1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bảng giá tẩy trắng răng mới nhất năm 2017

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi tranlongebc, 30/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranlongebc

tranlongebc Thành viên mới

Bảng giá tẩy trắng răng công nghệ lazer

Chào Bs. Hiện nay, tình trạng răng cửa của em không được trắng lắm, em muốn đến nha khoa mình để tẩy trắng, nhưng không biết hiện phương pháp tẩy trắng răng bằng đèn Laser có được nha khoa áp dụng không, nếu có Bs có thể tư vấn rõ ràng về phương pháp được chứ ạ.

giá tẩy trắng răng bao nhiêu? Mong Nha khoa sớm hồi âm. Cám ơn nhiều!

(Thanh Thảo 89 – Biên Hòa)

Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ?

Chào Thanh Thảo. Cám ơn bạn đã quan tâm và tin tưởng các dịch vụ của Nha khoa Vạn Thành chúng tôi. Sau đây chúng tôi sẽ nói rõ về phương pháp tẩy trắng răng Laser cũng như tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền.

Như bạn cũng biết, không phải ai sinh ra cũng có thể sở hữu hàm răng đều đặn, trắng bóng như mơ ước. Răng bạn qua thời gian sẽ trở nên vàng ố do một số tác nhân như ngấm màu thức ăn, thuốc lá, cà phê hay trà… Nhưng hiện nay để sở hữu một hàm răng trắng sáng đáng mơ ước không phải là điều khó khăn. Từ khi phương pháp tẩy trắng răng ra đời nó đã mang nụ cười đẹp đến cho hàng triệu người trên toàn thế giới. Trong đó phương pháp tẩy trắng laser là loại tiên tiến và hiện đại và đang được thịnh hành trên thế giới, với phương pháp tẩy trắng này ngay cả những hàm răng ngã màu do cà phê hay thuốc lá…vẫn có thể sở hữu một hàm răng trắng sáng đáng mơ ước.

Bảng giá chi phí tẩy răng