1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn về mua bán ở chợ Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 15/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

Mọi người ơi, có ai biết giá một chiếc TV SONY siêu phẳng 29'''' bán tại Lạng Sơn hay vùng biên giới sát Trung Quốc cũng được là bao nhiêu không ?? Có thể là hàng liên doanh SX tại Trung quốc cũng được.
  2. q_wolf

q_wolf Thành viên mới

theo tui biết một cái tv như thế tầm gần 6tr là được đồ xịn nha còn loại nhàng nhàng thì có 3-4 tr, thậm chí trên dưới 2tr cũng có nhưng phải ....hì cái này không nói được nhưng nếu có mua 2tr thì chả ai bảo đảm chất lượng đến...ngày hôm sau.
  3. q_wolf

q_wolf Thành viên mới

theo tui biết một cái tv như thế tầm gần 6tr là được đồ xịn nha còn loại nhàng nhàng thì có 3-4 tr, thậm chí trên dưới 2tr cũng có nhưng phải ....hì cái này không nói được nhưng nếu có mua 2tr thì chả ai bảo đảm chất lượng đến...ngày hôm sau.
  4. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

6 triệu Một con 29 inch siêu phẳng , nhãn hiệu TCL hàng Trung Quốc do Tỉnh sản xuất, không phải hàng TQ do xóm hay làng sx. Bán đầy trên Hà Khẩu, giao tận nhà.
  5. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

6 triệu Một con 29 inch siêu phẳng , nhãn hiệu TCL hàng Trung Quốc do Tỉnh sản xuất, không phải hàng TQ do xóm hay làng sx. Bán đầy trên Hà Khẩu, giao tận nhà.
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

Cám ơn Quyết (tí nữa thì nhầm với Văn Quyến đấy) và Nghĩa nhé. Lúc shoneti hỏi cũng không nghĩ là sẽ nhận được câu trả lời ngay đâu à... thành viên box Lạng Sơn nhà mình giỏi quá!!! (chả thấy cái emotion vỗ tay đâu cả nên cụng beer vậy)
    Để bầy tỏ tấm lòng cảm ơn, shoneti bình chọn cho hai thành viên của box mỗi người 5* nha! Cả nhà vỗ tay khen bạn nào
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

Cám ơn Quyết (tí nữa thì nhầm với Văn Quyến đấy) và Nghĩa nhé. Lúc shoneti hỏi cũng không nghĩ là sẽ nhận được câu trả lời ngay đâu à... thành viên box Lạng Sơn nhà mình giỏi quá!!! (chả thấy cái emotion vỗ tay đâu cả nên cụng beer vậy)
    Để bầy tỏ tấm lòng cảm ơn, shoneti bình chọn cho hai thành viên của box mỗi người 5* nha! Cả nhà vỗ tay khen bạn nào
  8. jbravo

jbravo Thành viên mới Đang bị khóa

Các bạn ơi, mình muốn lên xứ Lạng vừa để tham qua và vừa để mua sắm đôi thứ. Nếu thấy thuận tiện, mình có thể nhập một số hàng về để bán. Các bạn có thể chỉ cho mình một số mối về hàng điện tử nhỏ được chứ, cỡ như cái máy tính FX-500 của học sinh ý, hay cái móc chìa khoá có thể phát sáng như đèn pin ý ( cái này mình nghe nói là quãng 6.000đ / 1 chục)
    Mình biết lên đó tìm nguồn hàng thì đẽ nhưng tìm nguồn hàng cấp 1 thì hơi khó. Ban đầu mình chỉ định lấy một số mẫu về bán thôi, sau sẽ dự tính thêm. Các bạn giúp mình nhé.
  9. love_someone_hn

love_someone_hn Thành viên mới

Bạn nào biết các thủ tục làm giấy thông hành ko nhỉ ?
    Từ Đông Kinh đi lên Tân Thanh mất bao nhiêu lâu và bao nhiêu tiền xe ?
  10. duongvenha1981

duongvenha1981 Thành viên mới

Nhà em thì đồng ý với bác QN, tiền nào ắt có của nấy. tuy chợ Đông kinh thét hơi cao, thế nhưng chất lượng hàng lại đảm bảo. chợ tân thanh thì cũng còn tuỳ các bác mặc cả thế nào chứ....! nhưng phải là những bác hay đi chợ thì mới có kinh nghiệm chọn hàng theo cách nào...!
    các bác lên theo cách du lịch thì tất nhiên các bác cũng chi tiêu theo cách du lịch phải không?! hì.....! thế thì khỏi phải bàn.