1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bàn về vòng 1 .... (phần II)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thuyenxaxu, 20/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Bàn về vòng 1 .... (phần II)

Tiếp tục về vòng 1 của các em nha ....

Link sau là thread cũ đây :

http://www9.ttvnol.com/forum/lamdep/382062/trang-1.ttvn

ANh khóa thread cũ lại vì theo quy dịnh 100 trang .

Chúc các em có vòng 1 tuyệt vời . Không lớn quá , cũng không nhỏ quá . Nói chung là ... vùa tay vừa mắt hấp dẫn hút hồn con chai bọn anh , ok ?

Trích từ bài của keanhkeanh viết lúc 16:26 ngày 20/09/2007:

Trích từ bài của winny83 viết lúc 23:41 ngày 19/09/2007:

nàng nhiệt tình wá nhưng làm ơn giải thích nốt cho tớ vì tớ ngại đọc lại từ đầu quá
    herbs là gì vậy nàng ? và mua ở đâu được ?
  2. lamanh0313

lamanh0313 Thành viên mới

Hahha , nhưng mà thế nào là vừa tay hả anh "con chai" có người tay to , có người tay nhỏ mà anh . Vừa tay anh Thuyền là cup A, B , C hay D vậy ?
  3. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

mod làm em phì cười, vừa tay vừa mắt thì e là hơi khó, vì biết tay mắt các anh thế nào mà cho vừa khakhakha
    94 là vừa hay không vừa hả anh?
  4. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Như thế nào là vừa tay vừa mắt hả anh ? Bây giờ thật giả , giả thật khó lường . Em chỉ thấy chị nào có " quả" ngực to vật vã hoặc ít ra là quả táo quả lê mới hút hồn con " chai" được thôi . Còn quả cam quả ổi quả cau thì . Vậy nên người ta mới nói cóc ổi thì đừng bon chen với bom, lê huhuhu
  5. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Nói tóm lại giải thích theo ngôn ngữ ẩm thực cho nó ngon miệng .
    Trong ba thứ quả
    Quả mướp
    Quả đào
    Quả quýt
    Quả nào đẹp nhất và ngon nhất ...vừa mắt vừa tay nhất đó là quả anh Thuyen nói nhỉ
    Hihi biết đâu tuỳ mỗi người , có người thích quả mướp , có người thích quả quýt , có người thích quả đào cơ ...hihi
  6. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

heehe , em thì em chả thích ăn cam . Em thích an đào . Mà nghe nói ăn nhiều mướp cũng làm mướp to đấy chị ạ . Chị ốm thế thì cần ăn nhiều mướp vào . Em có nhìn nhầm k nhỉ ???
  7. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

heehe , em thì em chả thích ăn cam . Em thích ăn đào . Mà nghe nói ăn nhiều mướp cũng làm mướp to đấy chị ạ . Chị ốm thế thì cần ăn nhiều mướp vào . Em có nhìn nhầm k nhỉ ???
    [/quote]
    Hihi nói tóm lại chị thích ăn cả ba quả , mỗi quả một vị khác nhau , quả mướp nấu canh cua ăn từ từ tuyệt ..quả quýt khi khát còn gì bằng Quả đào vừa ăn vừa ngắm , ngon
    Hihi ...nói tóm lại ...ai biết rồi thì đã biết ....ai chưa biết thì biết cứ biết vậy thôi
  8. xicxac

xicxac Thành viên mới

http://www28.24h.com.vn/news.php/233/157283
    day là bài báo về vòng 1
    sao ng ta lại nói: Viên uống nở ngực thực ra là thuốc bổ sung vào hooc-môn. Mà liệu pháp tăng hooc-môn sẽ rất nguy hiểm. Nó sẽ dẫn đến ung thư dạ con và rối loạn các chức năng về nội tiết. Tuyệt đối không sử dụng thuốc uống
    vậy pp uống thảo dược cũng làm tăng nội tiết tố, thế có nguy hiểm như thế k?
    bạn kekeanh ơi, vào đây phụ với nào
  9. keanhkeanh

keanhkeanh Thành viên mới

dược thảo mà mình liệt kê ra để uống cho vòng 1 ko hẳn là hormon. nó chỉ là phytoestrogen, hơi giống vời estrogen của người mà thôi. Nếu mà vậy chắc bạn nào hay uống sữa đậu nành hoặc ăn các chế fẩm từ đâu nành đều...toi quá. Và dân Ấn Độ chắc bệnh ung thư đầy, vì fenugreek là gia vị phổ biến ở Ấn Độ. Tất nhiên hocmôn thiệt thì ko dùng vì rất có hại,nhưng đây chỉ là cây cỏ mà thôi, với lại Eve được bà là 1 nha dược thảo kê toa cho thì mình nghĩ ko có gì hại cả.
  10. frenzy

frenzy Thành viên mới

Trên website xinhxinh.com.vn có bài báo nói rằng uống thuốc tuỳ tiện không những giúp cho ngực lớn hơn mà có khi còn có tác dụng ngược. Mình không dùng thuốc gì nhưng post lên đây để mọi người cân nhắc.