1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn về mua bán ở chợ Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 15/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muathang_11

muathang_11 Thành viên mới

Hôm nào tôi lên Lạng sơn tu_huong dẫn tôi đi chợ nhe'' okie ko? hôm nào lên tôi alo cho tu_huong nhé.
  2. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

ko được cũng fải được.. chêu tí mình rất vui khi làm người mua hàng giúp bạn mình sẽ được lãi cả hai bên.. hì. ..
    nhớ gọi cho mình khi tới đây nha...
  3. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

ko được cũng fải được.. chêu tí mình rất vui khi làm người mua hàng giúp bạn mình sẽ được lãi cả hai bên.. hì. ..
    nhớ gọi cho mình khi tới đây nha...
  4. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

kiếm đò chơi xe ô tô nếu bạn có điều kiện lên tân thanh thì bạn có thể mua ô tô rẻ hơn .
    còn hang điện tử thì ít có cửa hàng chuyên bán lắm ,nếu bạn muốn mua đồ điện thử thì bạn hãy lên chợ Đông Kinh tầng một
    thì bạn có thể tìm thấy hàng điện tử tha hồ mà chọn.
    còn mặc cả tuy theo bạn thôi. nếu mà bạn đi vào ngày thường thì không cầm mặc cả nhiều ,nhưng mà bạn đi vào thứ 7 hay chủ nhật thì bạn có thể mặc cả nửa giá hoặc hơn một chút .
    còn đi sang bằng tường, thì bạn mà làm sẵn giấy thông hành bạn có thể bắt xe lên thẳng trên cửa khẩu và qua đấy bình thường .hình như xe lên trên đấy mất 20 nghìn thì phải còn nếu mà đi theo xe ô tô vào thẳng tân thanh thì đăt hơn.
  5. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

kiếm đò chơi xe ô tô nếu bạn có điều kiện lên tân thanh thì bạn có thể mua ô tô rẻ hơn .
    còn hang điện tử thì ít có cửa hàng chuyên bán lắm ,nếu bạn muốn mua đồ điện thử thì bạn hãy lên chợ Đông Kinh tầng một
    thì bạn có thể tìm thấy hàng điện tử tha hồ mà chọn.
    còn mặc cả tuy theo bạn thôi. nếu mà bạn đi vào ngày thường thì không cầm mặc cả nhiều ,nhưng mà bạn đi vào thứ 7 hay chủ nhật thì bạn có thể mặc cả nửa giá hoặc hơn một chút .
    còn đi sang bằng tường, thì bạn mà làm sẵn giấy thông hành bạn có thể bắt xe lên thẳng trên cửa khẩu và qua đấy bình thường .hình như xe lên trên đấy mất 20 nghìn thì phải còn nếu mà đi theo xe ô tô vào thẳng tân thanh thì đăt hơn.
  6. trau_vang_Seagames

trau_vang_Seagames Thành viên mới

Cho tớ hỏi cái...
    Lên chợ Lạng Sơn tầm này có mua được các loại Ampli số hỗ trợ DTS, AC3, Dolay Digital, Prodologic...  phục vụ nghe loa 5.1 không nhỉ?
    Giá bao nhiêu và hàng họ có xịn không nhỉ ?
    Mấy lần định mua vé xe HN-LS mà vẫn còn chần chừ...
  7. trau_vang_Seagames

trau_vang_Seagames Thành viên mới

Cho tớ hỏi cái...
    Lên chợ Lạng Sơn tầm này có mua được các loại Ampli số hỗ trợ DTS, AC3, Dolay Digital, Prodologic...  phục vụ nghe loa 5.1 không nhỉ?
    Giá bao nhiêu và hàng họ có xịn không nhỉ ?
    Mấy lần định mua vé xe HN-LS mà vẫn còn chần chừ...
  8. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Chan
  9. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Chan
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Mọi người ơi, có ai biết giá một chiếc TV SONY siêu phẳng 29'''' bán tại Lạng Sơn hay vùng biên giới sát Trung Quốc cũng được là bao nhiêu không ?? Có thể là hàng liên doanh SX tại Trung quốc cũng được.