1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bằng tốt nghiệp đại học và bằng liên thông nhìn có giống nhau ko các bác ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi NgheoNenKhoc, 12/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanh007

hanh007 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Liên thông, chính quy,...không cần biết, nên xem nó làm việc thế nào thôi. Cho dù nó là Tại chức hay liên thông nhưng làm tốt thì còn hơn thằng Đại học 5 năm ra trường chẳng biết làm cái gì!
  2. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:
    @ ku to còi ở trên, anh hỏi có lý do của anh
    [/QUOTE]
    Tôi đề nghị ông ăn nói cho cẩn thẩn nhé. đừng tưởng làm phòng nhân sự bắt nạt được mấy thằng sinh viên lơ ngơ mới ra trường mà giở giọng hách dịch.
    Được anhminhk42 sửa chữa / chuyển vào 16:43 ngày 12/07/2010
  3. NgheoNenKhoc

NgheoNenKhoc Thành viên mới

Sao bác phét lác này ko đọc kỹ tý nhỉ, làm mình gõ mất công quá, mình đã nói ở trên rồi còn ji, mình hỏi luôn nhưng nó cứ ấp úng, ơ, a ô, i, rằng thì là mà, em học chính quy chứ ạ, thấy thái độ nói ko dứt khoát lắm nên nghi ngờ, mà đã nghi ngờ thì phải làm rõ, nếu có dối trá ko tha đc, quan trọng ở đây là vấn đề trung thực , các bác rõ chưa thưa các bác
    @ Ku minh ở trên, khi dùng từ vớ vẩn với người khác thì tôi ko khách sáo với bạn đc, có ji ko hiểu hỏi rõ rồi hãy phê phán là vớ vẩn, còn bắt nạt sviên hay bất kỳ ai mà ko có chứng cứ thì khó lắm đấy
    Bác nào trả lời giúp mình với, toàn nói việc khác là sao nhỉ, để mình còn có hướng xử lý ku này cái
  4. vegeta4

vegeta4 Thành viên mới

Biết thì thưa thốt, ko biết thì nín. Sao cứ phải lên giọng dạy đời thế nhỉ.
    Thằng sv mới ra trường thì phải nhìn cái bảng điểm, nó bảo nó có kinh nghiệm chục năm rồi thì cần chó gì nhìn cái bảng điểm mà nhiều chú nhũn não cứ bô bô như cái đài gỉ là cần ịt gì nhìn bẳng. Não trạng
  5. phaodaiso

phaodaiso Thành viên mới

bác bảo nó cho xem cái thẻ sinh viên là biết ngay, hoạc hỏi nó học lớp đai học tên j? hệ chính quy tên lớp khác, hệ liên thông tên lớp khác.
  6. Hoangmeoden

Hoangmeoden Thành viên rất tích cực

Ra trường nhiều kinh nghiệm, lại được xét tuyển nhân sự mà lại hỏi câu ngớ ngẩn thế này. Coi như 2 thằng bằng nhau.
  7. NgheoNenKhoc

Hỏi hết rồi, nó ấp úng nói không dứt khoát rằng thì là mà, em học chính quy dài hạn
    Việt nam có mấy chục trường, ko thể biết hết các kiểu bằng và bảng điểm đc, chỉ dựa vào kinh nghiệm để biết đc nói dối hay nói thật thôi
    Có bác nào biết bảng điểm như trên là thế nào ko nhỉ ?
  8. NgheoNenKhoc

Bác này quan điểm rõ ràng đấy, thế là tốt, bác nào ko biết thì ko nên thắc mắc nhiều, mất time
    Tớ mới chuyển qua lĩnh vực mới 1 chút nên có nhiều thắc mắc, mong các bác giúp đỡ
  9. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Không khác nhé.
    Ở ô Hệ đào tạo vẫn là ''Chính quy'' .
  10. NgheoNenKhoc

Mình đang hỏi về bảng điểm mà, còn về bằng hầu hết các trường khi liên thông thì sẽ ghi là chính quy, có 1 số trường ko có liên thông chính quy