1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BẢNG TIN AN GIANG (Tuyển Mod trang 6. Những thông báo mới bắt đầu từ trang 10)

Chủ đề trong 'An Giang' bởi thatwhy, 21/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

shock vì quả bom nguyên tử trở lại mà trở lại một cách lớn quá....không biết lượng bom của bác có dư để dàn trải cả diễn đàn không chứ từ mấy tháng nay chẳng có gì cả...
    If you have happiness,don't use it all up!
  2. The-Slayer

The-Slayer Thành viên quen thuộc

Hic..khổ thân các bác...khổ thân cobehanoi@ wé.....nhưng mà thật sự là hình như thành viên của AG không nhiệt tình lắm thì phải, cứ cái kiểu chỉ có cobe@ vào làm việc thế này thì khó mà đưa box đi lên lắm.....tui giúp được gì không hả ?

Rẹt...rẹt..đã ký!!!
  3. Thanh_Lam

Thanh_Lam Thành viên quen thuộc

Đại học An Giang có cuộc thực tập nào khi đang giữa năm học nhỉ?

Россия моя пе?вая лZбовO!!
  4. cobehanoi84

Bác người iu của conmamituot ơi .....Bác gọi dùm em người iu của bác về đây nhá....em gọi mà chẳng chịu về gì cả...bác và người iu bác về xây gia đình đây luôn đi.ihhhi...
    Cố đấm ăn xôi,xôi lại hỏng ... Cầm bằng làm mướn,mướn không công...
  5. The-Slayer

The-Slayer Thành viên quen thuộc

Ừ, nhưng mà Conma@ đang hơi bận, cobe@ ạ. Thông cảm cho bà ấy nhé! hi`hi`.....Tớ sẽ nói với bà ấy, khi nào được là bà ấy "về wê" ngay! Cảm ơn "lời chúc phúc"!!

Rẹt...rẹt..đã ký!!!
  6. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Thật khổ cho mấy bác ở nước ngoài..vì không rành chuyện trường lớp của tụi em. Thôi thì để em báo cáo cho Bác nhỉ?
    Chả là bọn em đang học năm thứ ba khoa sư phạm, nên đầu học kì 2 của năm thứ ba phải đi đến mấy trường ở huyện để dự giờ và xem các giáo viên dạy , cái này gọi là Kiến tập ( chẳng biết bác ở nước ngoài lâu chưa? có còn nhớ mấy giáo sinh thường dự giờ khi bác còn học cấp 2 và cấp 3 không nhỉ?!)
    Bây giờ thì vừa xong đây ạ...Báo cáo như thế bác vừa lòng chưa ạ? Bác có cách hỏi cung độc đáo thật, bái phục!
    Hôm nay được phôi thai từ hôm qua..và ngày mai cũng sẽ bắt đầu từ hôm nay...
  7. TrexanhOnline

TrexanhOnline Thành viên quen thuộc

Thật là khó khăn. Cuối cùng cobehanoi cũng chịu thua cái box này. Không biết anh Admin khu vực nghĩ sao đây?

Tre xanh Việt Nam

8. cobehanoi84

Ai nói tôi là chịu thua thế,nhầm rồi đấy,mới hôm qua viết bài cho reporter cho box đấy,dạo này bận thi mà thôi,đừng có vào nói linh tinh làm suy giảm tinh thần thành viên nhé.
    Cố đấm ăn xôi,xôi lại hỏng ... Cầm bằng làm mướn,mướn không công...
  9. Thanh_Lam

Thanh_Lam Thành viên quen thuộc

Cobehanoi sắp phải thi Dh nên không viết bài nhiều cho box như trước nữa đâu, Wildcat cố gắng nhé. Wildcat đang học CDSP à...cho tớ xin lỗi nhé!

Россия моя пе?вая лZбовO!!
  10. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Cuối cùng rồi chuyện tìm MOD mới thì thế nào đây? Trả lời đi chứ, không có ai thì tôi đi luôn đó. Bây giờ thì tìm được hai người tự ứng cử
    1. Trexanhonline
    2. maybe_ilike
    Bây giờ còn ai ý kiến gì nữa không? Nếu không thì hai bác cho em cho em thông tin chính xác về mình nhé..Mau đee
    Hôm nay được phôi thai từ hôm qua..và ngày mai cũng sẽ bắt đầu từ hôm nay...