1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bánh cuốn Cầu Đất ......

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi XacUopDoiMoi, 30/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. XacUopDoiMoi

XacUopDoiMoi Thành viên quen thuộc

Bánh cuốn Cầu Đất ......

Mình nghe nói ở đường Cầu Đất có một hàng bánh cuốn ngon ở ngay một ngõ nhỏcạnh rạp chiếu phim .Tôi đến ăn thử nhưng mới đến đầu ngõ đã thấy có một hàng bánh cuốn tôi cứ tưởng là đúng quán mình nghe danh , nhưng khi ăn thì thấy bánh cuốn chán phèo không ngon bằng bánh cuốn tôi vẫn ăn ở chợ gần nhà . Tôi lại thấy có người đi vào một quán bánh cuốn ở sâu phía trong và quán đó rất đông khách . Không biết đó mới có phải là quán bánh cuốn mà tôi nghe tiếng không . Bà con nào đã ăn ở quán trong đó rồi thì cho tôi biết với . Hoặc ai chưa ăn mà muốn thử thì voà quán đó ăn và gửi lời binh cho tôi biết để lần sau còn đến ăn thử .
  2. Xuka

Xuka Thành viên tích cực

Quán bên trong được đấy, phục vụ cũng tạm, nói chung là đỡ tệ nhất trong các quán bánh cuốn tại HP, hehe
    Xuka@
  3. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

bạn đã thử lâu chưa vậy
    lâu rùi mình cũng chưa đá qua đó , mình cũng là chủ tịch một hội ăn uống , theo mình ăn ở đó đc đấy chứ , nếu chỉ là gần đây thì xin lỗi mình thật thất vong khi chất lượng như vậy
    mình có thể giới thiệu một món khác của hp đc ko đó là món BÁNH ĐA CUA mình thường ăn ở đường TRẦN NGUYÊN HÃN cạnh trường mầm non đó . hãy thử xem .
    Anh ơi ! Còn yêu là còn tha thứ !
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
  4. haykhocnhe

haykhocnhe Thành viên quen thuộc

em ăn bánh cuốn ở đó rùi cũng ngon,bánh cuốn ở đường CÁT DÀI cũng miễn chê luôn
  5. QuocHuyColtd

QuocHuyColtd Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhắc đến lại nhớ năm 2000 thằng bạn dẫn đi ăn khao tháng đầu tiên đi làm sau 1 năm đầu không thi đỗ DH . ăn bánh cuốn ở đấy ngon thật nhớ mãi. không biết bây giờ ở đấy còn bán ko nữa. nao phải vào đấy cái nhưng chỉ sợ lại quên