè :cool: ) thế nên dĩ nhiên là e ấy sẽ chọn đứa kia rồi. Vì vậy so sánh và lấy ví dụ vầy ko hợp lý lắm.
    Đưa cái người ta cần thì người ta ưu tiên nhận hơn là đưa cái mình có chứ . (Thế nên mình có cái gì thì kiếm đứa nào nó cần những cái đó mà trao sẽ tốt hơn :D)

P/s : lâu quá mới ghé về rình mò lại cái Cốc cũ, ko biết còn nhiều người cũ trong đây không nhỉ :rolleyes:
    hunter91lovelife268 thích bài này.
  10. hunter91

ae chết hết rồi bác, còn mấy thằng tụi em thôi. Cũng chán. Haizz