1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bao nhiêu tuổi thì nên yêu ?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi martin, 22/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. martin

martin Thành viên rất tích cực

Bao nhiêu tuổi thì nên yêu ?

Sự thật là lúc còn học mẫu giáo thì tớ đã thích 1 bé rồi , hồi đấy cô giáo hay cho chơi xếp chữ chung giữa 2 người , em ấy cứ hay chọn tớ chơi chung ... Sau vài lần thì con tim nhỏ bé của tớ đã xao xuyến và bọn tớ cũng thân thiết với nhau . Tớ cũng hay nắm tay bạn ấy đi vòng vòng quanh lớp ... Đó là rung cảm đầu đời của tớ , thế có phải là iu ko nhỉ ? Lúc ấy đầu óc tớ còn trong trắng lắm nhé , chưa bị vấy bẩn như bây giờ

Còn bạn ???????

(hị hị ai mà nhí nhố là tớ than phiền đấy nhé)
  2. Mercury_Corleone

Mercury_Corleone Thành viên mới

hơ, đúng là thức đêm mới bít đêm dài, tưởng mình là sư fụ wài, ai ngờ vẫn còn cao nhân!! hờ hờ, tớ thì kém anh này nhìu, hix, bít rung rinh thì lớp 1 còn bắt đầu bít kưa kẩm tới tận lớp 3 luôn cơ !! hớ hớ, vẫn còn kém chú chàng 1 bậc ~_~ hix hix
  3. senorita_86

senorita_86 Thành viên mới

anh martin dạo này ăn ko ăn ngủ ko ngủ toàn create topic à anh
    Anh sướng nhỉ....biết mùi yêu sớm...hồi lúc em học mẫu giáo bị xếp ngồi cạnh thằng nhóc kia suốt ngày cứ rõ nước dãi với nước mũi ròng ròng gớm ko thể tả...ko ghét nó thì thôi chứ yêu nó thì em chịu đã thế cứ đến trưa đc ăn sữa chua thì nó cứ ngó mãi hộp của em rồi nhễu nhão ra em kin wá ko ăn thì nó kêu ko ăn để nó ăn cho dã man....
    Đến năm lớp 1 em mới biết yêu lúc đấy cô bắt xếp hàng nam nữ cạnh nhau rồi dắt tay nhau vào lớp.....thế là lần đầu tiên biết tiếp xúc va chạm tay chân với người khác fái là thế nào xong lúc sau cái thằng lõi kia cứ lấy bút chì ra đâm vào tay em, bạn nam í lại ra bênh vực em -> ngất ngư -> yêu ko fải suy nghĩ
  4. TuongTuKhach

TuongTuKhach Thành viên mới Đang bị khóa

Mấy bác này sao "yêu" sớm thế cái đó có phải là yêu không nhỉ, nếu thế thì chắc tui gặp ai cũng yêu rùi wé, mặc dù tui lúc nào cũng tránh con gái như tránh ma ấy Lần rung động thật sự chẳng thể nào né tránh, dù tránh ra rùi nó cũng vòng vô là năm 19 tuổi
  5. huntuibui

huntuibui Thành viên mới

Bác Martin yêu từ mẫu giáo hả? Em cũng chẳng "kém cạnh". Có chăng kém bác về thời gian nhưng đảo bảo số lượng em ăn đứt bác..Em còn "máu" hươn bác Martin. Em yêu mấy "cô "liền. Con cô giáo chủ nhiệm lớp 2.........yêu! Con bạn của mẹ.....yêu.Mấy em trong lớp xun vầy.......yêu tuốt. Con bé nhà cạnh trường (nhà có cây nhãn rất to).....yêu nốt. Công nhận thời "trai trẻ" yêu ác liệt thật, tung hoàng ngang dọc cứ gọi là! Tặc..tặc....! Đấy là còn chưa kể em hàng xóm có vườn cây ăn quả mê tơi nữ chứ!
    Tóm lại qua tình hình các bác (và cả em ) em thấy: Yêu tuốt! Yêu được hết! Tuổi nào cũng yêu. Nhà nhà đều yêu cho nó vui. Cứ gọi là toán loạn!
    Được huntuibui sửa chữa / chuyển vào 20:23 ngày 22/06/2005
  6. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Chú đa tình quá martin ạ,yêu sớm vật,anh đây mãi khi vào DH mới biết yêu.
  7. martin

martin Thành viên rất tích cực

Thế theo mọi người thì bao nhiêu tuổi là đủ chín để iu nhỉ ? tớ thấy con nít giờ mới lớp 5 -6 đã kặp kè , nhìn nó ngưa ngứa thế nào í
  8. Mercury_Corleone

Mercury_Corleone Thành viên mới

Trùi!! cái đó mà cũng gọi là yêu áh
    iem "chinh chiến" cũng khá nhưng chã bao h zám tự nhận mình bít yêu cả!!! hix hix bé xíu thía này ^ ^ kakaka thích thì zui thui, chứ yêu thì.. hơ chả zám ^ ^
    theo iem thì yêu được tạm chấp nhận là phải trên 20 cơ >.<
    bây giờ ăn ngủ đủ online chí choé ^ ^ thế là xong đời ^ ^
  9. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

Eo ơi! Sao mọi ngươ?i yêu sớm thía nhi?
    Em hết năm thứ 3 đại học mới dám câ?m tay con trai..
    Ngượng lém, chă?ng bít gi?
  10. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Mình thấy chưa đâu có chính xác bao nhiêu tuổi thì yêu cả , cứ cảm thấy có cài gì đó khac khác là người ta lại cho là yêu , mình thấy các cô cậu học cấp 2 đã "yêu nhau " ầm ầm rùi , thấy mấy dứa ôm nhau đi ngoài đường thấy hay thật , chẳng hiểu đó có phải tình yêu không nữa ?