1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bắp chân to làm thế nào hả các bác

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi koshka87, 21/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. koshka87

koshka87 Thành viên mới

bắp chân to làm thế nào hả các bác

Cứu với! Người em thì gâỳ,bé nhưng cái bắp chân quái dị lại to vật vã. Ngại chả dám mặc váy gì cả. Các bác tư vấn cho em là bắp chân to thì nên mặc cái j, mặc váy kiểu gì( em thich mặc váy lắm) Chú ý là em lại lùn nhá, cao có 1m55 thôi, nên mặc váy di gan là chống chỉ định nhá. Mà có cách nào để bắp chân nhỏ lại không hả các bác?
  2. yenlee

yenlee Thành viên mới

bác sang muare tim topic của sis Linh39 ma tham khảo. chân to, thi mặc váy ngăn,or váy trên đầu gối một chút, tránh váy dài và váy chữ A nhé, đi sandal khoảng 5-7p la đẹp, đưng đi quá cao,kô tôn dáng nhìn lại buồn cươì, ah mới cả sadal bit gót sẽ đẹp hơn là có quai ở cổ chân. mà thôi tốt nhất là không măc váy để đỡ phải suy nghĩ nhiều, xong ra đường lại bị soi, mệt lắm... em đùa chứ , bác cứ tham khảo , chuc bác tìm đươc nhieu kiểu váy hơp với minh
  3. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

hơ hơ
    bắp chân to
    lại lùn, có 1,55 m
    sao giống mình thế nhỉ?
  4. san_hang

san_hang Thành viên mới

Bắp chân to cũng có nhiều kiểu lắm, nếu mà bắp chân to đều so với cả chân cùng với tỉ lệ chiều dài kô đến nỗi nào thì vẫn mặc váy đẹp . Mặc váy ngắn hợp với dáng chân ( váy dáng thẳng, trên gối 4phân trở lên ) là đẹp. hoặc có một số váy che vừa hết bắp chân, che được chân to nữa. Với váy thế thì đi guốc xuồng có đế đúc trông đỡ lệch hơn. ( vì trên to lại có cái gót nhọn hoắt phản cảm lắm )
    Còn nếu mà cẳng chân ngắn, bắp to đùng như là vận động viên bóng đá thì mặc váy bohemieng che hết cả chân đi. đi guốc vào thì thấp mấy cũng thành cao. Ấy tập đi guốc 7phân thôi là lên đưọc 1m62 rồi còn gì. Mà nếu bắp chân quá to thì mặc quần đi guốc cũng đẹp mà.
    Gầy đi thì chân cũng bé theo đấy, kô ấy tập chân nhiều vào, đi bộ, chạy, gác chân lên cao rồi luyện các kiểu.
  5. koshka87

koshka87 Thành viên mới

Cảm ơn các bác quá. Thế ra mình vẫn mặc được váy à. Bác san_hang bảo là người gầy đi thì bắp chân cũng nhỏ theo. Nhưng người em quái dị lắm, phía trên gầy đét. Ăn bao nhiêu hình như nó đổ vào chân hết hay sao ý. Em nghe nói đi bộ nhiều hình như chân to ra mà. Chả biết thẩm mĩ viện người ta có cách nào không nhỉ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa