1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắn xong, không thấy vừa lòng.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi phambienngoc, 12/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bắn xong, không thấy vừa lòng.

Tình hình lao động của tớ từ trước đến giờ nà thế lày: Bắn 2 phát, tổng cộng hơn 1 tiếng đồng hồ đau hết cả lưng nhưng sau khi mệt lử chưa bao giờ cảm thấy thoả mãn, thậm chí còn rất không thoả mãn. Thường là sau đó không ngủ được.

Mục đích của tớ mỗi khi xxx là vì bản năng thúc giục chứ chẳng lần nào vì yêu cả. Như thế thì sau khi đạt đỉnh cao tớ phải thoả mãn chứ nhỉ, tớ cũng chả phải thường mơ tưởng những kiểu dirty và khi làm cũng chỉ vài động tác xem trong film thôi, không khoái được OS.
    Trong trận chiến tớ cũng chịu khó hâm nóng đối tác lắm vì tớ nghĩ làm đối tác sướng cũng là trách nhiệm của mình. Nói chung là tớ thành công. Có 1 cái là tớ không hôn đối tác, không OS , tớ cũng không yêu cầu đối tác OS. Lần đầu tiên 1 đối tác cho không biếu không OS, tớ rất ngạc nhiên vì lúc ấy cho rằng trò này chỉ có trên phim rẻ tiền và **** làm(sau này đọc bài trên đây mới thấy nó bình thường). Lúc ấy tớ không thích nhưng không nói gì, giờ thì thấy bình thường rồi nhưng cũng không thích sau này vợ mình làm kiểu này.
    Còn có 1 lần gặp 1 cô đang rất hưng phấn nhưng thiếu nước trầm trọng(chắc là bệnh), tớ đành phải giúp cô ta bằng cách OS cho cô ấy. Thế nhưng vừa mới chạm vào, cái mùi ở chỗ ấy làm tớ suýt chút nôn tại trận đến nỗi cổ họng kêu "ục" 1 cái làm cô ta giật mình. Chắc là do không quen mùi nhưng tớ cũng cạch luôn vụ OS, vốn đã không thích rồi.

Theo cách xxx mà tớ mô tả như vậy mọi người thấy có thể giải thích tại sao tớ chẳng cảm thấy thoả mãn sau khi "mần" xong? lần đầu thì 5 đến 15 phút, lần 2 khoảng 40 phút, nghỉ 5 phút giữa 2 lần. Mỗi lần tớ chỉ thực sự có cảm giác lúc gần và khi "bắn", còn trước đó thì cảm xúc khá buồn chán và cảm giác sung sướng thì cũng gần như không có gì.
  2. tdvinh

tdvinh Thành viên mới

Cảm giác sau khi ******** mà không có tình cảm cũng giống như sau khi thủ dâm ấy. Những việc như thế không bao giờ cho ta cảm giác thỏa mãn thật sự cả, có chăng chỉ là mất đi sự bức bối về nhu cầu thể xác thôi.
    Bạn phải yêu thì mới thấy được cảm giác thật sự khi ******** như thế nào. Đó không phải chỉ là cảm giác của thể xác nữa mà là cả sự thăng hoa của tinh thần. Chẳng biết tả như thế nào vì tôi dốt văn lắm chỉ nói ví dụ như khi yêu, chỉ cần nghĩ đến người đó là tim đã đập rộn lên rồi , đây lại ******** nữa thì bạn chắc cũng đoán biết được 1 phần cảm giác lúc đó thế nào
  3. hieu_sh13

hieu_sh13 Thành viên mới

Ko ngờ cao nhân của box Ô tô xe máy lại cay đắng như thế ! Cái chuyện này em ko có kinh nhiệm nên ko thể nói gì được - chúc bác sớm tìm đc hạnh phúc @
  4. nguoi_con_o_lai

nguoi_con_o_lai Thành viên mới Đang bị khóa

lý do là bác làm điều đó như 1 kẻ đói thì ăn cơm thôi .Thế thì làm gì có thể cảm nhận rõ ràng cái món ăn đó ngon ,đặc sắc như thế nào được ?
  5. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Có ai cũng từng giống tớ bày xem nên làm thế nào? Giả dụ bây giờ thêm động tác hôn kiểu Pháp thì có cải thiện hơn không nhỉ, có lẽ gần gũi hơn thì cảm giác tốt hơn. Bởi vì tớ nghe các bác kể là nó "fê" lắm, với lại nhìn đối tác "fê" nhặng xị tớ cũng thèm được biết cảm giác nó thể nào
  6. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Cho em hỏi hôn kiểu Pháp là ntn ạ?
    Nếu nó là OS thì thôi, miễn bàn
  7. mvc

mvc Thành viên mới

Thế là được rồi bác ạ, đòi hỏi nhiều làm gì
    Thường phụ nữ mới có cảm xúc đê mê ngây ngất kéo dài, chứ đàn ông thì ít và nhanh lắm, chủ yều là mệt và nhàm thôi
    Quan trọng nhất là làm cho phụ nữ đạt đến cực khoái, còn nam giới có đau lưng tốn sức chút thì có là gì đâu
  8. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

đ/c phambienngoc này tình hình quá nhì , đây là hiện tượng chung của những đ/c ................mê mô tô , nhưng hỏi thật là bác làm với gf hay là hàng cho không biếu không ???? nếu như vào em mà gặp hàng cho không biếu không thì chẳng bao giờ có cảm xúc cả ( tại không chiều các bé thì các bé lại bảo...........pê đê thì dở hơi ), lắm lúc phải nghiến răng cho xong ...chán thật.
    thế bác thử nhẩn nha " làm việc " xem nào , không hùng hục cày bừa nữa , nhiều lúc cứ phải tập trung vào chuyên môn cao quá thì lại tụt mất cảm xúc cũng nên , vừa làm vừa thủ thỉ , hoặc tạo kiểu dáng tư thế mới lạ đi , mà cái màn OS thì nôm na là " gặm cỏ " mà muố gặm cỏ ok thì tăm rửa sạch sẽ trước khi lâm trận cho thoải mái . hay tại bác cứ vừa làm vừa " lăn tăn " , kiểu đó dễ bị ức chế lăm , khi xong thấy trống rỗng luôn .
    Được duc_redskins sửa chữa / chuyển vào 13:50 ngày 13/03/2006
  9. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Em mới lượt phượt vào box này thấy nhiều anh em người quen quá hí hí vui phết.
    Em thì thấy anh phanbienngoc có tình trạng thế chẳng qua là vì anh ấy nay thì "đối tác" mai thì " có một cô"... chứng tỏ anh ấy vẫn đang lang thang đá đấm linh tinh, chưa thực sự yêu ai cả mà chỉ là thoả mãn nhu cầu vì thế có khi mất đi cả hứng thú cảm xúc.
    Cái gì quá đi giới hạn cũng có mặt trái của nó, quan hệ quá nhiều mà không có tình yêu rất có thể một ngày anh chẳng biết thế nào là TY và rung cảm nữa chăng?
    Em thì em nghĩ anh phanh lại ba chuyện chơi bời để kiêm người yêu đi anh ơi! Yêu vào đời lại vui tươi ngay không trống như bình xăng hết nữa, hé hay là cưỡi cruise với dirt bike nó cũng ảnh hưởng tâm lý các anh nhờ.
  10. De

De Thành viên rất tích cực

Giải pháp:
    Lúc đó bạn hãy tưởng tượng là mình đang cưỡi một con xe ô tô đời mới của Nhật, chắc bạn sẽ thoả mãn thử xem có hiệu quả không nhé...