1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BAO CÔNG XIN CHÀO QUÝ VỊ.

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi bao_cong_vffc, 12/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ducbayern

ducbayern Thành viên rất tích cực

Bác MUBoy chỉ được cái nói đúng...nhưng em cũng nhờ bác check lại level của mình cái nhể...
    Check ICQ Free đê ...!
    Được ducbayern sửa chữa / chuyển vào 17:01 ngày 12/01/2004
  2. ducbayern

ducbayern Thành viên rất tích cực

Dạ,Bao Công mạn phép cho em hỏi bác gái ở quê có khoẻ không ạ...em nghĩ bác nên về chăm sóc bác bà cho khoẻ,sống thêm vai năm nhàn hạ chứ ở đây phức tạp lém...người tứ xứ,chửi nhau lên đến cả nghệ thuật roài...bác dính vào chỉ tổ tổn thọ thôi...
    Còn nếu bác quyết tâm và có đủ sức làm thì em nhờ bác xử cho đúng người đúng tội mấy cái thằng "phá" bóng đá cái ạ...em chỉ sợ bên VFF không "duỗi" thẳng tay thôi...nếu thế thì chán lém...còn mấy thành viên ở đây thì cứ cho họ thoải mái ti đi,dân đen không biết không có tội mà...cũng chỉ tại VFF làm không rõ ràng thui....
    Kính bác! (đang đeo)
    You can't lose what you never had ...!
  3. HarryPoster

HarryPoster Thành viên mới

Bao Công ơi ! Không thấy vô liêm sỹ hay sao mà chơi cái trò nick ảo mới cứng này . hahaha , hôm nay là 12-1-2004 nhỉ
    http://ttvnol/images-eu.amazon.com/images/P/B00005IB8M.02.MZZZZZZZ.jbg
  4. bao_cong_vffc

bao_cong_vffc Thành viên mới

5. harry_poster80

harry_poster80 Thành viên mới

Chúng mày đúng là một lũ vô liêm sỹ .
    Được rồi , treo nick này tao lập nick khác , có sao đâu , nhưng cái kiểu thằng Dia này thì coi chừng với ông .
    Hãy chờ nhé mấy cu . Hãy đợi đấy ! Vào ngày mai hoặc đêm nay , cái box này sẽ thành một bãi chiến trường .
    To Diagol_del , mày đừng làm ra vẻ ta đây là có văn hoá đi thằng đầu đất văn hoá rởm kia . Mày nói mày ko có thời gian lên mạng thường xuyên hả ? vậy tại sao mày có thời gian treo nick của fan SLNA mà ko có thời gian treo nick của fan TC . Còn cái nick baocong kia , lúc nãy thấy treo , bây giờ sao lại mở rồi hả lũ chó kia .
    Ngay tối nay hoặc ngày mai cái box này sẽ biến thành bãi chiến trường
  6. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

7. bao_cong_vffc

bao_cong_vffc Thành viên mới

củ đề của mandyboy các cầu thủ thể công làm ô uế hình ảnh bộ đội *****
    với nội dung
    Bộ đội ***** luôn có truyền thống kiên cường bất khuật, nhưng TC , các cầu thủ đang chán nát, chịu đầu hàng.
    Như vậy các chàng lính của chúng ta đã ko nghe lời người Nghệ An( Bác Hồ ) răn dạy. Mấy Fan về nhắc nhở các cầu thủ nhớ lời người Nghệ An dạy nghe chưa, sao lại nhút nhuể khí thế
    bao công xử án
    đây là một vấn đề nhạy cảm bởi bạn đã dùng từ không trong sáng (ô uế )
    nếu bạn dùng từ xấu thì vô tội
    nhưng nội dung bài viết của mandy boy mới quan trọng có tính chất cục bộ địa phương gây mất khối đoàn kết toàn dân liên quan đến vấn đề trính trị đây là một tội rất nặng
    hinh` phạt :
    theo quy định của ttvnol
    điều2.9 Các thông tin có ảnh hưởng xấu đối với văn hoá xã hội như xuyên tạc lịch sử, phủ nhận thành quả cách mạng, xúc phạm vĩ nhân và anh hùng dân tộc, xúc phạm uy tín tổ chức, trái với bản sắc văn hoá dân tộc, xuyên tạc thông tin và phao tin đồn nhảm, lừa đảo...
    2.10 Các thông tin thiếu nghiêm túc sử dụng từ ngữ thô tục không có văn hoá.(ô uế)
    nguyenvantruongvn đã treo 100h nhưng bản phủ thấy treo như vậy là còn nhẹ yêu cầu các mod tăng hình phạt lên 1000h
    <P align=center><FONT color=darkred> thiet dien vo tu</FONT></P>
    Được bao_cong_vffc sửa chữa / chuyển vào 12:35 ngày 13/01/2004
    u?c nguyenvantruongvn s?a vo 12:54 ngy 13/01/2004
  8. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Haha,đồng chí Bao Công này làm ăn nhanh quá,mới thấy thằng em Nguyenvantruongvn out phát,d/c này vào làm nhiệm vụ
    Giờ Thằng em Bao Công đen thui lộ mặt nạ rồi đấy,bà con ơi,chú ý ,khéo gần Tết bị lừa