1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn về logo của Box Du lịch - Diễn đàn TTVNOL

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi onamiowada, 04/08/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Bạn Sổngtùnữ lại nóng tính rồi, đừng để những nếp nhăn tức giận làm a/h đến khuônmặt đáng yêu ấy chứ. Hí hí... Lâu lắm mới thấy bạn, thế mà lại ...
    O'', không thấy các bạn đưa ra quy định, giải hoặc thiết kế gì cả để tham gia mà chỉ thấy cãi nhau là nàm xao, nà nàm xao???

Được lastwalkman sửa chữa / chuyển vào 14:07 ngày 04/08/2010
  2. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

2 lần đại hội, lần nào mà chả là là mình scan vẽ lại..mỗi năm lại mất....
    Tớ hỏi thật nhé.. thế là ai dư lào ..tầm nào.. chơi cỡ nào..số má giang hồ kinh đến đâu ???mới để đc để avatar du hí.. nói thế thì logo đó các bạn nhận vơ vào là logo của box à... tớ thấy hay hay tớ dowl trên mạng về nghịch thì làm éo đc tớ.... Tư duy đóng góp tẹo đê.. ông nào cảm thấy xấu và éo thấy có ý nghĩa thì làm cái mới trưng lên coi...
    theo mình logo này quá ý nghĩa..được các cao nhân trước đây sử dụng truyền thống cao...đẹp nữa... thể hiện rất tốt tính chất của box.. đơn giản dễ lan truyền.. đóng cái topic này lại đc rồi..vì chỉ cần phông nền thôi (kèm slogan..thời gian địa điểm..hình ảnh..). còn logo thì khỏi bàn đi...
  3. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Khoá topic với lý do: Topic 'ã có câu trả lời trang 2, ko cần thiết phải thiết kế logo m>i
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa