1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢNG TIN AN GIANG (Tuyển Mod trang 6. Những thông báo mới bắt đầu từ trang 10)

Chủ đề trong 'An Giang' bởi thatwhy, 21/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

BẢNG TIN AN GIANG (Tuyển Mod trang 6. Những thông báo mới bắt đầu từ trang 10)

Trong một thời gian dài vừa qua, Box An Giang đã không có hoạt động gì, các bạn thành viên cũng như các bạn quản trị box đã không đến đây. Nhằm xác định lại việc hoạt động của Box trong thời gian tới xin các thành viên nhiệt tình của box cũng như các bạn quản trị nơi đây xác định lại quyền quản trị của mình.Nếu có bạn nào xét thấy có khả năng cũng như thời gian tham gia quản trị box thì xin xác nhận ngay tại đây. Trong thời gian một tuần, không có hồi đáp từ các bạn thì BQT mạng sẽ xếp box An Giang vào một khu vực như các box tương tự. Khi nào các bạn có đủ điều kiên và yêu cầu thì BQT mạng sẽ mở trở lại.

Chào thân ái

thatwhy

Được Cobehanoi84 sửa chữa / chuyển vào 10:54 ngày 09/09/2003
  2. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Ặc...ặc...Anh "tai sao nhu the" làm em ngộp...Mấy lúc này em không vào được vì chỗ em truy cập nó chậm như rùa, mà em thì lại học hai buổi, thêm đi làm bà may MCcho mấy đám cưới ( dạo này họ cưới nhau nhiều quá anh ạ, chắc tại lạnh..hi..hi..)..
    Hôm nay rảnh tí chút, vào đây định thư giãn thì muốn xĩu khi nhận được tin anh sắp đưa nó đi die..! Thui ạ, cho em xin nhé...em sẽ cố gắng hơn..
    Em có ý này anh xóa mod của VNboy đi , He là anh kết nghĩa của em, he có dịch vụ inernet nên phải trông coi nó, không rảnh anh ạ..Để em tìm hiểu các thành viên sau đó sẽ giới thiệu người cho anh sed mod nhé..Thân ái..!
    Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân..IN 1980 FAMILY
  3. AnhXeAnh

AnhXeAnh Thành viên quen thuộc

Có gì từ từ nói anh ơi, anh xếp box lại đột ngột làm tụi em không đủ không khí thở, ngộp chết cả lũ.
    Ê, "mèo hoang dã", box có 3 mod mà trong suốt thời gian qua không có ai lên tiếng là sao, mấy người rủ nhau đi nghỉ "thu" hả. Nhất là VNboy, không lên được thì la làng lên set mod lại lúc đầu đi, để tới bây giờ. Chán wá.
    THEY USUALLY DON'T GET THE CHANCE TODAY BECAUSE THEY THINK THERE'RE MANY CHANCES TOMORROW
    NCN [​IMG]

4. hanphi

hanphi Thành viên mới

Trăng khuyết rồi lại tròn mà, sau cơn mưa trời lại sáng. Sau một thời gian không vào được ttvnonline. Bà con box An Giang đi vắng hết. Bước vào box như bước vào một vùng hoang mạc.
    Tuy nhiên mong Ban Quản Trị mạng đừng xếp box này lại. Vẫn còn nhiều anh em tâm huyết đấy. Chỉ chưa triệu tập thành viên lại để phát triển thôi.....
  5. thatwhy

Cuối cùng là thế nào đây nhỉ ?

thatwhy

6. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Là vẫn giữ box anh ạ...và chờ set thêm mod nhé..Tụi em rất cần thời gian...Mong anh thông cảm xí xoá cho nhé..!
    Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân..IN 1980 FAMILY
  7. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Trời nói qua nói lại thì em chẳng thích chút nào cả,mọi người đưa ra cái dự định cụ thể xem thế nào đi chứ...em đây chờ dài cổ cũng lâu lắm rồi đấy ạ.
    Nhưng mà cho em fản đối cái anh thatwhy tí nhé.Anh fải từ từ thì khoai nó mới nhừ chứ.Anh có bít là nằm yên chờ thời cơ hành động cũng là một chiến thuật không???chỉ sợ nay mai box AG fát triển quá anh lại sướng quá cười đấy nhé!
    Phản đối đóng box AG nhiệt liệt
    P/S:Anh mà đóng box AG thì em bay ngay vào Lâm Đồng gặp anh nói chuyện ra nhẽ đấy nhé!Cẩn thận gặp khủng bố đấy anh ạ.
    Một trái tim Hà Nội đập giữa lòng An Giang
  8. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Không fải thắc mắc chuyện box AG này nọ nữa,một mình em sẽ chăm chỉ post bài chắc không có ảnh hưởng gì chứ???AG pha lẫn một chút của HN có khi lại là một phong cách lạ mà các box khác không có thì sao nhỉ????
    Một trái tim Hà Nội đập giữa lòng An Giang
  9. thatwhy

Mong là em làm được nhiều điều cho Box, thời gian qua không có ai vào đây cả ! Biết nói thế nào đây nhỉ ? Nghĩ xem, khi quê hương của mình bị xoá tên trên bản đồ TTVNOnline thì lòng mình sẽ cảm thấy sao ? Buồn lắm chứ, đúng không nào ? Nhưng buồn hơn nữa là suốt một thời gian dài không có ai chăm lo hay vào Box cả !

that's why

10. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

Thiệt tình mà nói, không ai muốn mất đi một box nào cả. Nhưng quy định của diễn đàn là cần thiết để nâng cao chất lượng chung của diễn đàn.
    Thời gian qua, nhiều thành viên của box An Giang vẫn online, nhưng ... là ở các box khác. Thậm chí, trong khoảng tháng 8 - tháng 9, mình gởi tin nhắn cho một số bạn là thành viên của box nhưng cũng không có kết quả. Mình còn post một số bài nhắn gửi trên box mà rất hiếm khi có người trả lời. Tại sao thế ? Có bạn còn trả lời thẳng với mình là : Vào đấy chẳng thấy có gì hay cả !. Mình còn biết làm gì ?
    Thatwhy đã thận trọng và cân nhắc nhiều khi bây giờ mới thông báo đến các thành viên của box. Một thời gian dài các bạn đã im hơi lặng tiếng.
    Hãy cố gắng lên các bạn nhé, cần có sự tham gia của nhiều người. Mỗi người góp một tí thì box sẽ chất lượng hơn.

YÊU MỌI NGƯỜI, TIN VÀI NGƯỜI, ĐỪNG XÚC PHẠM AI CẢ