1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắp chân to_nên làm gì cho nó nhỏ lại?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhscar, 17/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhhoa7580

minhhoa7580 Thành viên mới

Tớ ở Syd đấy. Ấy ở đâu? Tớ hồi trước còn màu tìm cách tập luyện cho nó nhỏ lại. Tập gym một thời gian ở VN, rồi thấy cũng chẳng ăn thua mấy. Hồi đó mình chỉ nhăm nhe cho cái chân thôi nhưng mà tập rồi thấy các phần khác đều đẹp lên, chỉ có cái chân là khó trị quá. Mà ở bên này mình cũng đi bộ nhiều chứ ít đâu, chán thật, chắc là cái số :(
    Em bijouxxxxx này, mặt cũng xinh mà người cũng đẹp, có bí quyết gì ko em? Bây giờ chắc chả cải thiện cho mình được rồi, học hỏi bijouxxx để còn cải tiến đời sau hihihi....
  2. little-star

little-star Thành viên quen thuộc

chị ơi thế cái kem ấy có tên viết thế nào vậy? nếu mà hiệu quả như chị nói chắc em làm 1 phát ngay ấy chứ...đời sao bất công nhỉ?...
  3. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

Cái loại đấy chính là named là gì vậy bạn? Công hiệu thế á, được rùi mình ra ngoài shop hỏi cũng được vậy, vote cho ấy 5* luôn, thanks nhá
  4. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

Thế ở Syd àh? he he he, thi xong tớ lên Syd chơi, ấy dẫn đi hộ nhé (Chưa gì đã nhờ vả,)
    Thôi, tới sẽ ráng thử hết, ai chỉ cái gì cũng thử, nếu thành công thì tớ báo cho mọi người biết. Cảm ơn nhiều nhiều.....
  5. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Đợi tớ về nhà check lại cái tên rồi gửi cho mọi người nha. Giờ đang ở công ty
  6. minhhoa7580

Hehe được thôi, khi nào lên Syd cứ gửi tin nhắn tớ nhé... rùi hai đứa bọn mình diện váy lượn lòng vòng cho chết bà con hehe... đùa chứ, tớ đang khoái sắm đồ đầm... nhưng mà có người nào cùng hoàn cảnh (cái chân ý) thì mới tư vấn "chuẩn" được híhí... ấy lên đây bọn mình cùng đi shop
    À mà chả biết có đúng ko nhưng ngày xưa, hồi đi tập thể dục thẩm mỹ ở VN, chị hướng dẫn mình chị ý bảo là chân to thì kiễng chân ít thôi, nó dồn bắp chân lại còn to hơn nữa đấy. Bà ý ghê lắm, hễ mình làm mấy động tác kiễng chân một tý là bà ý đạp khẽ vào chân mình luôn hehe...
  7. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

Ok liền, để học hành cái đã rồi thi cử xong xuôi bay lên liền.
    Àh, hồi nãy có tới chỗ clinic ở trên city, nó bảo có thể làm chân nhỏ lại đấy, nhưng operation, tốn khoàng $3000. Nó show mấy cái hình trước và sau operation, trông cũng ok lắm, kô có sẹo nhé. Kô biết nên tin kô? Mà những $3000, kô lẽ lấy tiền học phí mà pay sao?
    Mọi người ơi, thế có nên operate không?
  8. minhhoa7580

Ấy có biết nó có giới thiệu về operation kiểu đó trên web ko? Tớ thấy tò mò rồi Mổ vậy là bọn nào làm, với cả mổ xong thì có phải nhịn đi lại không nhỉ Tớ đang thấy khoái vụ kem gì gì đó... Đang nín thở chờ tên loại kem đó đây, nhơ chẳng may nó hợp mình thì tốt biết mấy Ko phải nói gì chứ chân tớ thảm hại dã man, nó còn cong cong nữa cơ, cứ nhìn là ghét. Nhà tớ chỉ treo gương soi từ bụng trở lên thôi
  9. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

Bạn binhminh ơi, có fải là chai Total lift minceur của Clarins không?

@Minhhoa
    Cái vụ mổ đấy thì mình chưa thấy trên website, để hỏi thêm coi thế nào.
    Mình cũng đang coi cái vụ Clarins. Nhưng mới order mấy cái khác rồi hết tiền rồi, fải đợi tới đều tháng mới có tiền . Cậu cũng order thử xem sao? Giá trên strawberrynet là AUD64.5 đấy.
    À, chân tớ cũng cong vòng àh, thôi kệ, đành chịu. cậu có số đt kô? hôm nào mình tám.
  10. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Cái chai này nhé:
    Clarins
    Lift Minceur
    Anti_Capiton
    Amincit, Draine, Rafmit
    Body Lift
    Contour Control
    Firms, Refines, Tones
    Made in France
    Dùng tốt lắm bạn ạ. Mình dùng kết hợp với tập luyện. Nhỏ đc phải đến 10 phân vòng bụng. Hiiiiiiiii. Nhỏ đủ rồi nên mình ko dùng nữa, bây giờ vẫn còn nửa chai nè. Mùi của nó thích lắm. Ngày xưa mình dùng ngày 2 lần.