1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Báo phụ nữ và gia đình Stylenews nơi cung cấp những kiến thức vô cùng hữu ích

Chủ đề trong '1984 Public' bởi stylenews, 16/03/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stylenews

stylenews Thành viên mới

Từ ngàn đời xưa, phụ nữ luôn là hiện diện với vai trò quan trọng trong đời sống và sự phát triển toàn vẹn của xã hội cũng như con người. Sự quan trọng ấy được khẳng định trong Báo phụ nữ và gia đình - Styenews.

Từ xa xưa, ông cha ta đã đúc rút ra bốn chữ nói về người phụ nữ Việt Nam ta “công, dung, ngôn, hạnh”. Trải qua tiến trình của lịch sử và sự phát triển của thế giới và Châu Á, chuẩn mực của đạo đức cũng như quan niệm về cái đẹp nói chung và vẻ đẹp của người phụ nữ nói riêng cũng thay đổi qua từng thời kì, từng thế hệ. Hiểu được điều đó mà Báo phụ nữ và gia đình là đại sứ kết nối các giá trị ấy theo thời gian.

Khi đọc báo phụ nữ và gia đình bạn sẽ nhật được những gì?

Đó là những bí quyết giúp bạn chăm sóc gia đình, chăm sóc con cái, và chăm sóc chính bản thân mình. Rồi những câu chuyện chia sẻ, tâm sự trải nghiệm về tình yêu, hôn nhân, sự nghiệp của những người phụ nữ từng trải.

Hay tới những câu chuyện về những người nổi tiếng. Rồi những lời khuyên của các chuyên gia tâm lí về chuyện mẹ chồng chê con dâu nấu ăn giở thì nên ứng xử như thế nào. Hay khi em chồng hay chị chồng xen vào chuyện riêng của mình quá mình thì nên làm gì….

Những câu chuyện tưởng chừng như nhỏ nhặt ấy nhưng nó cũng có thể làm cho bạn phải hao tâm khổ tứ đấy. Tôi khuyên bạn răng đừng để thời gian trôi qua lãng phí vì những chuyện buồn bực ấy, mà hãy để Báo phụ nữ và gia đình giúp bạn luôn có những nụ cười trên môi với những mẫu chuyện cười thú vị.

Bạn ạ, người phụ nữ thành công là khi học tự xây dựng được một bức tường vững chắc từ chính những viên gạch đã ném vào mình. Báo phụ nữ và gia đình - Stylenews sẽ giúp bạn góp nhặt những viên gạch ấy lại để chị em xây cho mình một nển tảng hạnh phúc vững chắc nhé.

Chi tiết được cập nhật tại website: Stylenews.vn/

Socail: https://www.facebook.com/Stylenews-372562746830480/

https://twitter.com/Stylenewsvn/

Email: info@stylenews.vn

SĐT: 0907 353 539

Địa chỉ: Hà Nội: Tầng 10, tòa nhà Việt Á số 9 Duy Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
    TPHCM: 58 Huỳnh Mẫn Đạt, phường 19, Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh