1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢNG TIN AN GIANG (Tuyển Mod trang 6. Những thông báo mới bắt đầu từ trang 10)

Chủ đề trong 'An Giang' bởi thatwhy, 21/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

việc đóng cửa một box là cả một vần đề nhưng mà giờ có lẽ là không cần thiết đâu lão dát goai ơi. Đừng làm người ta sợ chứ. Cái gì cũng từ từ, nếu mà lão chỉ nhòm để đóng cửa thì em sẽ nhòm vào cái khe hở cuối cùng này để chui vào post bài để lão không đóng được nữa
    NO THING GONNA CHANGE MY LOVE FOR YOU

2. omosama_bin_javel

omosama_bin_javel Thành viên quen thuộc

Nói các bác thông củm, lần đầu tiên em vào đây, thấy dính quá trùi topic lên trên nóc rùi, chán...
    Em chả phải dân miền Nam, chui dzô đây chỉ tại thất cái avatar của Cobehanoi84 hơi xinh xinh...
    never too late to try
  3. TrexanhOnline

TrexanhOnline Thành viên quen thuộc

Cái nick của bác hơi bị độc... hén. Post bài cẩn thận đấy. Coi chừng bị lock.

Tre xanh Việt Nam

4. thach_sung

thach_sung Thành viên quen thuộc

Nick thật của em đây, cái nick "độc địa" đó thì em chỉ vừa xài lại ở đây sau khoảng nửa năm cho nó ngủ yên.
    dù sao thì cái Box này của các bác vẫn thuọc diện Vắng vẻ, giống như ở vùng sâu vùng xa ấy, đến nỗi Côbé@ Hànội phải lang thang các Box káhc để giưói thiệu... Để em sai mấy thằng em em vào đây giúp vui cho các bác nhá.
    Sầu dâng đáy cốc hồn du tử Nghìn chén chưa tan một bóng mờ <M>
  5. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Box này bác nói vắng vẻ thì cũng công nhận là đúng,nhưng bác có thấy rằng mọi người đang tích cực hoạt động mà,rồi nay mai bác trở lại thấy khác quá đừng có ngạc nhiên nhé.
    Cho đính chính chút là tui chẳng fải là đang lang thang trong An Giang đâu,hình như bác dùng từ ở đây không được đúng,có khi nào bác thấy người ta nói thăm quan du lịch các nơi trên mạng không???Nếu như xem một chương trình vô tuyến có chiếu cảnh đẹp và các điểm du lịch của nước ngoài,vậy đó được gọi là lang thang trên đất nước của người ta à???hiihihih....
    Mà em có giới thiệu đâu nhỉ??em mang lời chúc tết của box An Giang tới các box khác đấy chứ,mong bác đừng hiểu lầm ý của em nhé.
    Nhưng đóng góp của bác về chuyện đính bài em xin tiếp thu và xin sửa đổi lại nhé!Cám ơn về sự đóng góp kịp thời này.
    Thỉnh thoảng các khách sạn cũng gặp vài người khách khó tính nhưng mà không sao cả,bọn em vẫn tươi cười đón khách.hi`hi`...
    Một trái tim Hà Nội đập giữa lòng An Giang
    www.ttvnol.com/forum/f_242
  6. cobehanoi84

Qua một thời gian cố gắng và không thể không cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của các bạn hàng xóm láng giềng của An Giang cũng như của thành viên An Giang,bây giờ tình hình box cũng coi như là khả quan hơn trước đây một chút(chính xác là khoảng 1-2 tháng gần đây).Ai cũng biết muốn một box ổn định và sẽ đi lên trong thời gian tới thì cần fải có một BQT box nhiệt tình và năng nổ(có khả năng trong việc mở đầu các topic,có nhiều thời gian có thể online xem xét và quản lí box,công minh xử lí những than fiền,....nói chung là những gì đòi hỏi một BQT cần có).Do những lí do trên mà An Giang cần có những thành viên TFG có năng lực.Các TFG cũ thì hình như bây giờ đang bận một số công việc nào đó mà chưa thể đảm đương tiếp được công việc của mình,nên hiện tại An Giang cần có TFG tạm thời trong thời gian tới.
    Vì mức độ cấp thiết của sự việc mà mong mọi người hãy góp sức bầu ra một vài người có khả năng làm BQT box.Vì vậy mọi người hãy bầu ra BQT mới với những người có khả năng thực sự.Đề cử cũng được mà tự mình bầu mình đứng trong danh sách đó cũng được.Sau đó mọi người sẽ bỏ phiếu,khi mọi việc tiến hành xong sẽ thông báo toàn box và đưa lên cho Admin để set mode cho box mới.
    Sự việc cũng hơi gấp nên mong mọi người tham gia bình bầu dùm cho(đừng có buôn dưa là được,hiiih...)
  7. TrexanhOnline

TrexanhOnline Thành viên quen thuộc

Xét năng lực, trình độ. Tớ tự tiến cử mình. Các bạn An giang hãy ủng hộ tớ. Tớ đãi một chầu cà phê tại quán Ngọc Phụng.

Tre xanh Việt Nam

8. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

bầu ai ra là để người đó đưa box đi lên chứ không phải là bầu bác ra là để được đi uống cafe. Nếu mà như vậy thì ai không bầu bác em đãi một tuần đi uống cafe liền. hĩ
    NO THING GONNA CHANGE MY LOVE FOR YOU

9. cobehanoi84

Em yêu cầu đừng tranh luận buôn dưa trong topic này nhé.
    Vậy bác Trexanhonline muốn ứng cử,em đây ủng hộ nhiệt tình(bis bis...).Mong rằng nay mai nếu có làm Mod thì anh sẽ đưa Box đi lên nhé!
    Từ hôm nay có người để lập danh sách rồi--->Danh sách đề cử:
    1.Trexanhonline
    Danh sách đề cử sẽ được đóng lại vào cuối tháng 1,sau đó chúng ta sẽ bỏ phiếu nhé!Vì vậy mong mọi người nhanh dùm cho....
  10. maybe_ilike

maybe_ilike Thành viên quen thuộc

nì nhé!Tớ cũng muốn ứng cử muh!Sao hổng thấy ai nói gì hít vậy? hic hic
    maybe_ilike******đừng hỏi vì sao